Messi avunja rekodi mbili za Klose Kombe la Dunia

Messi avunja rekodi mbili za Klose Kombe la Dunia

Mambo yangu si kitoto,
yaani yako moto moto,
nikiamua nachoma kitimoto,
weekend natoka na mkali mtoto,
mwangu mifukoni kumejaa maokoto,
Mifuko ya wenzangu imejaa tu kokoto.
Kweli una maokoto,
Au unataka uibe mali za watoto,
Wakupe mkong'oto
Wakuache pekupeku kama mpoto
 
Shida ya dogo ni kuwa na ubishi ka wa Nikki,
Kafukuzwa kwa shemeji na sasa hatamaniki,
Nikija gundua nayeye oktoba katiki,
Nakuapia lazima ntampa zawadi ya dick
Kwa kweli kama oktoba katiki,
Basi kujibizana nasi hana haki,
Kwetu sisi yeye wala siyo keki,
Tunapaswa kumchoma mkuki,
Au tumnase vibao atoke nduki.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom