Tuna rais wa hovyo kabisa mwisho uwe kesho!Magufuli kazigeuza Siasa kuwa ni Uadui
Tuna rais wa hovyo kabisa mwisho uwe kesho!Magufuli kazigeuza Siasa kuwa ni Uadui
Amen!!!!!!!!!!Ikiwa atashinda na asitangazwe basi atakaye tangazwa bila kushinda ajue Mungu anampenda zaidi hivi karibuni. Neno la kinabii
Na wewe hata IQ ya kuishi na mume huna ndiyo maana unadanga tuBado IQ haitoshi kutatua matatizo, ...
Nishakuambia ukiwa kwenye heat usipost kituKizingiti kikubwa ni jiji la Dar kesho tunampiga chini na chadema yote kesho na kuwatimua Dar
Dar kesho tutawaonyesha nchi nzima kuwa hatutaki vibaraka wa wazungu kama Lisu au chama cha vibaraka wazungu akina Amsterdam Dar
Kesho twendeni wote tukampigie kura Tundu Lisuu, woote hata ukiwa CCM kampigie...tuachane na kiongozi mwendawazimu kabisa, ametutia aibu vyakutoshaNusura ya vifungo
Nusura ya kifo
Nusura ya kurejea ngamani
Nusura ya kukamatwa
Nusura ya kuteuliwa kugombea
Nusura ya kupitishwa na tume
Nusura ya kufanya kampeni
Nusura ya kuruka na chopa
Bado nini tena?
Nine lives count! Bado ya mwisho kubwa kuliko yote! Tunatazamia!
Kukichwa kutapambazuka lakini kabla Jua halijachomoza kiza huwa kinene na giza huwa totoro.
View attachment 1613849
Kha!kha!kha!,Mkuu umeua,sina cha kuongeza.Wasted manii...!!!
Wakati huo upo Mtambaswala halafu unajifanya wa Dar.Kizingiti kikubwa ni jiji la Dar kesho tunampiga chini na chadema yote kesho na kuwatimua Dar
Dar kesho tutawaonyesha nchi nzima kuwa hatutaki vibaraka wa wazungu kama Lisu au chama cha vibaraka wazungu akina Amsterdam Dar
Halafu risasi zenyewe upigwe upande wa kushoto na uumie kulia! Gari yenyewe aliyokuwemo haina hata damu😃😃😃😃 movie ya kishamba. Wenzie walisha tengeneza movie ya kifo na watu wakazika wakijua wanaye mzika ndiye fulani kumbe ni maiti ya mtu mwingine na jamaa anaenda kuishi zake nchi zingine.Hata Majambazi huwa yanatabdikwa risasi ila haimanishi ndio wawe viongozi
Another wasted manii...!!!!Kizingiti kikubwa ni jiji la Dar kesho tunampiga chini na chadema yote kesho na kuwatimua Dar
Dar kesho tutawaonyesha nchi nzima kuwa hatutaki vibaraka wa wazungu kama Lisu au chama cha vibaraka wazungu akina Amsterdam Dar
Magufuli anatamani kutolewa kwemye madaraka kwa njia ya tofauti nje na kura za wananchiNusura ya vifungo
Nusura ya kifo
Nusura ya kurejea ngamani
Nusura ya kukamatwa
Nusura ya kuteuliwa kugombea
Nusura ya kupitishwa na tume
Nusura ya kufanya kampeni
Nusura ya kuruka na chopa
Bado nini tena?
Nine lives count! Bado ya mwisho kubwa kuliko yote! Tunatazamia!
Kukichwa kutapambazuka lakini kabla Jua halijachomoza kiza huwa kinene na giza huwa totoro.
View attachment 1613849
Acha kukaa matako wazi mbele ya wanaumeHalafu risasi zenyewe upigwe upande wa kushoto na uumie kulia! Gari yenyewe aliyokuwemo haina hata damu😃😃😃😃 movie ya kishamba. Wenzie walisha tengeneza movie ya kifo na watu wakazika wakijua wanaye mzika ndiye fulani kumbe ni maiti ya mtu mwingine na jamaa anaenda kuishi zake nchi zingine.
MAGUFULI4LIFE.
Dar es salaam kesho ni kesho Lisu atajuta kuwa mkazi wa Dar es salaam kipigo cha kura atakachopata kesho atatamani kuhama Dar mileleAnother wasted manii...!!!!
Mama yako alikuwa ananirambaramba kasahau kunifunika.Acha kukaa matako wazi mbele ya wanaume
Atashinda ingawa hawatamtangaza Atashinda... Let us wait and see.
kama una clip ya kufunga kampeni ya Kawe nisaidie hapa tafadhali sana. nimepitwa na jambo muhimu, mitandao ilikuwa kapoot!