Tetesi: Mji mzito huu part 2


pem

pem

JF-Expert Member
Joined
Nov 30, 2016
Messages
1,258
Points
2,000
pem

pem

JF-Expert Member
Joined Nov 30, 2016
1,258 2,000
2 million per night...duuuuuh...
Vee mwenyewe ana danga muda mwingine, alishawah lala na boss wa kichina kwa Tsh 2m per night
Hawa wasanii msione wana ishi maisha mazuri, they do shitty things
Kanye alishawah kuimba
"It seems we living the American dream,
the people higher up, have the lowest self esteem,
The prettiest people do the ugliest things,
On the road to riches and diamond rings,"

Ndo maisha ya hawa wasanii sasa...
 
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined
Jun 27, 2012
Messages
8,642
Points
2,000
joshua_ok

joshua_ok

JF-Expert Member
Joined Jun 27, 2012
8,642 2,000
Wapenda vitonga nakumbuka zamani kulikua na yule bosi wa air tanzania kawala sana kiboga hawa wasanii saizi naona wanashindana kudanga na dada zao
Kirindo wa Unguja je?
 
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2013
Messages
3,277
Points
1,250
deepsea

deepsea

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2013
3,277 1,250
Yes kasoma Essacs Int. School, Mama yao alikuwa ana mmiliki kampuni ya clearing and forwarding... Walikuwa wa nakaa mbezi... Kamikaze hata madem anafumua marinda...kufumua wanaume si ni 1 step ahead tu
Tatizo watu hawataki kuamini ila hakuna siri ya watu wawili duniani hata unayo fanya na mke wako kitandani kuna siku ataenda mwambia shoga ake na inakuwa sio siri tena
Siri inakuwepo endepo mtu mmoja atakufa
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
4,033
Points
2,000
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
4,033 2,000
Nakujua toka enzi zilee unaenda dirishani kwa diamond na wema kufuata umbea, enzi zile ulitafuta msiba wa kuambiana ulipo ukaupata Ukaenda kulala msibani ili upate umbea.... Kaka angu warumi we kiboko, yani hakuna kama wewe dadangu
Mbonaaa kakaangu halafu mwishoni tena dadangu ni vipi aiseee??
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
4,033
Points
2,000
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
4,033 2,000
Nimesoma nae nimekaa naye mtaa mmoja ni wakishua Ila sio kivilee japo marehem mzee wake ndio walikuwa wazee wenye Pesa pale mtaani barutii.aliwaacha pazuriii.hayo mengine siyajui mie.kwa kitaa jux ni mtu poa sanaaa na kaanzia mbali Sanaa kuhusu mziki nakumbuka kipindi hicho anatembelea kirava4 chekundu na nyimbo yake mpenz jini ya z Anto full mziki mnene anyway Kila mtu na life lake banaaa
kwaio kumbe jux sio wa kishua aisee daah
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
4,033
Points
2,000
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
4,033 2,000
Hope humjui vzr jux aiseee,mamaake balozi wa nchi Gani?bmkubwa wake yupo bandarii.mnakuza mambo sana nyie watu.jux namjua kabla hajawa msanii nimekuwa nae nimesoma shule nae mojaa happy skilful nowdayz inaitwa ambassador ipo segerea.naweza kumtetea jux hata kwa haya unayoandika nahisi nayo umesimuliwa tu.
Hata jux sidhan kama kwao wana shida wale , mama ake si nasikia ni balozi sijui , in short crew ya jux hawanaga shida za hivyo , Sasa sijui wamekumbwa Na nini
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
4,033
Points
2,000
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
4,033 2,000
China kasoma kwelii na ame graduate vzr tu.
Pole yake Jux Mimi nikajua Rijali,vipi kuhusu kusoma Kule China? Na kuna kipindi Jux alikuja juu kimziki mpaka ikaja steji anapambanishwa na diamond katika song zake na video zake.
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
4,033
Points
2,000
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
4,033 2,000
Hili nalisikiaga sana tuu..inaweza kuwa na ukwelii ndani yake
‘Mapowder’ ndugu yangu. Japo huyo manager kweli anazo hizo tabia za kupenda vijana mchelemchele, ila kuna issue ya mapowder pia.
 
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
405
Points
500
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
405 500
Hope humjui vzr jux aiseee,mamaake balozi wa nchi Gani?bmkubwa wake yupo bandarii.mnakuza mambo sana nyie watu.jux namjua kabla hajawa msanii nimekuwa nae nimesoma shule nae mojaa happy skilful nowdayz inaitwa ambassador ipo segerea.naweza kumtetea jux hata kwa haya unayoandika nahisi nayo umesimuliwa tu.
Hiyo happy skillfull ni mwaka gani, watu wanabadilka..
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,483
Points
2,000
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,483 2,000
Hope humjui vzr jux aiseee,mamaake balozi wa nchi Gani?bmkubwa wake yupo bandarii.mnakuza mambo sana nyie watu.jux namjua kabla hajawa msanii nimekuwa nae nimesoma shule nae mojaa happy skilful nowdayz inaitwa ambassador ipo segerea.naweza kumtetea jux hata kwa haya unayoandika nahisi nayo umesimuliwa tu.
We mbwa usijifanye unajua sana kuongea kidude cha mama yako mbwa wewe , unavamia vamia tu habar za watu, nimesema NASIKIA, wewe kama unamjua vzur Ndo utupe umbea mbwa wewe sio kujifanya mdomo juu juu kama makalio ya mbuzi , Tena ukome kunitag mwana haramu wewe mxieee, ntakuchamba mpaka utembee uchi


Haya Sasa tupe umbea , maana nasikiag sijui mama ake balozi, wengine wanauza unga kwao , haya tuelezee Sasa . Kama kwao na yeye hawako vizur basi Ndo maana anadanga , maana nilitaka kushangaa, kwenu muwe na uwezo then ukauze makalio upate pesa
 
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2013
Messages
4,033
Points
2,000
Kibajajitz

Kibajajitz

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2013
4,033 2,000
Uwe unakubali kuambiwa ukwelii shoga sio kuropoka ropoka kwa vile hisia zako zinakutuma hivo.unawalisha wenzako matango porii.acheni kuchafua watu kujifanya mnajua sana maisha ya wenzenu.naomba umuheshimu mama yangu please nitukane mimi na sio mzazi wangu namweshimu sana
We mbwa usijifanye unajua sana kuongea kidude cha mama yako mbwa wewe , unavamia vamia tu habar za watu, nimesema NASIKIA, wewe kama unamjua vzur Ndo utupe umbea mbwa wewe sio kujifanya mdomo juu juu kama makalio ya mbuzi , Tena ukome kunitag mwana haramu wewe mxieee, ntakuchamba mpaka utembee uchi


Haya Sasa tupe umbea , maana nasikiag sijui mama ake balozi, wengine wanauza unga kwao , haya tuelezee Sasa . Kama kwao na yeye hawako vizur basi Ndo maana anadanga , maana nilitaka kushangaa, kwenu muwe na uwezo then ukauze makalio upate pesa
 
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined
Apr 30, 2019
Messages
405
Points
500
THAN0S

THAN0S

JF-Expert Member
Joined Apr 30, 2019
405 500
Juma wakishua level za kati tu, wale wanauwezo wa kwenda kusoma China, India, Malaysia ada milioni 10, 15 sio level za wale wa kusoma UK, Australia, US
Ada milioni 40,80
Kuna mmoja wa hiyo crew yao pia ni wakishua sana ila ndo michezo yake... Mtu anaweza akawa anamiliki rav 4 ya 15m ila akataka amiliki Landover ya 50m.. So kuwa na hela home haiondoi tamaa
Plus ule mchezo ni kama addiction flani, i think ukishaanza unakuwa ume open Pandora's box
We mbwa usijifanye unajua sana kuongea kidude cha mama yako mbwa wewe , unavamia vamia tu habar za watu, nimesema NASIKIA, wewe kama unamjua vzur Ndo utupe umbea mbwa wewe sio kujifanya mdomo juu juu kama makalio ya mbuzi , Tena ukome kunitag mwana haramu wewe mxieee, ntakuchamba mpaka utembee uchi


Haya Sasa tupe umbea , maana nasikiag sijui mama ake balozi, wengine wanauza unga kwao , haya tuelezee Sasa . Kama kwao na yeye hawako vizur basi Ndo maana anadanga , maana nilitaka kushangaa, kwenu muwe na uwezo then ukauze makalio upate pesa
 

Forum statistics

Threads 1,295,418
Members 498,303
Posts 31,211,548
Top