Mitihani yote amefaulu, vizingiti vyote amevuka bado kimoja tu

Mitihani yote amefaulu, vizingiti vyote amevuka bado kimoja tu

Kwa hali hii ya kuzuia mitandao nimeamini kweli nchi hii viongozi ni washamba kupitiliza.

Mbinu kama hizi hazitakiwi kuwa wazi kiasi hiki hadi watu wajue... wangetarget group muhimu ili kupunguza hasira za raia coz unapofanya maamuz ambayo casualty ni kubwa maana yake mpango huo sio.

Wangekua sio washamba lazma wangekuja na njia effective isiyokua na mawaa.

Bora lisu aendelee kuwamwagia mitusi tu coz ni mipumbavu na mijinga tu imejazana.
 
Nusura ya vifungo
Nusura ya kifo
Nusura ya kurejea ngamani
Nusura ya kukamatwa
Nusura ya kuteuliwa kugombea
Nusura ya kupitishwa na tume
Nusura ya kufanya kampeni
Nusura ya kuruka na chopa
Bado nini tena?

Nine lives count! Bado ya mwisho kubwa kuliko yote! Tunatazamia!
Kukichwa kutapambazuka lakini kabla Jua halijachomoza kiza huwa kinene na giza huwa totoro.

View attachment 1613849
Zungumzeni yote, andikeni yote, tabirini muwezavyo lakini hatutaki kusikia lugha za tumeibiwa kura.
 
Retired ,

..Jaribu kusikiliza mkutano wa TL hapa.


Hahahhaa hao walinzi nyuma Wanaota kuwa walinzi Wa Rais Mtandaonii hahaha Lissu Chaliiiiiiiiii Unahangaika majukwaanii mwenzi Anakula Baraka za Wazeeee Dodoma Huko
 
Kujipa matumaini siyo Jambo baya! Ubaya unakuja pale ambapo matumaini na matarajio yako yanaposhindwa kutimia! Utajilaumu Sana siku ya kesho, jiandae!
Nitajutafuta baada ya matokeo kukujibu hii message
 
Anaugombea Wa nini ka ni zaidiii ivi nyie BAVICHA huwa mnalewa kwanza ndio mnakuja hapaa kwa nishaandaa Mbuzi kushangilia ushindi Wa MAGU
ndivyo walivyo hao, mara utawasikia kiongozi wao anasema Lisu kashashinda na yeye ni waziri mkuu wakati hata ubunge hapati safari hii.
 
Kizingiti kikubwa ni jiji la Dar kesho tunampiga chini na chadema yote kesho na kuwatimua Dar

Dar kesho tutawaonyesha nchi nzima kuwa hatutaki vibaraka wa wazungu kama Lisu au chama cha vibaraka wazungu akina Amsterdam Dar

Wazungu awapigi kura, mkoloni kwao kesho
 
Kufungia baadhi ya mitandao ya kijamii ni kutokujiamini
Pia inatia dosali na kuwapa wapinzani la kuongea hata kama hakuna rafu itayochezwa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom