Miji (sehemu) mizuri kwa mapumziko TZ | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Miji (sehemu) mizuri kwa mapumziko TZ

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shinto, Jul 25, 2011.

  1. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu natarajia kupata Likizo August Hii inayokuja.
    Na-plan kwenda mbali na Dar kupumzika kidogo angalau kwa two weeks or more....
    Munaweza kunisaidia miji na sehemu nzuri kwa mapumziko marefu kama hayo? Sina tatizo ku-relocate.....
    Kuhusu gharama nadhani ziwe za kawaida sio za kifisadi!
     
  2. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    Nenda kijijini ukapumzike na ndugu, jamaa na marafiki ambao hamjaonana nao muda mrefu,...by the way unatakiwa ubadilishe mazingira sio kila siku unakaa sehemu zenye mikele na majumba marefu(magorofa),.....nenda kijiji utafurahia mkuu
     
  3. M

    Masuke JF-Expert Member

    #3
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 28, 2008
    Messages: 4,598
    Likes Received: 93
    Trophy Points: 145
    Nenda Mwanza Malaika beach, ukitoka hapo nenda Serengeti stop over halafu baadaye Bilila kempisky Serengeti huko huko, utaenjoy Ziwa victoria, ukarimu wa wasukuma, Wanyama wa porini na jinsi Tanzania ilivyobarikiwa kuwa vivutio vingi, tena usiende kwa ndege, panda basi kutokea Ubungo ili uone pia jinsi watu wanvyoishi maisha magumu humo njiani wakati unaenda, Barabara ni lami yote hadi utakapoingia Serengeti.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Family man or Single?
    Hii ni factor mojawapo katika kukusaidia uende wapi!
     
  5. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Single mkuu.....
     
  6. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Thanks kwa ushauri mkuu................will see!
     
  7. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,848
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Nenda Dodoma, tembelea kituo cha wazee, kituo cha watoto yatima pale Miuji pia tembelea wagonjwa pale General hospital, sio kwamba utainjoi safari yako bali itakuongezea imani na moyo wa kujitolea kwa watu wenye matatizo mbalimbali.
     
  8. IGWE

    IGWE JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,690
    Likes Received: 1,127
    Trophy Points: 280
    hii ni nzuri mkuu,inabidi tujifunze kuwahurumia na kuwasaidia wenzetu hata kwa kidogo Mungu alichotujaalia,sio kuwa wabinafsi na kutaka kuziridhisha nafsi zetu pekee,......
     
  9. B

    BoQ Member

    #9
    Jul 25, 2011
    Joined: May 31, 2011
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu nenda Namtumbo-Songea ukajionee maajabu ya huko hasa kule kwenye machimbo ya Uranium.......
     
  10. muwaha

    muwaha JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2011
    Joined: May 13, 2009
    Messages: 744
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Asilimia kumi ya bajeti yako ya likizo wasaidie watoto wanaoishi vituo vya yatima,itakuongezea baraka na utajisikia ni mwenye furaha,ukiweza pata nao japo mlo mmoja tu
     
  11. Kituko

    Kituko JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 7,645
    Likes Received: 3,943
    Trophy Points: 280
    unajuaje kama hilo haliko kwenye bajeti yake?
    hivi kuna tabu gani ya kijibu kilichoulizwa? nadhani kama hujui ni bora kukaa kimya tu
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nenda kiembe samaki
     
  13. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,898
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    nenda mwanza mkuu,mimi nilikuwepo ijumaa na jumamosi kwa mara ya kwanza niliushangaa rockcity.
    ni mji mzuri sana na sehem za kuvinjari kibao.
     
  14. Shinto

    Shinto JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2011
    Joined: Dec 6, 2010
    Messages: 1,782
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hivi hakuna wilayani ambako ni kuzuri pia kutembelea? Lakini kuwe na usafiri wa uhakika!
     
  15. yutong

    yutong JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 1,607
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    We kaka hiyo hela umeipata wapi ya kwenda kutalii?
     
  16. Dreamliner

    Dreamliner JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 17, 2010
    Messages: 2,034
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nenda Kariakoo Dar es Salaam....Utaona Wamachinga kibao..
     
  17. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 55,534
    Likes Received: 17,032
    Trophy Points: 280
    Tanzania yote ni nzuri.

    Chukuwa ramani ya Tanzania, funga macho, peleka kidole kwenye ramani, kitapotua ndio hapohapo uende.
     
  18. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,175
    Likes Received: 4,512
    Trophy Points: 280
    Mkuu nenda( Macao) China kama atujakutumia nauli ya kurudi Bongo!
     
  19. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 6,023
    Likes Received: 400
    Trophy Points: 180
    Ngorongoro crater au Z'bar..tafuta hoteli nzuri, zima na simu uwe na likizo ya ukweli!

    Cheki na Mkuu Mbu ana thread fulani ya kutalii nchini sema siikumbuki vizuri jina...He's the best person to advice you mana anapenda sana utalii wa nchini..anaweza kuku-recommend location nzuri kutokana na interest yako.(kwani si kila mtu anapenda national parks, museum au kuogelea n.k)

    Maana sehemu utakayoenda lazima uwe na activities za hapa na pale siyo kulala au tv tu utaboreka mapema!!..Best of luck!!
     
  20. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 32,150
    Likes Received: 7,144
    Trophy Points: 280
    Bahasha la Jairo naona limeanza kukulevya, kumbe hata usafiri wako binafsi huna halafu unawaza vacation? kweli mswahili ngozi ya makalio.
     
Loading...