Mbu
JF-Expert Member
- Jan 11, 2007
- 12,753
- 7,886
Aisee umenikumbusha juzi tu hapa kuna classmate wangu mmoja alifiwa na mama yake na kama alivyosema The Boss hapo juu ile kutokana na ratiba ya kuzika ilikuwa jumatatu hivyo baadhi ya jamaa wengine hawakufika ni mwendo wa kupeana updates whatsapp tu sasa ile kufika mida ya kuaga jamaa yetu mmoja akanitumia text "oyaaa nitumie picha basi" dah aisee sikumjibu chochote yule jamaa yangu
Nnachojiuliza huyu jamaa alikuwa anataka nimtumie picha ile iweje?
.....si nayeye ajione "katoa heshima ya mwisho!" .....heheh!
Last edited by a moderator: