Mdogo kuliko wote katika jamii forums | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mdogo kuliko wote katika jamii forums

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by IrDA, Oct 27, 2011.

  1. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #1
    Oct 27, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 568
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Shikamooni wadau
    Napenda kujitambulisha kuwa mimi ndo memba mdogo kuliko wote wa Jamii forums lakini nabamba kwenye chati za siasa,teknolojia na jukwaa la lugha.Na juzi tu nimepata promotion kuwa senior member
     
  2. Z

    Zege Halilal ZH Member

    #2
    Oct 27, 2011
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    upo darasa La ngap?
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,248
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Jf is never boring... Source; The Boss.
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,355
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    karibu bana
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Hongera mbili kwako:
    1 kwa kuwa mdogo
    2 kwa kubamba kwenye siasa,teknolojia na lugha
    Way forward
    -jitahidi ubambe na mmu
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,347
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF na marahaba kadogoo.
     
  7. Zamaulid

    Zamaulid JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 15,236
    Likes Received: 5,408
    Trophy Points: 280
    Marahaba bwa'mdogo!lakini mdogo kuliko wote kwa lipi?
     
  8. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,883
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 135
    umejuaje?
     
  9. T

    Tall JF-Expert Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2010
    Messages: 1,433
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    1.walimu wako wa chekechea wengine wapo hapa na wanakuona umekacha class leo,ole wako ukirudi shule ni bakora tu.
    2.My god, we mwana wee usije ukawa umeingia na kile chumba chaaaaa sijui wanaita ........la wakubwa.
     
  10. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Karibu sana
     
  11. feis buku

    feis buku JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 2,371
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    tupe source !!!
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Oct 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,347
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Mbona inaelekea wewe ni mkubwa?
     
  13. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #13
    Oct 28, 2011
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,944
    Likes Received: 536
    Trophy Points: 280
    Karibu mdogo unayependa mambo ya kikubwa!!!
     
  14. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #14
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,597
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    King'asti...keshasema yeye mdogo, umri haumruhusu kushiriki MMU! Kuwa 'bana mdogo' ipo siku utabamba na MMU.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Dr jamani huo unoko sasa. Kama mmu haruhusiwi sasa jukwaa la wakubwa si haruhusiwi hata kuliona kwenye home page? Lol
     
  16. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #16
    Oct 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,229
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Karibu sn.
     
  17. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #17
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,341
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mdogo kivipi?umri,maumbile,muda wako ukiwa JF?ambatanisha vyeti kwa ushahidi.
    DEDICATION;
    naenda kusema by Aslay
     
  18. K

    Kanyigo JF-Expert Member

    #18
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    wadogo wengi tu kama kiduku n.k ila wanajifanya wakubwa kinoma kama umri wa nazjaz..
     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,059
    Likes Received: 3,806
    Trophy Points: 280
    Karibu sn bwana mdogo!
     
  20. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #20
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,138
    Likes Received: 468
    Trophy Points: 180
    Karibu sana humu
     
Loading...