Binafsi simdai chochote.Yote kwa yote, jamaa mie simdai. Inatakiwa game ya mwisho ya makundi aweke hata goli nne. Ili dogo Mbappe kama anafukuzia Bus, basi atakuwa anaona tako tu linaishia
Ngoja tuangalie leoKama saa hz tu akiwepo ni kama Portugal wamejikaba
Ila huyu dogo mbappe hadi kuja astaafu atakua amezivunja zoteLionel Messi ameendelea kuandika historia mpya World Cup baada ya kuwa mchezaji aliyeshinda mechi nyingi zaidi kwenye historia ya mashindano hayo.
Baada ya ushindi wa Argentina dhidi ya Austria,La Pulga Atómica sasa:
- Ana ushindi 18 wa mechi za World Cup.
- Akimvuka Miroslav Klose aliyekuwa na ushindi 17.
Mbali na hilo:
- El Mesías,Captain wa Albiceleste pia ameendelea kuongeza idadi yake ya mabao World Cup ⚽
- Na sasa ameifikisha tally yake kuwa mabao 18🔥
Hivyo kwa sasa Lionel Andrés Messi Cuccittini:
- Ndiye mchezaji aliyeshinda mechi nyingi zaidi World Cup
- Na pia ndiye mfungaji bora zaidi kwenye historia ya mashindano hayo 🔥
secretarybird wenzio hawaSasa amepaniki,
Akiulizwa anahamaki,
Anastahili kulipwa laki,
Maana kawa tu mtu baki,
Ila kwenye soka anataka kubaki,
Hadi nywele zake ziwe kama chaki,
Nyambafu!
Al-mukheef.
Hafai kuchezea Africa hata angekuwa blaki,Sasa amepaniki,
Akiulizwa anahamaki,
Anastahili kulipwa laki,
Maana kawa tu mtu baki,
Ila kwenye soka anataka kubaki,
Hadi nywele zake ziwe kama chaki,
Nyambafu!
Al-mukheef.
Ndo nani huyu huko Daslam? 🤔.secretarybird wenzio hawa
Muuza madafu mmojaNdo nani huyu huko Daslam? 🤔.
Leo acheze bekiNgoja tuangalie leo
Mshairi🤣Ndo nani huyu huko Daslam? 🤔.
Aisee jamaa na mambo ya kiwaki,Hafai kuchezea Africa hata angekuwa blaki,
Sitomchangia hata akiuza mishikaki,
Kwenye page zake nishaanza kumdisklike,
Nitamtupia nyuklia akikwepa fataki..
Nikajua naye ni mtu wa BOLI 😂.Muuza madafu mmoja
secretarybird wewe sio mtu wa boli?Nikajua naye ni mtu wa BOLI 😂.
Wala simfahamu mtu huyo, labda ananifahamu Mimi na kujifunza kutoka kwangu.Mshairi🤣
Yeye ni ntu wa nyeto. BOLI inategemea ntu na ntu kuicheza. Magoli ajuayo kuyafunga ni ya nkono (nyeto).secretarybird wewe sio mtu wa boli?
Mrange kabangeYeye ni ntu wa nyeto. BOLI inategemea ntu na ntu kuicheza. Magoli ajuayo kuyafunga ni ya nkono (nyeto).
Tayari nimeufunga🤣Oyaaa, dogo 😂😂😂😂😂😂🤣🤣🤣🤣🤣.
Funga huo mdomo wako.
Ok, waarabu wa pemba wanatambuana kwq vilemba, right?Tayari nimeufunga🤣
Hafai kucheza mbele arudi beki,Aisee jamaa na mambo ya kiwaki,
Asipofunga anasema hana good luck,
Akifunga utasikia "walishindwa kunimaki",
Yaani ni mnafiki, tena ni mzandiki,
ndo maana wamepungua marafiki.