Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

teh teh, naona mnaunadi udini wazi wazi, nadhani ndo sera halis za sasa za ccm!

Kumbuka, Serikali haina dini. Jee, wewe hauna dini? Jee, hao aliokutana nao Mbowe Mwanza hawana dini? Jee, wafadhili wakubwa wa chadema wa nje si Christian Democratic Union ya Ujerumani? hayo yote si udini?

Udini ni pale tu mnapokuja kudanganya kuwa Mbowe anakutana na wasomi kumbe anakutana na wanafunzi wa Kikristo na tunapowaambia mseme ukweli, ndiyo inakuwa udini, au sio?
 
Huo ni uongo, kwanza Morogoro hakuna chuo kikuu cha Qur'an labda iwe umekianzisha wewe.

Huwa sikisii.

wanafundisha Barchelor degree of Quran, ulizia sheikh wako atakwambia. Cha kushangaza wale waislamu walio na akili nzuri hawakitaki.
 
Wewe wacha kufikiri ndani ya boksi, mtu anakuja anakwambia eti Mbowe anakutana na wasomi halafu hasemi ni wasomi wepi. FaizaFoxy akiuliza badala ya kumjibu mnasema mdini! kuna wadini zaidi ya chadema? ambao hata wafadhili wao ni chama cha kidini (Kikristo) cha Ujerumani?Hivi Mbowe ana ubavu wa kukutana na wasomi?

Nilikuwa natazama kipindi ambacho Muhongo alikwenda kukutana na wasomi wa UDSM, akawafunga midomo Tundu na Mnyika na babu yao Mengi kwa kuwashushia nondo za kisomi. Wakabaki midomo wazi kwa kudanganya kwao kwa kupiga makelele yasiyo na mpango na kuwakatisha watu tamaa.

Mzee mengi hakuamini macho yake..
 
mjomba hao masikini wanaokodiwa na ccm kamwe hawawezi kumtisha KAMANDA MBOWE , huyo masikini NYAKARUNGU na yule MPORA SIMU hawana lolote , njaa yao haituhusu sisi hata kidogo , watavuna walichopanda .

Mnawatukana watu masikini... huku mnajifanya mmekuja kuwakomboa.
 
wewe dada nakukumbusha wenzako wanakuacha hiyo propaganda ya udini imeshafulia siku nyingi muulize mwigulu mpya

Kasome tuhuma 11 alizobambikiwa Zitto na Mkumbo kama udini haumo mle. Urudi kutueleza.

Halafu kwanini mleta mada asiseme ukweli kuwa Mbowe anakutana na Wanafunzi wa Kikristo Mwanza? alikuwa anaficha nini?
 
Last edited by a moderator:
I don care dini ya mtu katika kumthamini...

Nimekuuliza tu, unajuwa hiyo avatar yako kuwa huyo ni Imam? I do not care if you care or not. Kama ulikuwa hujui, sasa umejuwa. Si unamuona anasalisha vijana hapo, wakati wa Salaa umefika hakuna mchezo, wacha mchezo, sali, urudi kufanya mazoezi. hiyo ndiyo discipline ya maisha. Haupendi hayo?
 
Nyegezi seminary haijawahi kuwa nyegezi bible fellowship... kama hujui maana ya seminary zipo nyingi tu hata za kiislamu nenda kawaulize...

Nnaongelea ya Nyegezi. Hakuna hapo bible fellowship? una uhakika? huwa sikisii!
 
Kusoma unakujua wewe... au kuimba tu kaswida... huyo aliyetoka na pass naye anajiita msomi?!!!

Kusoma ni kufundishwa ku disko na Seydou na Sudi Mwaarabu.

Kwa sasa utakuwa umeelewa neno ku-disko wapi limetokea. Huko ndio kusoma.
 
Nimekuuliza tu, unajuwa hiyo avatar yako kuwa huyo ni Imam? I do not care if you care or not. Kama ulikuwa hujui, sasa umejuwa. Si unamuona anasalisha vijana hapo, wakati wa Salaa umefika hakuna mchezo, wacha mchezo, sali, urudi kufanya mazoezi. hiyo ndiyo discipline ya maisha. Haupendi hayo?

Pamoja na kukufagilia posti zako nyingi, lakini whats the point?
 
wewe ni fox kweli, udini, udini udini. Jitazame uko uchi hujitambui

Mbowe akutane na wanafunzi wa Kikristo tena wa Kichagga Hotelini Mwanza halafu mje hapa mdanganye anakutana na wasomi, kama alitaka kukutana na wasomi kwanini asiende chuoni kwenyewe? Kama alivyofanya Muhongo juzi? Kwaanini achaguwe wa kukutana nao kuwa ni wanafunzi Wakristo na Wachagga tu? halafu mnakuja humu kudanganya.

Udini unawamaliza wenyewe huo, hamjijui tu. Kikulacho ki nguoni mwako.
 
sixgate vipi mbona unastukia fedha, una mpango wa kutunyima ruzuku!! Mbinu ya Zito ni failure!!
 
Last edited by a moderator:
Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe anatarajiwa kuanza ziara rasmi ya kichama katika mkoa wa Mwanza kuanzia tarehe 14 Desemba.

Taarifa kutoka Makao Makuu ya Chama Dar es Salaam na ofisi za chama Mkoani Mwanza zinasema kwamba ziara hiyo itakuwa na nia ya kuimarisha chama.

Kiongozi huyo anatarajiwa kuhutubia wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani Mwanza ambao ni wanachama wa CHADEMA katika siku ya kwanza ya ziara yake.

Mkoa wa Mwanza ni kati ya ngome kuu za CHADEMA kanda ya ziwa na Mwenyekiti huyo amekuwa akiheshimika sana katika mkoa huo.

Source:Chademablog.

hakuna mwenyekiti hapo ni mwajiriwa wa serikali kwenye chama cha upinzani anayetumia kila ngivu kuhakikisha wengine hawapati nafasi hiyo, ni mafia na mwizi wa hela za chama asije huku mwanza
 
wanafundisha Barchelor degree of Quran, ulizia sheikh wako atakwambia. Cha kushangaza wale waislamu walio na akili nzuri hawakitaki.

Uzushi na uongo huo. Hakuna chuo cha Kiislaam Tanzania.

Mbowe kawaita wanafunzi wa Kikristo wa Kichagga wa kuchaguwa ndio anaongea nao Mwanza. Kunani? kama si udini huo?

Kimenuka!
 
Pamoja na kukufagilia posti zako nyingi, lakini whats the point?

Masopakyindi, wenzenu wana kikundi spesho cha kampeni za kidini kwenye mitandao, hawa sio wanasiasa ni watu wenye mipango maalumu ya kuwatetea watu wao kwa maslahi ya dini, ccm ni njia tu, kama ccm mwaka 2015 kikimuweka mgombea asiye wa dini yao utaona kwa uwazi rangi zao labda kwa sasa ni vigumu kidogo kuona, we mwenzangu wa masoko huko mwakaleli sijui kama unaweza kusimamia hizo ajenda
 
Pamoja na kukufagilia posti zako nyingi, lakini whats the point?

The point is, baniani mbaya kiatu chake dawa! hapo hapo mtu anaponda Uislaam na Waislaam halafu hero wake aliyemweka kama avatar yake ni Muislaam tena ni Imam. Huoni kuwa hapo ni yale yale ya baniani mbaya kiatu chake dawa?
 
Mzee mengi hakuamini macho yake..

Mengi anamiliki eneo kubwa kuliko Dar Es Salaam mara tatu, halafu anasema wazawa hawapewi fursa! aliumbuliwa vibaya sana. sijui kwanini Wachagga wanakuwa waongo, mimi nilikuwa najuwa sifa yao kuu ni moja tu, sasa naamini na hii ya uongo ni sifa yao kubwa pia. Zinaendana na ile sifa kuu, nimejifunza.

Kelele zote humu kumbe Watanzania wazawa ndio wenye kumiliki 70% ya ardhi ya migodi. Muhongo aliwapiga nyundo Mengi, Tundu, Mnyika na vibaraka wao. Naam, Waliduwaa. Facts and figures si porojo.

Mengi alienda Jumanne kuchukuwa kitalu cha Gas? au mambo magumu? Mhongo alimpa kavu za uso, kama ana uwezo aende, si ajidai kuwa dalali. Udalali utafanywa kisayansi.

Utaona sasa yule Mzee Mengi atavyomchukia Muhongo na kumfanyia kila vitimbi maana yule mzee kuumbuliwa namna ile mbele ya wanafunzi, wasomi, wanasiasa, wanaharakati na Watanzania kwa ujumla ni kitu ambacho hatokikubali wala kukisahahu, Fikiri ikiwa ZeKomedi tu kawafikisha mahakamani na kuwadhulumu, sasa Muhongo kajitengenezea adui mmoja mbaya sana, kuliko nyoka. Tumuombee salama tu.
 
mkuu Molemo tunaomba ratiba ya ziara ya kamanda wa anga.watu wanataka kushiriki
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom