Tetesi: Mji mzito huu part 2

Khantwe

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
50,439
2,000
Kwa hiyo hukutegemea kuwa mimi ninapinga ushoga au unamaanisha nini? Nilimwambia warumi afukue wote wanaopakuliwa na sisi tuko nyuma yake tukimpa support. I told him to go go go forward. That is my stand and it will not force someone to respect or not respecting me.,
Una ushahidi uhakika gani kuwa haya si majungu tu? Mna ushahidi kuwa wanapakuliwa? After all kila mtu ana m****u wake akiutumia anavyopenda watu wengine inawakera nini? Huko si kuingilia faragha ya mtu?
 

bestmale

JF-Expert Member
Dec 6, 2015
3,056
2,000
Huyu Ex wa V nae siku hizi kashaanza kuwa mdangaji, huyu si nasikia kwao pesa zipo, hata music anafanyia hobby tu sio kama Ana njaa sana kama akina Domo Au ndo fix tu na yeye njaa tu kama wasanii wengine.

Basi bwana, nasikia cheusi mangala wetu alikua anadanga na Yule mtangazaji wa kiume millionaire kutoka kenya , na ndio sponsor wake, unaambiwa huyo mtangazaji ana pesa chafu, na ndio anayempa jeuri ya pesa Kaka yetu mtanashati asiye na makuu, pia anampa sana promo msanii wetu nyimbo zake zipenye pande za +254, Na nasikia mpaka Leo bado wapo wote.

Hivi karibuni tena sukari ya warembo anadaiwa kutoka na N music, at the same time pia wanashare penzi na manager wa hotel yenye hadhi ya nyota tano hapa mujini, unaambiwa huyo mzungu Ana pesa chafu , na ndiye anayewapa jeuri Hao wasanii mjini. Ndio maana wasanii wetu siku hizi hatuwaoni studio kutoa single , wao kutwa kusafiri na kuuza sura nchi za watu kwa pesa za kuhongwa

Siku hizi Hao wasanii hawakauki kwenye hiyo hotel expensive kila weekend, yan wamefanya hotel kama ya baba yao, kama wanazengo mkifuatilia mtaona, kuna wasanii wa bongo fleva kama wanne hivi hawakauki kwenye hiyo Hotel, yan wanaenda na kulala wakat wowote wanaojisikia, na huyo manager alivyo mzee Sasa , yani pesa hizi , baba jitu zima kazi kuaribu watoto wa watu , lakini na wenyew wanapenda short cut wacha tu wachezewe.


Uzuri huyo manager nae mwingi, anawabadilisha kama boxer, iddy nae kipindi Ndo mpya nae alikua anajishebedua kama kote , picha kila siku akiwa hotelin , yan watu mnawaza hawa wasanii wetu mziki unalipa kila siku wanalala hotel nyota tano wanabadilisha magar, kumbe mambo ya sponsor.

Hiyo hotel inaongozwa kutembelewa na mastaa wa kiume tu, Tena wale warembo warembo, kama mwenznagu una sura kama Harmonize hyo hotel utaiona jehanam, wenzenu wanapangiwa majumba na magari kama yote , wenzenu muziki wanafanya hotelin sio studio Tena .


Mwenzenu domo kila siku anahangaika studio kutoa nyimbo mpya, wenzangu na Mimi mnagombania wanaume wawape pesa za bure halafu mnaanza kumchukia domo wakat mwenzenu anachuma kwa jasho lake, mxieew .


Na wewe sukari ya warembo ndio maana kila siku mnagombana na baby wako unajifanya humtaki kumbe uko busy na wanaume wenzako mxiew.
We zero brain sahivi domo anapesa kuliko kwao na uyo na kwenu ata uuze tak** wew na uko wako ote hutokaa umufikiye domo
 

snowhite

JF-Expert Member
Aug 2, 2012
15,959
2,000
Huyu wa kwanza kulia, anaitwa Christopher, huwaga ni wa ajabu toka tupo Forodhani!
Alikuwa anatembea kike, anaringa, anabana sauti, analegeza midomo yu name it all!
Sema ndo tulikuwa hatujui kuwa wanaume kwa wanaume wanaweza kuwa wapenzi, ila kumuona kwenye huu uzi najikuta nakumbuka mpk sauti yake ilivokuwa!
Na alikuwa kiongozi mkubwa tu shuleni, sasa umkute anaamrisha assembly!

Mungu atunusuru!
 

enhe

JF-Expert Member
Mar 14, 2011
1,656
2,000
Huyu wa kwanza kulia, anaitwa Christopher, huwaga ni wa ajabu toka tupo Forodhani!
Alikuwa anatembea kike, anaringa, anabana sauti, analegeza midomo yu name it all!
Sema ndo tulikuwa hatujui kuwa wanaume kwa wanaume wanaweza kuwa wapenzi, ila kumuona kwenye huu uzi najikuta nakumbuka mpk sauti yake ilivokuwa!
Na alikuwa kiongozi mkubwa tu shuleni, sasa umkute anaamrisha assembly!

Mungu atunusuru!
Hao wote hapo wanageuzana
 
Top Bottom