Mishahara ya viongozi wa Tanzania

mr inocent

New Member
Joined
Jan 14, 2019
Messages
2
Points
45

mr inocent

New Member
Joined Jan 14, 2019
2 45
Nchi zetu maskini tunafkiri hela ni power au kutokuwa na hela ni kudhalilisha taasisi! Tuangalie ulaya kwa wakubwa. 1. Teresa May -£150,402.00
2.Rais wa Ufaransa- €21194,52
3.Brasil Rais - 120,000 USD
4.Uganda Rais - 183,000 USD.
God Bless Africa not its current people
Mhhhh

Sent using Jamii Forums mobile app
 

kingzeddy

Member
Joined
Aug 20, 2015
Messages
87
Points
125

kingzeddy

Member
Joined Aug 20, 2015
87 125
Eaqaq,sswwwsweem,sez,eqwasss'3aese
You have no idea how imperative and critical what you are pointing out is.

Tanzania hakuna records (hata hati ya Muungano imepotea). Rekodi zenyewe ndio hizi za simulizi simulizi. Nina hakika mbeleni huko kuna vizazi vitakuja kutafiti haya tunayoandika humu (thanks to Invisible and cohort) in order to piece together our history. Sasa wakikuta mwandishi mmoja ambae ana hold sway kubwa sana anasema vitu oulandish vya ajabu halafu hawi called out tutaoneka kizazi chote ma heathen!

Ila nichaoomba kukuuliza sio kuhusu mtu mmoja, ni kuhusu jamii ya Watanzania kwa ujumla.

Hivi unadhani ni kwa nini FMES na uongo wake wote huu bado an garner support ya watu wanaosubiri dataz zake? I mean kuna watu kabla ya kuchangia kitu huwa wanaandika "FMES njoo utupe dataz kwenye hii mada..." na vitu kama hivyo.

Ni kwamba watu hawaijui Bongo na siasa kiasi hicho, au ? Fundi, hear me out on this, Field Marshall anasema, kwa mfano, mafao ya safari za nje za viongozi kama vile kwenda kutibiwa yamo kwenye Katiba! Hivi unahitaji kuwa constitutional scholar kugutuka kwamba safari za Rais mstaafu zitaingiaje kwenye Katiba?

Au ni watu kuhofia hivyo vigezo vya ukaribu na Wakubwa, kusaidiwa kubatiziwa watoto wake na kina Asha Migiro, kama anavyodai. Lakini, mmmh! Angalia hili, anasema anakutana na kina Rupia na Mke wake wanampa dataz, halafu anawaalika nao wajiunge JF. Kwa maneno mengine, Rupia na Mkewe wanajua kwamba analeta hizo data JF. Think about it, Rupia na Mkewe wakijua kwamba huyu Mja tukimpa dataz anapeleka kwenye public forum halafu anatutaja kwamba ni sisi tumempa unadhani kweli, Fundi, huyo Rupia na Mke wake na kina Migiro na wengine ni wapumbavu kiasi gani mpaka wawe wanaendelea kumpa FMES dataz? Au, kwenye sakata la Ballali akasema ameongea na dada yake mjane, na akaonyesha anataka privacy yake. Lakini akaendelea kuja na dataz kutoka kwa hao hao wanaomwambia wanataka privacy halafu anawaanika hapa, na saa nyingine anawachana na kuwachana. Ina maana hawezi tena kurudi kwa hao Wakubwa kuchukua dataz kwa sababu baadae anawatandika shutuma na kuwaanika, sasa watakuwa vipi kila siku wamuibie siri za serikali ? Kiongozi hawezi kuwa mjinga kiasi hicho kumpa dataz mtu kama FMES, hata awe karibu nae kivipi, hata awe Mama wa Ubatizo wa wanae, hata awe baba yake mzazi.

Sasa kwanini Umma unashindwa kuona kwamba FMES anatengeneza data mwenyewe?

Eti Katiba inasema viongozi wakatibiwe nje...! How preposterous is that.
d'Qaamawaawss3sswwssseaeok(sswdz3sawdxzw~saw@wawassssssswzsdwasej

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2017
Messages
915
Points
1,000

Bombabomba

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2017
915 1,000
Broo Kumbe muhenga humu. Hongerasana. Uzi huu una zaidi ya miaka 10
Jamani kuna mtu anayejua mshahara wa raisi wa Tanzania ni kiasi gani? Kuna mtu kaniambia ni $200,000 na kitu kwa mwaka...sikuamini lakini akanihakikishia kuwa taarifa zake ni za uhakika. Bado ninasita kuamini ingawaje sina taarifa zozote na sijawahi kuona mahala popote pale kuhusu mshahara wa raisi.

Na mshahara wa makamu wa raisi..?
Waziri mkuu..?
Spika wa bunge..?
Mkuu wa majeshi ya ulinzi, polisi,magereza..?
Jaji mkuu..?

Kama kuna mtu anayejua...ni wapi tunaweza kupata taarifa hizi?
Sent using Jamii Forums mobile app
 

trey007

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2017
Messages
445
Points
500

trey007

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2017
445 500
Kuna mtu TANZANIA analipwa milioni 5 kwa mwezi
Anapewa ulinzi bure
Anatembelea gari za serikari
Anatibiwa bure
Hakatwi kodi yoyote ile
Ila sasa kuna walimu wanalipwa 400.000(lakin NNE)
Anaishi kwenye nyumba ya kupanga
Anakatwa kodi kama zote vile
Anadaiwa na
Bodi ya mkopo
Nssf
Chama cha walimu
Labda na NMB or CRDB (Mkopo wa kumalizia kibanda chake)
Humu humo utakutana na Tala au branch (wakati mshahara ulipochelewa kutoka)
Alafu unampa nyongeza ya sh 5000 kiukwel life is not fair jaman
 

Masingiri

Member
Joined
Jul 19, 2019
Messages
10
Points
45

Masingiri

Member
Joined Jul 19, 2019
10 45
Kuna mtu TANZANIA analipwa milioni 5 kwa mwezi
Anapewa ulinzi bure
Anatembelea gari za serikari
Anatibiwa bure
Hakatwi kodi yoyote ile
Ila sasa kuna walimu wanalipwa 400.000(lakin NNE)
Anaishi kwenye nyumba ya kupanga
Anakatwa kodi kama zote vile
Anadaiwa na
Bodi ya mkopo
Nssf
Chama cha walimu
Labda na NMB or CRDB (Mkopo wa kumalizia kibanda chake)
Humu humo utakutana na Tala au branch (wakati mshahara ulipochelewa kutoka)
Alafu unampa nyongeza ya sh 5000 kiukwel life is not fair jaman
Hii ni kweli
 

leipzig

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2013
Messages
2,767
Points
2,000

leipzig

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2013
2,767 2,000
Halafu akistaafu mafao yake hapaewi kwa wakati na pengine yalikopwa na walewale wa milioni 5 na pengine wasizirudishe
Kuna mtu TANZANIA analipwa milioni 5 kwa mwezi
Anapewa ulinzi bure
Anatembelea gari za serikari
Anatibiwa bure
Hakatwi kodi yoyote ile
Ila sasa kuna walimu wanalipwa 400.000(lakin NNE)
Anaishi kwenye nyumba ya kupanga
Anakatwa kodi kama zote vile
Anadaiwa na
Bodi ya mkopo
Nssf
Chama cha walimu
Labda na NMB or CRDB (Mkopo wa kumalizia kibanda chake)
Humu humo utakutana na Tala au branch (wakati mshahara ulipochelewa kutoka)
Alafu unampa nyongeza ya sh 5000 kiukwel life is not fair jaman
 

Forum statistics

Threads 1,380,709
Members 525,856
Posts 33,777,500
Top