Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Sijui ataelezea sakata la mauaji ya Chacha Wangwe.
 
Point ni kwamba, ITV wanajiitahidi ku probe na katika kujibu maswali, mtu anajikuta sura yake ya moyoni inakuwa hadharani na hivyo wenye hila kwa hofu ya kuumbuka wenging wanakimbilia Star TV ambako weledi wake wa maswali uko chini ili wakatoe matangazo wanayotaka.

Nimewaona kila Wassira, Lukuvi na wengine wengi tu ambao si CDM wakiongea ITV ingawa kweli mara nyingi watu wazima wamejikanyaga. Lakini swali la msingi, wanaruhusiwaje hawa, ikiwa ITV hawaruhusu wapinzani wa CDM? Huu ni uwongo.




ITV hawaruhusu mpinzani yeyote wa CHADEMA, STAR TV binafsi nawakubali sana hawabagui.
 
Mjazeni ujinga tu kwa kuwa mmeshakubaliana kuwa hata akishikwa yeye kama shahidi numbr 1 stil wale waliowataja wataswekwa ndani na upelelezi utaendelea kisha yeye atatoka kwa mlango wa nyuma kama yule mkenya wa kova,jeshi la police limekuwa na tabia ya kuangalia mabaya ya chadema tu ila tuhuna za kutaka kulipua helkpt ya dr slaa zilipuuzwa hizi za mchange kuna kikao kinaendelea ili kuichunguza chadema duuu,kodi zetu zinatumika kuwalipa wasaliti?
 
Habibu Mchange muda huu yupo STAR TV akiuongea masuala mbali ya kisiasa, kwa jinsi ninavyomjua huyu mtu lazima cheche zake zitairukia NYUMBA za nyasi pale ufipa.
 
tundu lisu hahahahahah
kakacha
hana data kichaa yule

tune on star tv
 
kATIKA mada yenye kichwa kinachosomeka "MIVUTANO YA BAADHI YA WANASIASA HADHARANI NI KWA MASLAHI YA NANI" inayoendelea STAR TV, katika studio ya TV hiyo katika kituo cha DAR ES SALAAM wageni waalikwa walikuwa ni TUNDU LISSU, HABIB MCHANGE, JOHN MNYIKA NA JOHN HECHE. katika hali isiyo yab Kawaida LISSU, MNYIKA NA heche wote wamekacha na yupo HABIB MCHANGE peke yake na hata walipopigiwa simu hawakutaka kuongea na mwandishi wa habari, JOHN HECHE aliomba atumiwe ujumbe, na alipotumiwa hakujibu chochote.

Hii maana yake nini? wamemuogopa MCHANGE na kwa maana hiyo tuhuma dihidi ya Mchange ni za kughushi?
 
Yule jamaa wa CHADEMA kule mwanza hajui hata anachokisema, mwandishi ana kazi ya kumuongoza nini cha kusema.
 
Huyu jamaa anasema kweli na kwavile waliopo madarakani wanaweka pamba masikioni, hawaelewi na wataanza matusi.
 
Nchi hii usalama wa wataifa ovyo kabisa mtu kama huyu ni kumkamata na nakumpeleka mahakamani kusibitisha ukijinga wake akishindwa ashitakiwe sio kila mtu akijisikia anaropoka tuu.mabomu ya arusha wanasiasa walipakaziana magaidi magaidi wakona ndio mwanya wakuendea na mambo yoa.tuwache kuendekeza ujinga.
 
Fikiria kwa jicho la 3,john mnyika yupo ndani ya startv mda tu na wala hajakimbia
 
HUYU KADA WA CHADEMA hapa STAR TV hata kujenga hoja au kujieleza hajui,,,, kiukweli hii sio CHADEMA nilikyoukwa naijua,, yenye watu wazuri wa kujenga hoja.
 
Back
Top Bottom