msomi uchwara
JF-Expert Member
- Oct 17, 2017
- 4,795
- 9,162
Ile NECTA ya Ndalichako ndo ilikua NECTA ya kweli. Mwanafunzi ukifaulu form four unapongezwa kabisa mtaa mzima
Mtateseka sana,nowdays kwenye ajira na watahiniwa ni mwendo wa namba tu,hamna majina ndipo mtakapojua pumba ni zipi na mchele ni upi
pamoja na ufaulu mzuri ila hakuna A ya physicsMoja ya shule za Kiislamu. Zipo nyingi sana kuliko haya
Angalia na haya
zamani ukifaulu watu wanakushangaaIle NECTA ya Ndalichako ndo ilikua NECTA ya kweli. Mwanafunzi ukifaulu form four unapongezwa kabisa mtaa mzima
Kama kuchelewela mlisha chelewa na mumejichelewesha wenyewe kwa mentality za kipumbavu kama za kwako.Moja ya shule za Kiislamu. Zipo nyingi sana kuliko haya
Ametoboa?
Haya ndio matokeo ya Zanzibar unayoyasifia? Karibu wanafunzi wote shule nzima wanakula F ya mathematicsZamani div 1 F4 zolikua kwa st tu.
Utakuta st wanafunzi 90 wote Div 1.
Lkn hivi hata Zanzibar zinapatikana.
NECTA ya ndalichako ni tofauti na hii ktk swala la ufaulu. Sijaangalia islamic school, lkn inaonekana nako mambo yamebadilika
Wamepunguza pia gradeHizo one nyingi si za kujivunia, still wahitimu hawana uwezo wa ku sustain na kufanya analysis kwa maarifa yote waliyofundishwa. Kwanza peper lenyewe wanalofanya ni rahisi mno, wanatungiwa mtihani huo ili wafaulu. Paper la zamani ukiwapa hawa wototo wanafeli wote. Zamani mtihani ulitungwa kwa lengo la kufeli na kufaulu. Ukifaulu we ni kichwa kweli kweli! Paper lilikuwa lina mitego mingi mwanzo hadi mwisho, ukiliparamia tu kwa kuwa unajiona unamudu masomo utajikuta umefeli na wengi watashangaa umefeli vipi wakati darasani ulikuwa kinara! Paper la siku hizi ni maji sana ili watoto wafaulu
Nani!??Wakubwa nijibuni hapo kuna chochote kitu au nianze kumpeleka shule za kulipia
NOOUPP.....NEVER..Naomba utaratibu ubadilishwe,wanafunzi waanikwe hadharani kwa majina yao badala ya namber.
Nakumbuka huu mwakaWamepunguza pia grade
Mwaka 2013 form 6 yetu, Tanzania nzima hakuna A ya physics
T.O alianza na One ya 5
PCM-CAA
imagine
Nilipata zero division.. niliumia sana na kila mmoja hawezi kuamini kua mwaka huu pepa lilikua gumu.Wamepunguza pia grade
Mwaka 2013 form 6 yetu, Tanzania nzima hakuna A ya physics
T.O alianza na One ya 5
PCM-CAA
imagine
Vijana 1.7 wamepiga za kutosha kabisa!!
Mkuu maisha hayarudi nyuma. Madogo kwa sasa wako vizuri kuliko enzi zetu. Wame-focus sana na elimu. Zile enzi za kuamka saa 9 usiku kufuata maji kilometa kadhaa kabla ya kwenda shule zimeshapita. Hata mashuleni hakuna mambo ya kwenda kulima shamba la mwalimu. Watoto wanasisitizwa kusoma tu.Yamebaki na umaarufu wa kuvuka kwenda form five tu, the rest is non sense. Siku hizi huwezi kujivunia una elimu ya sekondari kidato cha nne utaonekana mwehu akili haiko sawa. Sifa kubwa ya haya matokeo ni kuvuka kwenda form five tu !