Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

Mbowe kuanza Ziara Mwanza Tarehe 14 Desemba!

Kiongozi Mkuu ni too local-waraka
utaendelea kushikiwa akili na waliokutuma mpaka uzikwe , tangu lini tajiri na mtu mwenye asset hadi ulaya akawa local ? halafu masikini kutoka mwandika akawa modern ! very poor !
 
Nitakuwa Mza kikazi kuanzia tar 13, nina bahati ya kukutana na kamanda langu la anga. Mwenyekiti wangu mpaka nchi hii ikombolewe. Viva kamanda!
 
Haitajiki atatue kwanza matatizo ya chama ndo aje otherwise ajiandaae na aibu iliyoko nyuma yake
 
chadema ndiyo tegemeo letu , tunawashukuru sana viongozi wetu kwa kuendelea kuipigania cdm , MUNGU awape uhai mrefu mtufikishe pale kwenye nchi tunayoitaka .
 
Chadema kwa hili inaboa sana kila siku ni mwanza arusha mbeya mjin na iringa mhin hakuna maeneo mengine ya kutembelea yaan ni majimbo yale yale yaliyoko chadema ndo kila siku mikutano, tubadilike fanyen mikoa km simiu njombe morogoro ruvuma rukwa lindi mtwara songea uko ndo pakurudia kila mara sio kila siku pale pale
 
Mkuu hujajibu hoja, chadema mnatoa wapi hela za kuchezea? Slaa anajiandalia mikutano ili apate per dm.

Mkuu hatuhitaji bajeti kama za Kinana kuandaa mikutano yetu! Halafu unajichanganya sana dogo sixgates liars should have a good memory!
 
Last edited by a moderator:
Haitajiki atatue kwanza matatizo ya chama ndo aje otherwise ajiandaae na aibu iliyoko nyuma yake
mjomba hao masikini wanaokodiwa na ccm kamwe hawawezi kumtisha KAMANDA MBOWE , huyo masikini NYAKARUNGU na yule MPORA SIMU hawana lolote , njaa yao haituhusu sisi hata kidogo , watavuna walichopanda .
 
Mwenyekiti wa CHADEMA Freeman Mbowe anatarajiwa kuanza ziara rasmi ya kichama katika mkoa wa Mwanza kuanzia tarehe 14 Desemba.

Taarifa kutoka Makao Makuu ya Chama Dar es Salaam na ofisi za chama Mkoani Mwanza zinasema kwamba ziara hiyo itakuwa na nia ya kuimarisha chama.

Kiongozi huyo anatarajiwa kuhutubia wanafunzi wa vyuo vikuu mkoani Mwanza ambao ni wanachama wa CHADEMA katika siku ya kwanza ya ziara yake.

Mkoa wa Mwanza ni kati ya ngome kuu za CHADEMA kanda ya ziwa na Mwenyekiti huyo amekuwa akiheshimika sana katika mkoa huo.

Source:Chademablog.

Aende na Rorya pia....
 
Chadema wanapata wapi fedha za kuchezea hivi?
Hivi kutembelea wanachama na kusikiliza kero za wanachama ni uvujaji wa pesa?CCM inapata wapi hela ya kununua wapinzani?Mnavipenda vyama vya idara ya habari Maelezo ehh!Mtasoma namba.
 
Kiongozi Mkuu ni too local-waraka
really? exposure ya mbowe msalia hawatakaa hata siku moja waikaribie? mbowe hana price tag! haongeki kwa suti huyo pengine ndo maana mnamuona yuko too local hawachekei mabasha zenu...BTW mti wenye matunda ndio unapopolewa mawe mengi, hilo twalijua! mnalingine? Nani asiepiga deal ndani ya CCM? nani mwenye afadhali kuliko mwenzie ndani ya ccm? akili gani ya kuachia dhahabu, almasi, tanzanite, gesi na rasilimali kedekede ziondoke kisha muanze kwenda kutembeza bakuli?
 
Kamanda KAribu mwanza, eti wakuita you are too local.wajinga wale, wamelewa utajiri wa bandia, wametoka makwao weupe.leo wanajiringanisha na wewe mjasiliamali, eti wanachagua aina ya biashara walitaka nani aendeshe kumbi za starehe wajinga wakubwa, Ina maana wanatakiwa nani atoe huduma hiyo halali? Wajinga wakubwa.wao leo ukiwakagua hawana hata business licence Lakini ni mamilionea, ngoja Cdm iwapige chini tutawaona kama wataweza hata ku fungua kiosk.wajinga .
Hawajui historia ya nchi wamekuta imetengenezwa wao wanakuja kuiba tu.Hawajui kuwa mzee mbowe ndiyo walitoa michango ya Hali na Mali kuhakikisha wapigania Uhuru wa nchi wana pata pesa za kuwapeleka UN Kudai uhuru, Lakini leo bila Aibu wana sema chairman wetu ni too local, too local!!!.anyways kapiga kazi kamanda wakikua wataacha.

Chukua like yangu mkuu. Huo ndo ukweli mchungu.
 
Mbowe ndiye kamanda mkuu wa anga, tafakari ameanzisha mangapi ambayo hata maccm yanaiga ikiwamo swala la kombati, vilevile hata lugha kwa mfano CCM ni janga la kitaifa...neno hili limeenea mpaka wasanii sasa hivi wametoa hata nyimbo ya majanga. Mbowe ni mwanamapinduzi anasimamia kauli zake mfano alisema hakuna kulala mpaka kieleweke mwanzaoni walidhani ni masihara..... sasa hata MICCM hailali kwa kupanga mbinu chafu usiku na mchana dhidi ya chadema, Nyny maccm mtaendelea kujikuna yale maeneo ya (ma-sa-bu-r) Jua alizimwi kwa kulifunika na gunia kwani utakuwa unajifunika mwenyewe
 
Makubwa haya, huyu si mbunge na hizo tarehe zilizotajwa si kuna vikao vya bunge? au anaona haya kukaa na Zitto bungeni?
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom