Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mchange na Mnyika live on Startv asubuhi, Agosti 16, 2014

Mibavicha hapa itakuja kutukana lakini ukweli ushawekwa wazi..uongozi wa chadema ujibu hoja hizi la sivyo hali yao itakuwa mbaya sana 2015...!!

Na bado mkuu, Arfi ndiyo atakuja kuwamaliza kabisa, makamo mwenyekiti siyo mtu mdogo, ni lazima atakuwa anajua in and out
 
na mimi nimoja wa wanao sema hili ni la machange na si la ccm! Sisi tunawaza UKAWA warudi katiba ipatikane sahiz!


Thumb up Yoga.

1. Walau umeona japo kwenye 2-D, nadhani wanaoshabikia huu upuuzi wa Mchange hawafaham kabisa huge damage kwa ccm.

Nadhani tukienda mbali na kulitathimini kwenye 3-D, 2015 Nondo hizi zitatumika kuiangamiza ccm, ukiruhusu wapuuzi wajadili

wengine kwa upuuzi ukitaraji kufaidika, tarajia upuuzi huohuo kukumaliza.

2. kwa lilipo fikia hili jambo litamghalimu mchange hususani la mwangosi.

a) Kesi ipo mahakamani yeye anavunja sheria analipeleka majukwaani

b) Amedamage image na reputation ya Polisi na usalama wa Taifa hawatamwacha kirahisi hatakama ccm-imemtuma

c) Mtaani amejijengea mazingira magumu ya kuaminika, kukubalika na kueleweka, hususani kwa wenyeuelewa

3. Ameiweka STAR TV kwenye wakati mgumu, japo mmiliki ni wa ccm-Anthony Diallo lakini inaruhu kujadili kesi zilizo mahakamani-nikuvunja sheria.

Sasa hawa wengine wanaodhani Mchange anaibomoa chadema, wanapotoka-kwa mwendo huu anaijenga chadema nakuibomoa ccm kwa speed kubwa.

4. Amejiweka kama mshiriki kwa kila jambo, lengo lake awafanye polisi kuwawashughulikia viongozi wa chadema kwa ujumla wake nayeye akiwa ndani yake iliwakifika mahakamani akakiri uhusika wake na hao viongozi. Sheria sio nyepesi kihivyo, itamghalimu na kulighalimu taifa endapo polisi watachezacheza............................tusubiri siku iwadie.
 
Kwamba Kinana, Nchemba, Kitila, ZZK, January, Nape katika hali ile ile ya mikakati kupangwa na CCM kisha wanaotekeleza ni viongozi wa tawi la ACT sasa wanahangaika kujinasua kwenye tope la uhusiano wao na tuhuma za ugaidi kwa kutaka kulipua Chopa kumuua katibu mkuu wa chadema Dk. Slaa, Makamu Mkiti, Mnyika na Kasulumbai

Wakati namsoma Mchange na kumsikiliza nikakumbuka kwamba ukiona njigi utadhani njege na ukiona njege utadhani njigi…!
Mchange anashida ya Emotional and psychological trauma! Hali hiya husababishwa na struggling with upsetting emotions. Moja ya dalili ni kuwa myopic. ..kupata hasira insomnia, fatigue etc. Alisema wale police ni CDM, Mnyika alikuwa Igunga wakati uhalisia alikuwa Zambia. Ukiwa msaliti ni kutubu... Mchange anaumia sana kitendo cha leo hata ACT na CCM seriously won't take him on board
Emotional and psychological trauma

Hutokana na stressful events that's inhibit your sense of security, unajihisi hauko salama, una wasi wasi...

Kumbukeni Mchange alidai CDM wanamtafuta na yeye anawatafuta he's very insecure and fear of unknown
..

Kulazimisha ugonjwa wake alidai Mbowe kawauwa Wangwe, Shilembi na Mwangosi..

Nini Tiba
Yake?

<b>Akae mbali na kinachomuumiza
</b>

CDM Kila wakati itamwijia atazidi kuwa mwehu. MNYIKA alimzidishia taabu kumcheka nadhani ni strategy....wenye hiyo shida wako paranoid hupenda sikilizwa wao tu. Mliona kwenye TV
 
Mchange kanena kweli ukweli uliomchungu kabisa.
 
Hakuna kitu kibaya kama kufanya usichokipenda ila unalazimika kukifanya kwasababu ya watu wenye nguvu wameamua wakutumie
 
Kwamba Kinana, Nchemba, Kitila, ZZK, January, Nape katika hali ile ile ya mikakati kupangwa na CCM kisha wanaotekeleza ni viongozi wa tawi la ACT sasa wanahangaika kujinasua kwenye tope la uhusiano wao na tuhuma za ugaidi kwa kutaka kulipua Chopa kumuua katibu mkuu wa chadema Dk. Slaa, Makamu Mkiti, Mnyika na Kasulumbai

Wakati namsoma Mchange na kumsikiliza nikakumbuka kwamba ukiona njigi utadhani njege na ukiona njege utadhani njigi…!
Mchange anashida ya Emotional and psychological trauma! Hali hiya husababishwa na struggling with upsetting emotions. Moja ya dalili ni kuwa myopic. ..kupata hasira insomnia, fatigue etc. Alisema wale police ni CDM, Mnyika alikuwa Igunga wakati uhalisia alikuwa Zambia. Ukiwa msaliti ni kutubu... Mchange anaumia sana kitendo cha leo hata ACT na CCM seriously won't take him on board
Emotional and psychological trauma

Hutokana na stressful events that's inhibit your sense of security, unajihisi hauko salama, una wasi wasi...

Kumbukeni Mchange alidai CDM wanamtafuta na yeye anawatafuta he's very insecure and fear of unknown
..

Kulazimisha ugonjwa wake alidai Mbowe kawauwa Wangwe, Shilembi na Mwangosi..

Nini Tiba
Yake?

<b>Akae mbali na kinachomuumiza
</b>

CDM Kila wakati itamwijia atazidi kuwa mwehu. MNYIKA alimzidishia taabu kumcheka nadhani ni strategy....wenye hiyo shida wako paranoid hupenda sikilizwa wao tu. Mliona kwenye TV
Mchange atawatesa sana mwaka huu
 
Dada Juliana Shonza usivunjike moyo kwa matusi ya hawa misukule, ukweli juu ya Mipango Miovu ya Chadema imejulikana, Mchange kawavua nguo wasipochutama watazidi kuabika milele.
Watanzania wamejua ukweli.

Hutu dume jike naye unamwita 'dada'....watu muna moyo. Kah.
 
Anachokifanya Mchange kwa sasa ni matokeo ya ndoa ya Mkeka. CHADEMA mlimchukua Mchange kwa kumrubuni mkamtumia kwenye matukio ya ajabu. Mbaya zaidi mlijisahau kwa hilo
 
dogo mwehu yule,alikuwa anainterrupt kila mnyika alipokuwa anaongea,na yule mzee akamwachia mda wa kutosha aropoke pumba lakini akambana mnyika asijibu mapigo!
 
Kuna mda alikuwa akipokea maelekezo toka kwenye simu na kila anaporudi anakuja na tuhuma mpya,nilicheka sana swala la mnyika kukaa igunga siku mbili akifukia mabaki tindi kali nikajiuliza kimoyo moyo"hivj musa tesha alimwagiwa pipa ngapi za tindi kali hadi ichukue siku mbili kufukia mabaki yake?

Ujue mwehu akiona jalala anajua katajirika,mchange kahakikishiwa usalama wa kutosha na pesa nyingi na maisha ya starehe ndiyo maana alikuwa na hasira hadi na mtangazaji wa kipindi
 
Mchange atawatesa sana mwaka huu
anafikiri atapata ulinzi wa ccm hadi lini?sheria ya mafioso wote duniani ni kwamba wakishamaliza kukutumia kwenye matukio mazito wanakuua,dogo ajiangalie maccm sio wazuri.
 
Anamtumikia Zitto na Zitto anaitumikia Ccm kwa hiyo Mchange anaitumikia Ccm
 
Siku zote hoja za Mchange zinawachanganya sana CHADEMA
 
dogo mwehu yule,alikuwa anainterrupt kila mnyika alipokuwa anaongea,na yule mzee akamwachia mda wa kutosha aropoke pumba lakini akambana mnyika asijibu mapigo!
Unaweweseka wewe. Na ni nani unamdanganya?
 
Back
Top Bottom