Mgomo mkubwa wa wenye vituo vya mafuta 2011!

Mgomo mkubwa wa wenye vituo vya mafuta 2011!

ila sasa hivi wenye magari na wasiyonoyo, matajiri na masikini, mameneja na wafagiaji wote wote tunabanana knye daladala.

daladala mafatuta yao wanapata wapi??
 
Inashangaza!! Serikali ilipotangaza kupanda bei ya mafuta ya taa, walipandisha siku hiyo hiyo. Hawa wanatunishana misuri na serikali.

Mimi wakati mwingine nafikiri hii biashara ni ya watu wazito serikalini. Wanashindwaje kudhibiti hali hii kama kweli hawahusiki? Udhibiti unawashindaje akina IGP na Tiss kuhusu uchakachuaji? Halafu tunalalamika kuwa hatuendelei na ni maskini. Tutaendeleaje wakati mafuta tunayotumia yanaharibu magari, mitambo, matrekta na zana nyingine za kilimo na viwanda?

Hii ni hatari kuliko kuliko hata maandamano yanayoogopwa na serikali. Hali ya uchumi ikiwa mbaya, umaskini kadiri unavyotamalaki, pengo kati ya maskini na matajiri wachache linavyo kuwa kubwa watu wataandamana kuitaka serikali itoke madarakani. "They will have nothing to loose except their chains."
 
Wadau jana nikiwa natoka kazini nilipita sheli zote mpaka maeneo ya kwangu kwenye kiota bilabila hakuna petroli na kulikuwa na deasel kwa baadhi tu sijui hali ikoje asubuhi hii maana sijatoka bado na kimkebe changu cha mkopo hakina kitu najipanga kudandia dala dala mda si mrefu

...huu ni uhujumu uchumi!!!
 
Nimesikitika sana kujichukie mwenyewe pamoja na kumchukia kila mtu mwenye madaraka ya kuongoza nchi hii. Nimepita shell moja (naomba nisipewe masahihisho ya neno "shell"!), nikaishiwa kuambiwa kuwa wamefunga. Nimetembea umbali mrefu kabla ya kukuta mahali ambapo wanauza mafuta ila wanaonekana kujivuta vuta!!

Huu ni ushahidi tosha kuwa nchi hii ni yatima...haina baba wala mama! Wazazi wake walikufa siku nyingi na mitoto iliyoirithi imekuwa si riziki!!

Niseme nini jamani???? Nina hasira mwenzenu. Naomba mniache nisije kujinyonga bure!!!
 
ila sasa hivi wenye magari na wasiyonoyo, matajiri na masikini, mameneja na wafagiaji wote wote tunabanana knye daladala.

daladala mafatuta yao wanapata wapi??

Nilitaka kukuuliza swali hilo hilo. Kwani dada zinatumia solar au maji?
 
Vp na ile filling station, BIG BON ya 'Prince' pale Sinza Mori nayo hawauzi mafuta?
 
Nimesikitika sana kujichukie mwenyewe pamoja na kumchukia kila mtu mwenye madaraka ya kuongoza nchi hii. Nimepita shell moja (naomba nisipewe masahihisho ya neno "shell"!), nikaishiwa kuambiwa kuwa wamefunga. Nimetembea umbali mrefu kabla ya kukuta mahali ambapo wanauza mafuta ila wanaonekana kujivuta vuta!!

Huu ni ushahidi tosha kuwa nchi hii ni yatima...haina baba wala mama! Wazazi wake walikufa siku nyingi na mitoto iliyoirithi imekuwa si riziki!!

Niseme nini jamani???? Nina hasira mwenzenu. Naomba mniache nisije kujinyonga bure!!!


kujinyonga sio jibu bora ujilipue/ufe na hao wasababishi
 
Kwa kweli hali ni ya kusikitisha sana, hii biashara inaonekana ni ya wakubwa ndani ya serikali...
 
sera mbovu za ccm. hii inaonyesha kushindwa kwa ccm kwani asilimia kubwa ya wauzaji ni wanachama wa ccm na wengine wabunge na akina rizinambamoja (lake oil), sasa wanapogoma si wanakikomoa chama chao jamani. serikali lazima iwe makini na yenye kuchukua maamuzi bila kuogopa wakicheza kidogo uchumi utashuka ghafla na dola itapanda dhidi ya shilingi yetu.
 
tuna serikali basi? subirini...watarudi nyumana kupandisha bei na kuwataka wauza mafuta wawe wameunguza bei ifikapo septemba mwaka huu!!! hapohapo utaambiwa kwa kuwa shilingi imeshuka thamani kwa dola, bei ya mafuta itazidi kupanda! bongo inavyotawaliwa....ndo maana inaitwa Bongo!
 
Kwa kweli hali ni ya kusikitisha sana, hii biashara inaonekana ni ya wakubwa ndani ya serikali...



sio wakubwa tuuuuu, na ndo wafadhili wakuu wa ccm!!
aliyechakachua magari ya prezdaa ndo mfadhili no moja k,njaro
 
Inashangaza!! Serikali ilipotangaza kupanda bei ya mafuta ya taa, walipandisha siku hiyo hiyo. Hawa wanatunishana misuri na serikali.

Mimi wakati mwingine nafikiri hii biashara ni ya watu wazito serikalini. Wanashindwaje kudhibiti hali hii kama kweli hawahusiki? Udhibiti unawashindaje akina IGP na Tiss kuhusu uchakachuaji? Halafu tunalalamika kuwa hatuendelei na ni maskini. Tutaendeleaje wakati mafuta tunayotumia yanaharibu magari, mitambo, matrekta na zana nyingine za kilimo na viwanda?

Hii ni hatari kuliko kuliko hata maandamano yanayoogopwa na serikali. Hali ya uchumi ikiwa mbaya, umaskini kadiri unavyotamalaki, pengo kati ya maskini na matajiri wachache linavyo kuwa kubwa watu wataandamana kuitaka serikali itoke madarakani. "They will have nothing to loose except their chains."
Umeona mbali kwa jicho la tatu
 
madhara ya serikali teketeke. hivi hao wenye shell wapo juu ya sheria?
 
Vp na ile filling station, BIG BON ya 'Prince' pale Sinza Mori nayo hawauzi mafuta?

Nipo hapa MORI BIG BON,anauza mafuta ila kuna foleni ya kufa mtu.Najiuliza kama huu mgomo ni wa umoja wa wauza mafuta,huyu BIG BON sio mmoja wao?
 
nasikia kuna vituo vinavyouza bado, ni vipi hivyo walau tupate vijilita vitatu. Serikali ya JK inakamuliwa kin**** na wauza mafuta, asubiri mgomo wa dalala nao waja!
 
Nipo hapa MORI BIG BON,anauza mafuta ila kuna foleni ya kufa mtu.Najiuliza kama huu mgomo ni wa umoja wa wauza mafuta,huyu BIG BON sio mmoja wao?
Ningeshangaa sana kama Riziwani na yeye angegoma kuuza mafuta.
 
Mamlaka ya serikali iliyoanzishwa kisheria inatishiwa na wafanyabiashara na inanywea na kuwasikiliza. Kweli hatuna serikali hapa
 
Back
Top Bottom