Mishahara ya viongozi wa Tanzania


rock17

rock17

Senior Member
Joined
Mar 31, 2017
Messages
157
Likes
60
Points
45
rock17

rock17

Senior Member
Joined Mar 31, 2017
157 60 45
Jamani kuna mtu anayejua mshahara wa raisi wa Tanzania ni kiasi gani? Kuna mtu kaniambia ni $200,000 na kitu kwa mwaka...sikuamini lakini akanihakikishia kuwa taarifa zake ni za uhakika. Bado ninasita kuamini ingawaje sina taarifa zozote na sijawahi kuona mahala popote pale kuhusu mshahara wa raisi.

Na mshahara wa makamu wa raisi..?
Waziri mkuu..?
Spika wa bunge..?
Mkuu wa majeshi ya ulinzi, polisi,magereza..?
Jaji mkuu..?

Kama kuna mtu anayejua...ni wapi tunaweza kupata taarifa hizi?
kwani hujui !! ndio sababu haongezi mishahara kwani anafikiri kila mtumishi ametosheka kama yeye !!
 
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2017
Messages
1,086
Likes
898
Points
280
Mega Mind Nyerere

Mega Mind Nyerere

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2017
1,086 898 280
Hiyo nayo ni siri kubwa Watanzania hatistajili kuijua!!! Tunajua mshahara wa Rais wa Marekani lakini hatujui mshahara wa Rais wetu!!!! Bill clinton ndiye alikwa Rais wa mwisho wa Marekani kupokea mshahara wa $200,000 kwa mwaka alipomaliza awamu yake ya miaka minane mwaka 2000. Kuanzia 2001 mshahara wa Rais wa marekani uliongezwa na kufikia $400,000 kwa mwaka. Kama kumbu kumbu zangi ni nzuri walidai wameoungeza maradufu kwa sababu ni miaka mingi imepita tangu nyongeza ya mwisho na pia gharama za maisha zimepanda sana. Lakini tukirudi kwa Rais wetu hatuujui mshahara wake!!! Mwe hii ni sirikali!!!
Ni kweli mkuu, Sio tu mishahara yapo mengi inabidi tuyajue na kuyafahamu kuhusu viongozi wanaotuongoza, kwa nchi kama marekani FBI wana taarifa za kina (detailed information) kuhusu viongozi wa ngazi za juu, na taarifa haziishii tu kwenye mishahara ni mpaka kwenye mali wanazomiliki na vyanzo vyao vya mapato. Lakini hapa nchini sijajua kama unaweza kumchambua kiongozi na kujua taarifa zake, hapa ndipo unakuta tunapata viongozi ambao sio makini maana hatuna taarifa zao kamili.
 
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2018
Messages
2,295
Likes
1,724
Points
280
katoto kazuri

katoto kazuri

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2018
2,295 1,724 280
Nilisikiaga ni ml.100 ila sina uwakika ushaidi sina.
 
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2010
Messages
1,576
Likes
140
Points
160
Pelekaroho

Pelekaroho

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2010
1,576 140 160
Niliona hapa, kama sikosei kwenye topic moja kuhusu mkapa, mdau moja alisema mshahara wa rais ni $12,000 kwa mwezi.

Kama nimekosea naomba nirekebishwe
Kama ni kweli kuna shida, yaani rais wa Tanzania apokee pesa kwa dolari badala ya shilingi za ki-Tanzania. Hiyo si sawa.
 
A

abdallah92

New Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2
Likes
1
Points
3
A

abdallah92

New Member
Joined Aug 6, 2018
2 1 3
Kama ni kweli kuna shida, yaani rais wa Tanzania apokee pesa kwa dolari badala ya shilingi za ki-Tanzania. Hiyo si sawa.
Tujitahidi kufatilia kwanza watanzania, so tunatoa story za mtaan ambapo wengi so wafatiliaji, mshahara wa rais wa sasa ni shilingi za kitanzania million 9tzs, = dola 4008$ = shilingi za Kenya 400,800ksh.
 
Shareef Conscious

Shareef Conscious

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2016
Messages
500
Likes
293
Points
80
Age
28
Shareef Conscious

Shareef Conscious

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2016
500 293 80
Ikiwa mkuu wa wilaya analipwa 5m per month,Fanya kupanda kwa RC,kisha mawaziri,manaibu,waziri mkuu,mkuu wa majeshi,makamo Raisi+Raisi mwenyewe!!With that being said,na ukizingatia si bara la giza,acha tubaki gizani tu maana hawajauweka wazi maksudi KBS kwakua wanajua reaction ya wananchi itakuaje+Nitakua ni suala LA kisiasa
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
1,765
Likes
1,028
Points
280
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
1,765 1,028 280
Ikiwa mkuu wa wilaya analipwa 5m per month,Fanya kupanda kwa RC,kisha mawaziri,manaibu,waziri mkuu,mkuu wa majeshi,makamo Raisi+Raisi mwenyewe!!With that being said,na ukizingatia si bara la giza,acha tubaki gizani tu maana hawajauweka wazi maksudi KBS kwakua wanajua reaction ya wananchi itakuaje+Nitakua ni suala LA kisiasa
Dc ni raisi kwenye wilaya mbona umemshusha hapo kwa mkuu wa majeshi .cdf anampigia saluti dc
 
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2013
Messages
13,088
Likes
17,412
Points
280
General Mangi

General Mangi

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2013
13,088 17,412 280
Mkuu si kweli cdf anampigia salute dc,
Cdf hata mkuu wa mkoa hampigii salute,
Kwanza ni ngumu kukutana

Cdf anampigia salute waziri kwenda juu
Dc ni raisi kwenye wilaya mbona umemshusha hapo kwa mkuu wa majeshi .cdf anampigia saluti dc
 
evocom

evocom

JF-Expert Member
Joined
Jan 14, 2017
Messages
213
Likes
154
Points
60
evocom

evocom

JF-Expert Member
Joined Jan 14, 2017
213 154 60
Mbona kwenye ile hotuba ya ikulu jiwe alisema kuwa kwa mwezi mshahara wake ni 9mil
 
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2017
Messages
1,765
Likes
1,028
Points
280
fogoh2

fogoh2

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2017
1,765 1,028 280
Mkuu si kweli cdf anampigia salute dc,
Cdf hata mkuu wa mkoa hampigii salute,
Kwanza ni ngumu kukutana

Cdf anampigia salute waziri kwenda juu[/fatilia utaamini najua ni ngumu kuamini ila ndio ukweli wenyewe
 
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2014
Messages
6,654
Likes
1,809
Points
280
BIGURUBE

BIGURUBE

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2014
6,654 1,809 280
Honestly Rais wa Tanzania kulipwa 9m ni kudhalilisha taasisi husika, binafsi sitaki kuamini km jiwe analipwa pesa hiyo!

For rumors ni Kwamba Tanzania president is on the highly paid Presidents in Africa!
 
W

Wapigwe tuu

Senior Member
Joined
Jan 31, 2015
Messages
173
Likes
156
Points
60
W

Wapigwe tuu

Senior Member
Joined Jan 31, 2015
173 156 60
Nchi zetu maskini tunafkiri hela ni power au kutokuwa na hela ni kudhalilisha taasisi! Tuangalie ulaya kwa wakubwa. 1. Teresa May -£150,402.00
2.Rais wa Ufaransa- €21194,52
3.Brasil Rais - 120,000 USD
4.Uganda Rais - 183,000 USD.
God Bless Africa not its current people
 

Forum statistics

Threads 1,250,112
Members 481,224
Posts 29,721,096