Jobless_Billionaire
JF-Expert Member
- Aug 9, 2022
- 5,529
- 14,028
Hii inataka freestylers mkuuMistari yangu mpaka mwakani tena
Hii inataka freestylers mkuuMistari yangu mpaka mwakani tena
Hahaha mimi najitahidi ila kila nikitunga mistari haijiHii inataka freestylers mkuu
Unajarb kutunga ila mistari haiji?Hahaha mimi najitahidi ila kila nikitunga mistari haiji
Aah unazinguaUnajarb kutunga ila mistari haiji?
Kwani kwa sasa upo town ama Kijiji?
Isije kuwa we ndo yule wa kimbiji,
Unaeweza hata kuweka viatu kwenye friji
Na usisahau Argentina bado ingali kwenye mashindano, hivyo bado ana nafasi ya kuongeza goliYaani hata aamue kustaafu sasa hivi hana deni na football.
Hilo ni dhahiri shahiri.Sema dogo Mbappe sababu umri unaruhusu anaweza kuwa mfungaji bora wa muda wote wa WC
Haisaidii, maana muda wowote mwaka huu anaweza kuvunja rekodi zote za magoli WC na bado ana fainali nyingine 2+ mbele.Duh, huyu avunjwe haraka iwezekanavyo.
PENaldo je
Mashabiki wa Ronaldo wamempa rekodi yake ya kujifariji.Ronaldo ana 8 amezidiwa hata na Kane mwenye 10
Messi akiwemo kwenye fainali za mwaka 2030 wareno hawatakubali, lazima watamleta Ronaldo mwenye miaka 45 apambanie rekodi.Yeah ni vyema awepo sianakuwa na miaka 42 tu
Mbona cr7 ana miaka 41 na Bado anacheza , so awepo tu
Pumbav 😂😂Hatudaiani Chochote Kati Ya Mpira+Messi+Na Mashabiki Wa Futiboli.....
Kila Mmoja Apite Hivii..!!
Tuseme nini sasa acha iwe rekodi tu😅Mashabiki wa Ronaldo wamempa rekodi yake ya kujifariji.
Ati amefunga goli kila fainali😂😂😂
😄😄😄 Ronaldo hajawahi kuwa rafiki wa record za world cupMessi akiwemo kwenye fainali za mwaka 2030 wareno hawatakubali, lazima watamleta Ronaldo mwenye miaka 45 apambanie rekodi.
Wareno ni tatizo 😂😂
Huwa anafunga goli moja moja au mbona mpaka leo ana magoli kumi🤣🤣🤣Mashabiki wa Ronaldo wamempa rekodi yake ya kujifariji.
Ati amefunga goli kila fainali😂😂😂
Anafunga goli moja mashabiki wake wanashanglia sana😂😂😂 kisha anasubiri fainali nyingine anafunga tena goli moja, jamaa wanaruka ruka😂😂🤣Huwa anafunga goli moja moja au mbona mpaka leo ana magoli kumi🤣🤣🤣
Wanasema Uzbekistan ni ya 50 kwa ubora duniani wakati huohuo kombe la dunia zipo timu 48 tuAnafunga goli moja mashabiki wake wanashanglia sana😂😂😂 kisha anasubiri fainali nyingine anafunga tena goli moja, jamaa wanaruka ruka😂😂🤣
Angalau mwaka huu amepata goli mbili za pamoja.
Na jana angefunga hat trick Thierry Henry na wenzake sijui wangesema nini!!!
Migo wa nanjilinji 😀Wewe ni msanii migo?
Hivyo yaani!Kwa hiyo migos mumeamua kuigeuza thread ya kumsifia ya kumsifia GOAT kuwa forum yenu ya kuonyesha vipaji.
🤣🤣🤣
Labda migodiniMigo wa nanjilinji 😀
Akiamua anaweza kukichafua tena aiseeMwaka 2030 atakuwa na umri wa miaka 43, hawezi kucheza asijeharibu rekodi
Kumbe umeandika Nanjilinji🤣Migo wa nanjilinji 😀