Tetesi: Mji mzito huu part 2

if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
922
1,000
Hili tatizo lipo sana, kuna dogo mmoja nilikuwa nikimjua vizur namheshim sana pia kwao ana dada wazuri weupe ma shombe shombe, mi nikawa nachati nae kama kawaida tena nilitaka nimpeleleze dada yake maana nilikuwa namazoea nae pia alikuwa ananiamini sana kama rafiki yake,

Mwisho wa siku meseji zikaanza kubadilika mara aniambie njoo tulale, mara leo kuna baridi ungekuwepo tungelala wote, mmmh nilishituka sana ila nikasema hawa machotara si kazi kutafunwa mifupa, nikamuuliza utanitafutia mtoto mzuri nikija?? Oooh akanijibu mbona hata yeye anaweza, sikuamini, nikamwambia hebu nitumie picha japo nione tgo kama mtandao upo sawa, mara picha ikaingia, mmmh nikaamua kumpotezea kila akijaribu kunipgia namwambia nipo na kazi na msg nikawa sijibu, akalauumu wee mwishowe akachoka.

Hiyo laana ya kumhemea mwanaume mwenzangu hapana jamani,
 
if cap fits

if cap fits

JF-Expert Member
922
1,000
Jamani inakuwaje hivi duh wakaka wazuri tu shida ni tamaa au nini
Mi nazani ni malezi yanachangia, hasa ukikuta mtoto wa kiume anakaa na watoto wa kike wengi kuna hatari ya kuanza kuvaa chupi za kike na yeye,

Au ukijikuta katika mazingira ya kushawishika, ukatoa tgo hiyo basi ndo umefunguria bwawa, hiyo dhambi haikuachi, ni sawa na msichana akitolewa bikra tayari kiburi kinaanza na kuona kila mtu yupo sawa nae.
 
mgunga pori

mgunga pori

JF-Expert Member
2,364
2,000
Hapa hujakosea wote hawa ni wadau, huyu mwenye T- shirt ya pink ni mfanyakazi Stanbic bank, huyu wa kwanza kushoto namuona mara nyingi anatembea Tz kama yote anaitwa Oswald.
Mkuu huyo Oswald yupo dom now
Ila ana mtoto aged 7 to 8 yrs
 
mkorinto

mkorinto

JF-Expert Member
15,509
2,000
ilo jamaa bonge toto la waziri mstaafu anapakuliwa na kila mtu af haliogopi kuondoka na basha ake mbele ya watu !!
ILA kwa kifupi CCM imeoza hasa kwa vijana
na hii sura.

ah watu wana roho ngumu kuliko wauaji.
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
22,950
2,000
Hili tatizo lipo sana, kuna dogo mmoja nilikuwa nikimjua vizur namheshim sana pia kwao ana dada wazuri weupe ma shombe shombe, mi nikawa nachati nae kama kawaida tena nilitaka nimpeleleze dada yake maana nilikuwa namazoea nae pia alikuwa ananiamini sana kama rafiki yake,

Mwisho wa siku meseji zikaanza kubadilika mara aniambie njoo tulale, mara leo kuna baridi ungekuwepo tungelala wote, mmmh nilishituka sana ila nikasema hawa machotara si kazi kutafunwa mifupa, nikamuuliza utanitafutia mtoto mzuri nikija?? Oooh akanijibu mbona hata yeye anaweza, sikuamini, nikamwambia hebu nitumie picha japo nione tgo kama mtandao upo sawa, mara picha ikaingia, mmmh nikaamua kumpotezea kila akijaribu kunipgia namwambia nipo na kazi na msg nikawa sijibu, akalauumu wee mwishowe akachoka.

Hiyo laana ya kumhemea mwanaume mwenzangu hapana jamani,
Ahahaaa naomba na Mimi hyo picha ya shimo
 
Miss Natafuta

Miss Natafuta

JF-Expert Member
22,950
2,000
Hili tatizo lipo sana, kuna dogo mmoja nilikuwa nikimjua vizur namheshim sana pia kwao ana dada wazuri weupe ma shombe shombe, mi nikawa nachati nae kama kawaida tena nilitaka nimpeleleze dada yake maana nilikuwa namazoea nae pia alikuwa ananiamini sana kama rafiki yake,

Mwisho wa siku meseji zikaanza kubadilika mara aniambie njoo tulale, mara leo kuna baridi ungekuwepo tungelala wote, mmmh nilishituka sana ila nikasema hawa machotara si kazi kutafunwa mifupa, nikamuuliza utanitafutia mtoto mzuri nikija?? Oooh akanijibu mbona hata yeye anaweza, sikuamini, nikamwambia hebu nitumie picha japo nione tgo kama mtandao upo sawa, mara picha ikaingia, mmmh nikaamua kumpotezea kila akijaribu kunipgia namwambia nipo na kazi na msg nikawa sijibu, akalauumu wee mwishowe akachoka.

Hiyo laana ya kumhemea mwanaume mwenzangu hapana jamani,
Ahahaaa naomba na Mimi hyo picha ya shimo
 
Wervemarcel

Wervemarcel

JF-Expert Member
2,143
2,000
ilo jamaa bonge toto la waziri mstaafu anapakuliwa na kila mtu af haliogopi kuondoka na basha ake mbele ya watu !!
ILA kwa kifupi CCM imeoza hasa kwa vijana
Si ni mbunge saivi?
 
minji

minji

JF-Expert Member
2,175
2,000
Huyo dogo mwenye black T shirt namfahamu huyo Anaitwa Soud,nilimkuta Mbeya.Tulikua tu nafanya mazoez gym moja.Nae “anawashwa”??!!
Na mm nimeshangaa huyo siku hiz ni stylish anavisha watu nguo anaitwa ndeki sasa mbona mm nilijua ni kauzu kumbe na yeye ni mchele nimeshangaa sana
 

Forum statistics


Threads
1,424,519

Messages
35,065,726

Members
538,005
Top Bottom