Mitihani yote amefaulu, vizingiti vyote amevuka bado kimoja tu

Mitihani yote amefaulu, vizingiti vyote amevuka bado kimoja tu

Mkuu mpaka sasa hivi nimetembelea Kata 20 za Jimbo la Hai, nimepita Uroki, Nkira, Aishi, Uswaa, Nshara, Mamba, Kalali, Uraa, Kisiki, Nkoraya, Sonu, Kyeeri, Nkuu, Kisereni, Mwowe Msikitini, Kashinsha na Lyamungo Sinde, Nkweseko, .Nkwarungo, Ng'uni, Masama Magharibi na Masama Kusini nimeweka watu 162 katika vijiji vyote ili nipate taarifa za uhakika za mwenendo wa kupiga kura na matokeo sahihi ya Jimbo la Hai.

CCM wamepitiana nyumba kwa nyumba, kitanda kwa kitanda, hata wagonjwa wamebebwa na kutafutiwa jinsi gani bora ya kupiga kura na wamejipanga kweli kweli.

Sasa hivi nipo Bomang'ombe mistari ni mirefu na mingi katika kila kituo cha kupiga kura. Wanasema kila wapiga kura 100 wana wahamasishaji 2. Wakipiga kura watu wao 42,000 jimbo zima la Hai zitatosha. Zingine wamuachie kaka Mbowe ajisaidie.

CCM wanasema mpaka saa 10 jioni watakuwa wamemaliza kazi ya kupiga kura. Na kupata matokeo sahihi. Ila sina hakika kama kila mpiga kura anapewa zawadi. Pombe ni nyingi mnoo karibu kila sehemu ila hawauzi mpaka wamalize kupiga kura.

Tusubiri tuone yanayoendelea. ASANTE.
Vipi Mbowe kapita huko Kilimanjaro? Lete mrejesho mkuu, usione haibu.
 
Tunamuita Mpakwa mafuta wa Mungu Tundu Antiphas Lissu. Mungu mbariki kwa Jina lako Yesu Kristo awe Raisi wa Jamhuri ya Muungano Tanzania 2020-2025
Inaonesha huyu alipakwa mafuta na mungu Amsterdam, si kwa kichapo alichopata.
 
Nusura ya vifungo
Nusura ya kifo
Nusura ya kurejea ngamani
Nusura ya kukamatwa
Nusura ya kuteuliwa kugombea
Nusura ya kupitishwa na tume
Nusura ya kufanya kampeni
Nusura ya kuruka na chopa
Bado nini tena?

Nine lives count! Bado ya mwisho kubwa kuliko yote! Tunatazamia!
Kukichwa kutapambazuka lakini kabla Jua halijachomoza kiza huwa kinene na giza huwa totoro.

View attachment 1613849
Kifo cha mende
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom