Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

Nimekuuliza tu, unajuwa hiyo avatar yako kuwa huyo ni Imam? I do not care if you care or not. Kama ulikuwa hujui, sasa umejuwa. Si unamuona anasalisha vijana hapo, wakati wa Salaa umefika hakuna mchezo, wacha mchezo, sali, urudi kufanya mazoezi. hiyo ndiyo discipline ya maisha. Haupendi hayo?

wewe ndiye unayemaindi dini... By the way, kuna mwenzio juzi alinipigia simu akaniuliza mbona kwenye taasisi yenu mmeshort list 95% watu wa dini moja kwenye nafasi za kazi za kazi mlizotangaza... inawezekana niwewe labda,. Mi nilimwambia ndiyo maombi tuliyopokea na tuliowashrtlist ndio waliokuwa na uwezo... cheki Sokoine University of Agriculture kama watu hawataki kujitahidi kwenye masomo yote wanakomaa na kaswida sisi tuwasaidieje...
 
Kusoma ni kufundishwa ku disko na Seydou na Sudi Mwaarabu.

Kwa sasa utakuwa umeelewa neno ku-disko wapi limetokea. Huko ndio kusoma.

Unataka mtu akasome Bsc/BA in party chairmanship? au Bsc/BA in presidency? Elimu popote...
 
Unataka mtu akasome Bsc/BA in party chairmanship? au Bsc/BA in presidency? Elimu popote...

Yah, kwetu ku-disko si elimu ni ukosefu wa maadili. Nyinyi msio na haya mnajionea sawa tu.
 
wewe ndiye unayemaindi dini... By the way, kuna mwenzio juzi alinipigia simu akaniuliza mbona kwenye taasisi yenu mmeshort list 95% watu wa dini moja kwenye nafasi za kazi za kazi mlizotangaza... inawezekana niwewe labda,. Mi nilimwambia ndiyo maombi tuliyopokea na tuliowashrtlist ndio waliokuwa na uwezo... cheki Sokoine University of Agriculture kama watu hawataki kujitahidi kwenye masomo yote wanakomaa na kaswida sisi tuwasaidieje...

Rudia tena, sijakuelewa.
 
Mbowe ameitikisa vilivyo Mwanza leo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom