Tetesi: Mji mzito huu part 2

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2016
Messages
3,214
Points
2,000

KweliKwanza

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2016
3,214 2,000
We mbwa usijifanye unajua sana kuongea kidude cha mama yako mbwa wewe , unavamia vamia tu habar za watu, nimesema NASIKIA, wewe kama unamjua vzur Ndo utupe umbea mbwa wewe sio kujifanya mdomo juu juu kama makalio ya mbuzi , Tena ukome kunitag mwana haramu wewe mxieee, ntakuchamba mpaka utembee uchi


Haya Sasa tupe umbea , maana nasikiag sijui mama ake balozi, wengine wanauza unga kwao , haya tuelezee Sasa . Kama kwao na yeye hawako vizur basi Ndo maana anadanga , maana nilitaka kushangaa, kwenu muwe na uwezo then ukauze makalio upate pesa
Kwa uandishi huu unaonekana kabisa we ni shoga na sie mschana
Sijui kwa nini nyie mashoga waga mna lugha chafu
Anyways nadhani unachotaka kukifanya ni kuwachafua watu ili uonekane unachokifanya ni kawaida
Ila kaa ukijua hakuna anaependa shoga, na wengi wetu tukimjua mtu flan ni shoga ata kumtupia mawe na kumuua tunatamani
 

Forum statistics

Threads 1,343,413
Members 515,033
Posts 32,783,872
Top