Mishahara ya viongozi wa Tanzania


Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2010
Messages
23,233
Likes
11,638
Points
280
Shark

Shark

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2010
23,233 11,638 280
Kwa mujibu wa Mtandao wa MyWage Rais Magufuli wa Tanzania analipwa kama ifuatavyo.
Annual (Kwa Mwaka)Tzs.422,135,637.00. Monthly(Kwa Mwezi):Tzs. 35,178,053.00. Weekly(Kwa Wiki):Tzs 8,118,012.00. Daily(Kwa Siku):Tzs 1,156,539.00
Weka Link
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
46,026
Likes
33,025
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
46,026 33,025 280
Jamani kuna mtu anayejua mshahara wa raisi wa Tanzania ni kiasi gani? Kuna mtu kaniambia ni $200,000 na kitu kwa mwaka...sikuamini lakini akanihakikishia kuwa taarifa zake ni za uhakika. Bado ninasita kuamini ingawaje sina taarifa zozote na sijawahi kuona mahala popote pale kuhusu mshahara wa raisi.

Na mshahara wa makamu wa raisi..?
Waziri mkuu..?
Spika wa bunge..?
Mkuu wa majeshi ya ulinzi, polisi,magereza..?
Jaji mkuu..?

Kama kuna mtu anayejua...ni wapi tunaweza kupata taarifa hizi?
je ni kweli Rais Magufuli ka reveal mshahara wake?
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,844
Likes
1,120
Points
280
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,844 1,120 280
 
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined
Mar 1, 2017
Messages
1,844
Likes
1,120
Points
280
Age
31
Mathias Raymond Nyakapala

Mathias Raymond Nyakapala

JF-Expert Member
Joined Mar 1, 2017
1,844 1,120 280
Hii mishahara ya Viongozi ni hatari?
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,686
Likes
5,667
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,686 5,667 280
‘Rais wa wanyonge’ kaficha mshahara wake!
 
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2015
Messages
1,850
Likes
639
Points
280
King klax

King klax

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2015
1,850 639 280
Kama ni kweli basi ndiye fisadi wa kwanza hii nchi ambaye haijali nchi yake
 
wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2017
Messages
502
Likes
176
Points
60
wasaa9

wasaa9

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2017
502 176 60
Jamani kuna mtu anayejua mshahara wa raisi wa Tanzania ni kiasi gani? Kuna mtu kaniambia ni $200,000 na kitu kwa mwaka...sikuamini lakini akanihakikishia kuwa taarifa zake ni za uhakika. Bado ninasita kuamini ingawaje sina taarifa zozote na sijawahi kuona mahala popote pale kuhusu mshahara wa raisi.

Na mshahara wa makamu wa raisi..?
Waziri mkuu..?
Spika wa bunge..?
Mkuu wa majeshi ya ulinzi, polisi,magereza..?
Jaji mkuu..?

Kama kuna mtu anayejua...ni wapi tunaweza kupata taarifa hizi?
Kama huamini mshahara wa $200000, itakuaje hiyo mishahara ya watumishi wengine


Sent from my VFD 600 using JamiiForums mobile app
 
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2012
Messages
4,351
Likes
2,987
Points
280
Come27

Come27

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2012
4,351 2,987 280
Hiyo nayo ni siri kubwa Watanzania hatistajili kuijua!!! Tunajua mshahara wa Rais wa Marekani lakini hatujui mshahara wa Rais wetu!!!! Bill clinton ndiye alikwa Rais wa mwisho wa Marekani kupokea mshahara wa $200,000 kwa mwaka alipomaliza awamu yake ya miaka minane mwaka 2000. Kuanzia 2001 mshahara wa Rais wa marekani uliongezwa na kufikia $400,000 kwa mwaka. Kama kumbu kumbu zangi ni nzuri walidai wameoungeza maradufu kwa sababu ni miaka mingi imepita tangu nyongeza ya mwisho na pia gharama za maisha zimepanda sana. Lakini tukirudi kwa Rais wetu hatuujui mshahara wake!!! Mwe hii ni sirikali!!!
Waafrika huwa tuna matatizo sana, hata mshahara wa mzazi wako huwezi kuujua sembuse mshahara wa viongozi. Waafrika tuna matatizo sana. Usiri wa waafrika unafanya matatizo mengi sana, ndio maana unakuta mzazi anapata mshahara Mkubwa lakini hakuna maendeleo yoyote.
 
Hb wa Ilala

Hb wa Ilala

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
1,155
Likes
1,167
Points
280
Hb wa Ilala

Hb wa Ilala

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2015
1,155 1,167 280
Mshahara wa Rais wetu Japo hatuujui hauwezi ukawa Juu sana compared to other East African Presidents..Infact yeye ndo Anapokea Mdogo Kabisa according to sources kadhaaa nlizokutana nazo hapa na pale kwa Mfano unakuta top 20 ya Highest paid presidents wa Ishirini analipwa $18,000 that implies he receives less around $ 4000-$ 6000 pitia hapa for more info The highest and lowest paid African presidents
 
N

Ngoshanyi

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2013
Messages
2,459
Likes
298
Points
180
N

Ngoshanyi

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2013
2,459 298 180
Jamani kuna mtu anayejua mshahara wa raisi wa Tanzania ni kiasi gani? Kuna mtu kaniambia ni $200,000 na kitu kwa mwaka...sikuamini lakini akanihakikishia kuwa taarifa zake ni za uhakika. Bado ninasita kuamini ingawaje sina taarifa zozote na sijawahi kuona mahala popote pale kuhusu mshahara wa raisi.

Na mshahara wa makamu wa raisi..?
Waziri mkuu..?
Spika wa bunge..?
Mkuu wa majeshi ya ulinzi, polisi,magereza..?
Jaji mkuu..?

Kama kuna mtu anayejua...ni wapi tunaweza kupata taarifa hizi?
Ungeanza kuuliza mbunge wako anapokea ngapi na akistaafu anapokea ngapi na akirudi anapokea ngapi?
 

Forum statistics

Threads 1,261,945
Members 485,429
Posts 30,110,228