Zanzibar 2020 MATUKIO KATIKA PICHA NA VIDEO: Yanayojiri visiwani Zanzibar katika Uchaguzi Mkuu 2020

Analogia Malenga

JF-Expert Member
Feb 24, 2012
2,768
2,000

Video ikionyesha wananchi wakiwarushia mawe askari visiwani Zanzibar




Video ikiwaonyesha askari wakimshushia kipigo Mwananchi kwa madai ya kuwarushia maneno








 

Ryaro wa Ryaro1233

JF-Expert Member
Jan 7, 2020
353
1,000
Mtoa post ni muongo, huyo jamaa kawatukana askari matusi kama yote, na walikuwa kwenye msafara wakamvuta pembeni.
Ndg Hata Haujui Kutetea Uongo wako. Je, aliyesimama na black clothing na ameelekeza mtutu sehemu, huyu je tupe ukweli tena. Inaonekana kuna sintofahamu sehemu hiyo, sema ukweli ambao utakuwa ni uongo tu kwa mjibu wa postst hii.
 

bato

JF-Expert Member
Dec 20, 2012
3,528
2,000
Ni ujinga na upumbafu kuwatukana wanajeshi wanaokulinda, waliwalinda wazazi wako wakati wanakutafuta kutoka kwenye maungo yao.

Hao jeshi wanasimamia sheria tuliyojitungia(kwa kutumia vyombo vyetu kadiri ya katiba), kwa nini uwatukane sasa. Hao jeshi wanatembea na silaha za moto.

Maalim na Tundu Antisipas Lissu msiwadanganye watoto wetu, tunaumia sisi wazazi na ndugu. Lissu watoto wake amewaacha Ulaya, Maalim sijui wa kwake wako wapi.
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
5,974
2,000
Bado pia sioni kama askari wana mamlaka ya kuchukua sheria mkononi, wangemfungulia mashtaka kwa kosa hili kwa kulingana na vifungu vya sheria
Ni kweli, mimi nilichopinga ni sababu ya mtoa post kusema eti kosa ni kuvaa shati la ACT

Hiyo video imekatwa kwa makusudi, angalia full video chini uone katika umati wote huo wamemchukua yeye tu

 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
5,974
2,000
Ni ujinga na upumbafu kuwatukana wanajeshi wanaokulinda,waliwalinda wazazi wako wakati wanakutafuta kutoka kwenye maungo yao. Hao jeshi wanasimamia sheria tuliyojitungia(kwa kutumia vyombo vyetu kadiri ya katiba),kwa nini uwatukane sasa. Hao jeshi,wanatembea na silaha za moto. Maalim na TAL msiwadanganye watoto wetu,tunaumia sisi wazazi na ndugu. Lissu watoto wake amewaacha ulaya,maalim sijui wa kwake wako wapi.
Halafu cha kushangaza huo umati wote wanamuangalia tu, hakuna anayemsaidia tena. Alijua sijui wenzake wataingilia.
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
5,974
2,000
Polisi wanaruhusiwa kugawa adhabu ?, yaani kisheria tusi moja ni kipigo cha kiwango gani ?
Siungi mkono huyo kupigwa, ila nilikuwa namuweka sawa mtoa post kuwa sababu sio kuvaa shati la ACT bali sababu ni alitukana. Na ndio maana unaona kwenye huo umati wote wamemchomoa yeye tu, huku wenzake wakibakia kuangalia tu.
Angalia video yote hapa uone kisa kilipoanzia.

 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom