MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

MBEYA: Walimu warekodiwa Video, wakimfanyia unyama Mwanafunzi

Hapo sioni cha ajabu ! Ww hujiulizi kwa nn imebidi nguvu ya ziada itumike kumuadhibu kijana mmoja tu ? Acheni ushabiki usiokuwa na maana.Lazima tuwarekebishe hawa vijana wetu .
Acha uhayawan ww mfundishe wako kwa style hyo.. Acha upumbav hakuna sheria inayoruhusu walimu kufanya Kama walivofanya hao mbwa hapo.... Alafu ajabu walimu uchwara ote ndo mnaotetea Huo ujinga hapo.. Dvn 4 mnashda sana
 
hiyo ndogo mbona. nchi kubwa hii, kuna matukio zaidi ya hayo baadhi ya sehemu, ila wakikuotea wao ndo wanakung'oa meno kama yule mwingine
 
Ila madogo wa siku hizi ni jeuri acheni tu,hv si kuna walimu walikuwa wanabakwa na wanafunzi Lindi huko sijui walichuliwa hatua gani hao wanafunzi?
 
Serikali iamke haiwezekani waalimu wauaji waachwe watambe kiasi hicho. Hapa walidhamiria kumwuua mwanafunzi huyu. Kama ni kosa kubwa basi wangemfikisha kituo cha polisi na si kumpiga kama mwizi
 
Kuna wanafunzi wanapiga walimu, hao walimu siyo wajinga kimchakaza huyo dogo, nakumbuka nilipomaliza fomu 6, nikatafuta tempo kufundisha laa kuna wanafunzi nunda acha kuna mmoja alikuwa ananiambia ticha tukizipanga lazima nikutoe nockout, safi sana hao maticha, watu mnakoment humu kufundisha watoto ni shifa
Mkuu sheria zimewekwa ili zivunjwe kwa sababu hata hao wasimamiaji wa sheria huwa wanavunja hizo sheria.Hao watoto wanamakosa hatukatai ila hiyo sio hukumu halali kwa muhalifu wa aina yoyote ile.
 
Fani ya ualimu inaonekana inatatizo kidogo.
Si ualimu tu, fani zote zimeingiliwa. Unakuta walimu hao wote hakuna anayeipenda hiyo kazi ila kwa kuwa serikali haijali vipawa vya watu inaacha mtu yeyote akafanye kazi popote kwa kigezo cha cheti tu. Saikolojia ya mtu haidanganyi.
 
Sasa watakuwa hata hawasambazi, wewe badala ya kumshukuru kuirecord tu unaanza kumshambulia
Sijamshambulia ila taarifa imesambaa lakini watu wanajiuliza kama ni hapa Tz na shule ipi.

Taarifa kama hizi ziwe kamilifu ili vyombo vinavyohusika vichukue hatua haraka
 
Ila madogo wa siku hizi ni jeuri acheni tu,hv si kuna walimu walikuwa wanabakwa na wanafunzi Lindi huko sijui walichuliwa hatua gani?
Ujeuri??? YOOU MURDERER NAWE UKO KWENYE HILO KUNDI LA WAUAJI. how dare una support uuaji na nani kakwambia kwa adhabu kama hiyo ndio unamfundisha adabu. Mwalimu ni likely kusahau uraiani kama ataendelea na staili ile ya kupiga. Lakini pia ashukuru Mungu huyo mtoto asipate brain damage
 
Wote hao wanamuadhibu student mmja hilo ni, shambuliz mwingine anasema mwache apate
 
Hii mijitu ni sungungu by professional imejikuta tu imeukwaa ualimu...haya ndo madhara sasa!
 
nilishawai kuchapwa uchi tena na waalimu wa kiume mimi na wenzangu wawili eti tulikuwa hatujavaa chupi.kwani ni lazima kuvaa chupi? wakatuvua sketi wakaanza kutuchapa
miss natafuta uwe na huruma na mbavu zetu sometime jamani nimecheka mmpaka nahc maumivu
 
Hao ndio walimu ambao wamefundishwa ethics wanawabutua watoto namna hii alafu serikali inawaza kuwazoa raia mtaani wenye shahada za masomo ya sayansi wakafundishe hakika kuna janga jipya linatengenezwa.
 
Hiyo adhabu mbona Kali sana. Hata kama mwanafunzi ni mtukutu huwezi kumwazibu kiasi kile,
 
Hivi mnawajua watoto wa sekondari nyinyi,mmh!?

Hata kama wangekuwa ni wa kiwango gani sivyo hivyo mlivyofundishwa nyie walimu!!! 5 canes if the offence is of high degree suspend or terminate / dismiss from school but not to impose such level of cruelty
 
Yaani mtoto hata akunyee mkononi huna ruhusa ya kumpiga namna Ile ww ni mwalim Tu na kaz yako Ni kufundsha Ni bora mumfukuze shure Kama mmemshindwa au mpeleken police but huu walioufanya hawa mbwa Ni unyama

Shure = Shule
Huko shuleni ulienda kusomea ujinga?
CC
[HASHTAG]#Faidhafox[/HASHTAG]
 
Ujeuri??? YOOU MURDERER NAWE UKO KWENYE HILO KUNDI LA WAUAJI. how dare una support uuaji na nani kakwambia kwa adhabu kama hiyo ndio unamfundisha adabu. Mwalimu ni likely kusahau uraiani kama ataendelea na staili ile ya kupiga. Lakini pia ashukuru Mungu huyo mtoto asipate brain damage
Acha kutokwa povu wewe fala,nimeunga mkono wapi huo upigaji katika andiko langu?mimi nimejaribu kutazama upande wa kiburi na jeuri za hawa wadogo zetu(ikumbukwe kuwa mwalimu ni binadamu kama mimi na wewe na kila mmoja ana jazba zake ambazo zinaweza pelekea akafanya mambo mabaya kama huyo mwalimu) na pia kujaribu kukumbushia tukio la walimu kubakwa na wanafunzi.
 
Back
Top Bottom