Maskini Rostam!

MndemeF

Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
35
Points
0

MndemeF

Member
Joined Jan 15, 2011
35 0
Anaonekana kabisa kalazimishwa kumuombea kura Mgombea kwa tiketi ya CCM, moyono anahuzuni kubwa kwani anajua ya kwamba ametolewa mhanga na wenzake. Lakini hana la kufanya kwani akithubutu tu basi ujue awe tayari kufa, kufilisika au kukimbia nchi maisha yake yote ambayo wana kijani watakuwa madarakani.

Mmefanya makosa makubwa sana kumuita siku ya ufunguzi wa kampeni. Wananchi watajiuliza iweje awe yeye wa kuomba kura wakati ametoka mda si mrefu tena kwa kashfa ya kujivua gamba. Yeye kama ni fisadi mbona bsi muendelee kuwa naye!

Wananchi wa Igunga kazi kwenu kwani imesemwa mwenye macho haambiwi tizama! Uchaguzi mwema.
 

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,942
Points
0

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,942 0
Jina hili chukizo, kero, vilio, damu za Wa-Tanzania; mkwapuaji mkuu wa fedha za walipa kodi na kuchangia kupunguzia serikali yetu uwezo wa kifedha kuweza kuwekeza katika eneo zima la MAJANGA NA UOKOZI panapotokea matatizo.

Zaidi ya miaka 15 tangu MV Bukoba ituvune kule Mwanza bado tumeendelea kuteketea kwa mtindo ule ule bila ya mpangilio wowote mzuri wala vyombo vya kisasa na vya haraka kuweza kufanyia shughuli za uokozi.

Na hivi sasa tunakimbilia biashara ya kuchimba mafuta nchini bila kuwekeza chochote cha maana kwenye uokozi na majanga.

Jeshi letu la ZIMA MOTO NA UOKOZI linasikitisha leo kuliko hata hali ilivyokua wakati wa mkoloni na bado tunajiringisha ati CCM yajenga nchi; my foot!!!!!!

Katika nchi aheri uwe na wahaini wa kimawazo kuliko kuwa na kijiji kizima cha matajiri FISADI kama Rostam Azizi.

Nasema huyu baba laiti ingalikua ...
 

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Points
0

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 0
Rostam anahela,heshima na sauti katika hii nchi, ameonyesha ushujaa wake kwenye siasa. Sasa wewe kabwela unamuonea huruma? Watu wa igunga wana mapenzi makubwa sana na huyu jamaa na wala hawajali hayo maneno ya chama cha misuba.
 

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
9,210
Points
2,000

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
9,210 2,000
Anaonekana kabisa kalazimishwa kumuombea kura Mgombea kwa tiketi ya CCM, moyono anahuzuni kubwa kwani anajua ya kwamba ametolewa mhanga na wenzake. Lakini hana la kufanya kwani akithubutu tu basi ujue awe tayari kufa, kufilisika au kukimbia nchi maisha yake yote ambayo wana kijani watakuwa madarakani.

Mmefanya makosa makubwa sana kumuita siku ya ufunguzi wa kampeni. Wananchi watajiuliza iweje awe yeye wa kuomba kura wakati ametoka mda si mrefu tena kwa kashfa ya kujivua gamba. Yeye kama ni fisadi mbona bsi muendelee kuwa naye!

Wananchi wa Igunga kazi kwenu kwani imesemwa mwenye macho haambiwi tizama! Uchaguzi mwema.


 
Last edited by a moderator:

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,502
Points
0

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,502 0
Rostam akikubali kwenda kwenye kampeni nasema hivi 'RA anafikiria kwa kutumia makalio yake'
AENDE MARA NGAPI WEW HUKUMUONA IGUNGA SIKU YA UZINDUZI??ISUUE SIO ROST TAMU ISSUE NI WANANCHI WA IGUNGA KAMA WATACHAGUA CCM WOTE KWA UJUMLA WAO WANAFIKIRIA KWA KUTUMIA MASABURI YENYE MAGAMBa
 

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,462
Points
2,000

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,462 2,000
Rostam yupo kimaslahi zaidi. Lolote analofanya lina faida ndani ya biashara zake. Hata hizo kampeni amehudhuria kwa maslahi binafsi, Hana uchungu na wana Igunga, hana uchungu na Watanzania. Ni fisadi aliyekubuhu.
 

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,572
Points
2,000

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,572 2,000
Namnukuu Rosti Tamu! ''Nimeamua kuachana na siasa uchwara'' mwisho wa kunukuu! Wana Igunga kazi kwenu kunyoa au kusuka.
 

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,216
Points
1,250

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,216 1,250
<span style="font-family: courier new"><font size="4">Anaonekana kabisa kalazimishwa kumuombea kura Mgombea kwa tiketi ya CCM, moyono anahuzuni kubwa kwani anajua ya kwamba ametolewa mhanga na wenzake. Lakini hana la kufanya kwani akithubutu tu basi ujue awe tayari kufa, kufilisika au kukimbia nchi maisha yake yote ambayo wana kijani watakuwa madarakani. <br />
<br />
Mmefanya makosa makubwa sana kumuita siku ya ufunguzi wa kampeni. Wananchi watajiuliza iweje awe yeye wa kuomba kura wakati ametoka mda si mrefu tena kwa kashfa ya kujivua gamba. Yeye kama ni fisadi mbona bsi muendelee kuwa naye! <br />
<br />
Wananchi wa Igunga kazi kwenu kwani imesemwa mwenye macho haambiwi tizama! Uchaguzi mwema.</font></span>
<br />
<br />
sasa nani zaidi kati ya king maker na magamba?
 

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,918
Points
1,225

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,918 1,225
huko anaenda ili dili zake zisivurugike. Mfano mzuri ni majuzi serikali ilivyofumbia macho miss vodacom Tz na jamaa kakamatia mshiko wake mzuuuuuri wakati watu tukiwa tunaomboleza
 

Forum statistics

Threads 1,388,900
Members 527,829
Posts 34,014,062
Top