Mgomo mkubwa wa wenye vituo vya mafuta 2011!

Mgomo mkubwa wa wenye vituo vya mafuta 2011!

pole sana inatakiwa gari liwe linalala na mafuta kabisa nyumbani,km ingetokea dharura usiku ingekuwaje sasa.
 
Serikali legelege si mmeona eeeeeh?????unashusha bei ya mafuta wakati makampuni ya mafuta yalishalipa kodi zote aaaaaaaah ccm huo ni utoto halafu watu wanawasikiliza ewura wanatishia eti watawanyang'anya leseni !!!!vitu vya ajabu sana ebu nyang'anyeni hilo leseni tuone ndio kwanza watakimbilia mahakamani na kuweka pingamizi.TRA wao kwa kuwa walishachukua kodi zao wako kimyaaaa wamewaachia ewura wanahenya.
 
basi labda wanabagua watu wa kuwauzia mafuta kwani mkienda vituoni mnaenda na magwanda? Mbona mnagubu sana nyie watu? Tuma mtu camel oil keko au oil com ya nyerere rd na kawawa kama hajakununulia mafuta!

Sijasema hakuna vilivyogoma ila nimesema vipo ambavyo vipo wazi !

cbe...
 
Yah, nilijua tu watawatunishia misuri, nilishangaa sana walipoamua hawa uwura sijui kabila gani watajiju, wanatoa uamuzi wa kushusha mafuta halafu wanaamua ku negotiate tena na wauza mafuata, nkajiuliza kwanini hawakuongea nao kwanza, ngoja tusubiri kikao kimalizike cha leo na sitashangaa wakiwagomea!
 
Just wondering how the government can just sit right there na kuwaacha hawa wahujumu uchumi at large wakati sisi tukihoji hata bei ya magimbi tunapigwa virungu

I am sitting here counting losses za serikali kwa kugoma kuuza mafuta to
direct losses of life (wagonjwa)
indirect losses of life
productivity
normal spending
taxes due to fuel sells etc

Lakini bunge lipo bize linarudia-rudia maneno tunayoyajua na maswali yaliyoandikwa miezi iliyopita

This is really stupid
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Da nimepata mafuta big Bon sinza. Tia full tank kudadadeki. Foleni ka kuna earthquake!

Kidumu chama cha UDP! Cheyo hoyee!
 
Da nimepata mafuta big Bon sinza. Tia full tank kudadadeki. Foleni ka kuna earthquake!

Kidumu chama cha UDP! Cheyo hoyee!

Mh! hutudanganyi kweli wewe? Mbona wanajaza mwisho elf 10 tu hapo? Labda hy dakika hii mi niliyotoka
 
..inabidi uwajue ma-tycoon wa hii biashara ya mafuta.

..wengi walikuwa kwenye mtandao wa wawindaji haramu, baadaye wakahamia kwenye usafirishaji, sasa wametulia kwenye biashara ya mafuta.

..ili kujilinda wameamua kuunda ushirika na viongozi wa chama tawala CCM na serikali yake.

..waagizaji na wamiliki wa vituo vya mafuta ndiyo wafadhili wakubwa wa CCM.

..sasa kinachoendelea hapa ni mazingaombwe ya kuchezea akili za walalahoi wa Tanzania.

..kama serikali ya CCM iko makini iwafutie leseni za biashara na kuchukua jukumu la kuagiza mafuta kupitia TPDC.
 
watu walio-organized wanaweza kukaa hata siku 100 na wakitoa uamuzi unakuwa ni kauli moja lakini 'disorganized' people wanakaa siku 1 (na hata wakikaa siku 100) kila mmoja anatoa kauli yake!
Katika umri wangu na 'literature' kidogo niliyosoma ya TZ kama nchi sikuwahi kufikiria kama tungefikia hali hii!
Yah, nilijua tu watawatunishia misuri, nilishangaa sana walipoamua hawa uwura sijui kabila gani watajiju, wanatoa uamuzi wa kushusha mafuta halafu wanaamua ku negotiate tena na wauza mafuata, nkajiuliza kwanini hawakuongea nao kwanza, ngoja tusubiri kikao kimalizike cha leo na sitashangaa wakiwagomea!
 
Chama legelege huzaa serekali legelege ambayo nayo hutoa maelekezo legelege !
 
maelewano ni mbinu nzuri ya kutatua migogoro,ubabe sio ufumbuzi wa matatizo,wamegoma watasikilizwa na wao watasikia nini serikali inasema then watafikia makubaliano.ni hayo tu
 
Imenitokea na mimi, nilienda mitaa ya Chan'gombe leo asubuhi, nikiwa njiani narudi home Kinondoni, nikaona niongeze mafuta basi kila kituo nikawa naambiwa mafuta yameisha. Nikabaki nashangaa.... Ilaa kwa bahati hakukuwa na foleni.

Najiuliza kesho nitatokaje kwenda job! Inabidi hivi vituo tuvitie moto tuone kama kweli havina mafuta!
 
Imenitokea na mimi, nilienda mitaa ya Chan'gombe leo asubuhi, nikiwa njiani narudi home Kinondoni, nikaona niongeze mafuta basi kila kituo nikawa naambiwa mafuta yameisha. Nikabaki nashangaa.... Ilaa kwa bahati hakukuwa na foleni.

Najiuliza kesho nitatokaje kwenda job! Inabidi hivi vituo tuvitie moto tuone kama kweli havina mafuta!

Hapo kwenye kuvitia moto, ahaa umenena mkuu
 
Serikali legelege inatoa tamko la kushusha bei ya petroli na wakati huo huo inashindwa kusimamia kuhakikisha wenye vituo vya mafuta hawaleti kiburi cha kuhodhi petroli ili kuwalangua Watanzania. Wahusika inabidi wanyang'anywe vituo na kufikishwa mahakamani haraka sana kwa kuhujumu uchumi, lakini hii Serikali legelege haiwezi kuthubutu kuwakamata hawa wenye vituo vya kuuza petroli.
 
pinda kashindwa kujibu swali la mbowe kuhusu sakata hili la mafuta na ameishia kusema kuwa wanaendelea na vikao kati yao na wamiliki wa vutuo.serikali yenyewe haina kauli katika hili.
 
wafanya biashara wote hawapangiwi bei ila wa mafuta! Acheni demand and supply ifanye kazi yake.
 
Back
Top Bottom