Mgomo mkubwa wa wenye vituo vya mafuta 2011!

Mgomo mkubwa wa wenye vituo vya mafuta 2011!

Serikali haina meno.Wanafidia zile walizotoa kwenye uchaguzi.
 
Vijana wana taarifa kuwa wahindi na waarabu walichangia fedha kubwa kwa mzee kuchukua rungu so inakuwa vigumu kuwa bana
 
Haziitwi SHELL ila filling stations. Shell ni kampuni ya mafuta kama zilivyo BP, TOTAL etc

Mie nimepita Agip za mafuta zote nimeona watu wanauziwa kama kawa inategemea mdau anaishi wapi mfano wa Agip ya Camel Keko leo asubuhi walikuwa wanakamua kama kawa ile agip ya oilcom pale kwenye makutano ya nyerere rd na kawawa walikuwa wanapiga mzigo kama kawa BP movenpick ni baadhi tu ya Agip za mafuta nilizoziona ukifuata maneno ya watu na magazeti ya kibongo utaona tatizo ni kubwa sana kumbe linakuzwa tu!

Usanii.

Ikiwa kuna baadhi ya vituo vimegoma basi wanayo haki kwani serikali haiwezi kuwapangia bei bila ya kuwapunguzia kodi! huu ni usanii!
 
Biashara ya mafuta ni ya watu wachache na wadau wakubwa ni hao hao viongozi ndio kiburi kinakotoka
 
Teh teh teh!! Hawa Big Bon unawajua mkuu! Hawa jamaa wanapesa siku nyingi kabla ata JK hajawa Rais

Usishangae sana mkuu kuna watu wamekuja mjini juzi juzi basi wanadandia watu na kuwaelezea big bon mwenyewe (bahswan) alishakufa zamani sana waliopo ni watoto wake wanaendeleza kile walichoachiwa na baba yao. Mzee Bahswan mwenye Big Bon amekufa zaidi ya miaka 20 iliyopita hata JK hajajua kama ile ndoto yake ya kuutaka urais itatimia.
 
Mamlaka ya serikali iliyoanzishwa kisheria inatishiwa na wafanyabiashara na inanywea na kuwasikiliza. Kweli hatuna serikali hapa


Wafanyabiashara wanayo haki kwa kuwa serikali haiwezi kupunguza bei ya mafuta ila linawezekana kwa kupunguza kodi na hili halihitaji uwe na degree ya uchumi ulielewe mkuu.

Kesho CDM tunayoishabikia ikichukua madaraka haiwezi kuwaambia wamiliki wa viwanda vya saruji wauze cement mfuko shs 5000/= wakatili costing zikia ni juu ya bei hiyo madhalani ushuru unaokusanywa kwenye saruji na serikali ni shs 7000/= halafu unawaambia wanaozalisha wauze shs 5000/= bila kuwaondolea ushuru wakigoma kufanya production tutasema hatuna serikali kwa kuwa wenye viwanda wamekataa kutii agizo la serikali? Fikirieni kitanzania na sio kichadema.
 
Mie nimepita Agip za mafuta zote nimeona watu wanauziwa kama kawa inategemea mdau anaishi wapi mfano wa Agip ya Camel Keko leo asubuhi walikuwa wanakamua kama kawa ile agip ya oilcom pale kwenye makutano ya nyerere rd na kawawa walikuwa wanapiga mzigo kama kawa BP movenpick ni baadhi tu ya Agip za mafuta nilizoziona ukifuata maneno ya watu na magazeti ya kibongo utaona tatizo ni kubwa sana kumbe linakuzwa tu!

Usanii.

Ikiwa kuna baadhi ya vituo vimegoma basi wanayo haki kwani serikali haiwezi kuwapangia bei bila ya kuwapunguzia kodi! huu ni usanii!
hivi unapost uongo kwa faida ya nani hapa mjini dar vituo vya mafuta vimefungwa
 
hivi unapost uongo kwa faida ya nani hapa mjini dar vituo vya mafuta vimefungwa

Basi labda wanabagua watu wa kuwauzia mafuta kwani mkienda vituoni mnaenda na magwanda? mbona mnagubu sana nyie watu? tuma mtu Camel oil Keko au Oil Com ya Nyerere rd na Kawawa kama hajakununulia mafuta!

Sijasema hakuna vilivyogoma ila nimesema vipo ambavyo vipo wazi !
 
Wadau jana nikiwa natoka kazini nilipita sheli zote mpaka maeneo ya kwangu kwenye kiota bilabila hakuna petroli na kulikuwa na deasel kwa baadhi tu sijui hali ikoje asubuhi hii maana sijatoka bado na kimkebe changu cha mkopo hakina kitu najipanga kudandia dala dala mda si mrefu

Hapo kwenye Red plz.SHELI... SHELI... SHELI... OIL COM,TIOT,BP,GAPCO etc
 
Basi labda wanabagua watu wa kuwauzia mafuta kwani mkienda vituoni mnaenda na magwanda? mbona mnagubu sana nyie watu? tuma mtu Camel oil Keko au Oil Com ya Nyerere rd na Kawawa kama hajakununulia mafuta!

Sijasema hakuna vilivyogoma ila nimesema vipo ambavyo vipo wazi !

Huyu jamaa kasema alivyopitia yeye ndo haviuzi mafuta, hivyo vituo viwili vitatu vinavyofanya kazi huwezi linganisha na mahitaji ya mafuta kwa jiji lote...
 
Nilitaka kujuzwa hapa. Hii EWURA wanayopunguza ni ile faida ya muuza mafuta au kodi za Serikali ikiwa pamoja na za wao EWURA katika mafuta?
 
Godwine,amini usiamini serikali haiwezi kufanya kitu kwa hawa watu wa Asia na waaarabu.Uchumi wa Tanzania unashikiliwa na hawa watu na watanzania hawaelewi chotechote kwasababu wangejua wasingweza kuruhusu.Hapa wanaserikali yao,bunge lao na kama usemavyo walikutana Royal Palm na Kitakachoamriwa hapo ndicho kitakachofuatwa.Watanzania tutasema yote kwa kukubali to be colonised by Foreigners

Kama Serikali ya Tanzania ingekuwa na Ubavu si waagize wenyewe. Jiulize kwanini waliua TPDC?

Msitafute mchawi hapa.
 
Tangu jana wakazi wa jiji la dsm wamejikuta natamani na katika kero ya kunyimwa huduma ya kuuziwa bidhaa hii Kwa kisingizio kuwa mafuta yameisha. Bei iliposhushwa Kwa mara ya kwanza na bunge na ilitakiwa kuanza rasmi kutumika, kilichobadili ni bei ya mafuta ya taa Kwa vile ilipandishwa, bei ya diesel na petrol hazikupungua Kwa kisingizio kuwa bado kuna stock ya nyuma na hivyo bei itabadilika hadi stock mpya iagizwe. very fine. Ila Mbona Kwa mafuta ya taa Kwa mafuta ya taa haikusubiriwa had stock mpya??

Tangu tarehe 1/8/2011 ewura wametoa bei elekez ya mafuta ya diesel na petrol ambayo kimsing inatakiwa iwe chin ya ile ya mwanzo. Matokeo yake vituo vingi vyakuuza mafuta vimegoma kuuza bidhaa hiyo na hivyo kusababisha bugudha Kwa wakazi wa dsm.

Kama Serikali ingekuwa imara, ingenyang'anya leseni Kwa vituo yote vilivyogoma....
 
Wadau jana nikiwa natoka kazini nilipita sheli zote mpaka maeneo ya kwangu kwenye kiota bilabila hakuna petroli na kulikuwa na deasel kwa baadhi tu sijui hali ikoje asubuhi hii maana sijatoka bado na kimkebe changu cha mkopo hakina kitu najipanga kudandia dala dala mda si mrefu

Tangu jana Victoria Petrol Station na TSN pale Bamaga hawakufunga ingawa foleni ilikuwa ndefu sana. Mwenye Victoria station ni mlokole na ninasikia wa TSN oil ni mwislam safi kwahio hawa hawakuona faida ya kugombana na serikali, wameamua kutii mamlaka iliyoko madarakani. Tena kama TSN oil ilikuwa inazuza shs 2000/= na wala sio 2004 iliyowekwa na EWURA.
 
HTML:
Wafanyabiashara wanayo haki kwa kuwa serikali haiwezi kupunguza bei ya mafuta ila linawezekana kwa kupunguza kodi na hili halihitaji uwe na degree ya uchumi ulielewe mkuu. Kesho CDM tunayoishabikia ikichukua madaraka haiwezi kuwaambia wamiliki wa viwanda vya saruji wauze cement mfuko shs 5000/= wakatili costing zikia ni juu ya bei hiyo madhalani ushuru unaokusanywa kwenye saruji na serikali ni shs 7000/= halafu unawaambia wanaozalisha wauze shs 5000/= bila kuwaondolea ushuru wakigoma kufanya production tutasema hatuna serikali kwa kuwa wenye viwanda wamekataa kutii agizo la serikali? Fikirieni kitanzania na sio kichadema.

Si kujua kwamba ni CDM pekee ndiyo wana mahitaji ya mafuta, umenifungua macho leo.
 
Lugha inakuwa kila siku unafikiri kila nelo unalolijua lilikuwa hivyo zamani? Rudi darasani
 
Back
Top Bottom