Maskini Rostam!


M

MndemeF

Member
Joined
Jan 15, 2011
Messages
35
Likes
0
Points
0
Age
39
M

MndemeF

Member
Joined Jan 15, 2011
35 0 0
Anaonekana kabisa kalazimishwa kumuombea kura Mgombea kwa tiketi ya CCM, moyono anahuzuni kubwa kwani anajua ya kwamba ametolewa mhanga na wenzake. Lakini hana la kufanya kwani akithubutu tu basi ujue awe tayari kufa, kufilisika au kukimbia nchi maisha yake yote ambayo wana kijani watakuwa madarakani.

Mmefanya makosa makubwa sana kumuita siku ya ufunguzi wa kampeni. Wananchi watajiuliza iweje awe yeye wa kuomba kura wakati ametoka mda si mrefu tena kwa kashfa ya kujivua gamba. Yeye kama ni fisadi mbona bsi muendelee kuwa naye!

Wananchi wa Igunga kazi kwenu kwani imesemwa mwenye macho haambiwi tizama! Uchaguzi mwema.
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Jina hili chukizo, kero, vilio, damu za Wa-Tanzania; mkwapuaji mkuu wa fedha za walipa kodi na kuchangia kupunguzia serikali yetu uwezo wa kifedha kuweza kuwekeza katika eneo zima la MAJANGA NA UOKOZI panapotokea matatizo.

Zaidi ya miaka 15 tangu MV Bukoba ituvune kule Mwanza bado tumeendelea kuteketea kwa mtindo ule ule bila ya mpangilio wowote mzuri wala vyombo vya kisasa na vya haraka kuweza kufanyia shughuli za uokozi.

Na hivi sasa tunakimbilia biashara ya kuchimba mafuta nchini bila kuwekeza chochote cha maana kwenye uokozi na majanga.

Jeshi letu la ZIMA MOTO NA UOKOZI linasikitisha leo kuliko hata hali ilivyokua wakati wa mkoloni na bado tunajiringisha ati CCM yajenga nchi; my foot!!!!!!

Katika nchi aheri uwe na wahaini wa kimawazo kuliko kuwa na kijiji kizima cha matajiri FISADI kama Rostam Azizi.

Nasema huyu baba laiti ingalikua ...
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
23
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 23 0
Huna haja ya kuwaonea huruma CCM, nadhani ungetumia muda huo kujenga chama chako cha Magwanda. CCM imezaliwa kushinda.
 
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
1,415
Likes
65
Points
145
M

Mthuya

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
1,415 65 145
Huna haja ya kuwaonea huruma CCM, nadhani ungetumia muda huo kujenga chama chako cha Magwanda. CCM imezaliwa kushinda.
Nawe kilamahali upo mmmmmmmmmmmmm kweli unatumikia ajira vizuri
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
8
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 8 135
Rost tamu hafai kwa lolote amebakiza sifa moja tu nayo ni UFISADI
 
O

Omr

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2008
Messages
1,160
Likes
1
Points
0
O

Omr

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2008
1,160 1 0
Rostam anahela,heshima na sauti katika hii nchi, ameonyesha ushujaa wake kwenye siasa. Sasa wewe kabwela unamuonea huruma? Watu wa igunga wana mapenzi makubwa sana na huyu jamaa na wala hawajali hayo maneno ya chama cha misuba.
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
58,159
Likes
22,596
Points
280
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
58,159 22,596 280
Wa mbili havai moja. Na Igunga hakamati mtu asiyemtaka Rostam?
 
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined
May 7, 2010
Messages
8,381
Likes
2,438
Points
280
Mwanamayu

Mwanamayu

JF-Expert Member
Joined May 7, 2010
8,381 2,438 280
Anaonekana kabisa kalazimishwa kumuombea kura Mgombea kwa tiketi ya CCM, moyono anahuzuni kubwa kwani anajua ya kwamba ametolewa mhanga na wenzake. Lakini hana la kufanya kwani akithubutu tu basi ujue awe tayari kufa, kufilisika au kukimbia nchi maisha yake yote ambayo wana kijani watakuwa madarakani.

Mmefanya makosa makubwa sana kumuita siku ya ufunguzi wa kampeni. Wananchi watajiuliza iweje awe yeye wa kuomba kura wakati ametoka mda si mrefu tena kwa kashfa ya kujivua gamba. Yeye kama ni fisadi mbona bsi muendelee kuwa naye!

Wananchi wa Igunga kazi kwenu kwani imesemwa mwenye macho haambiwi tizama! Uchaguzi mwema.


 
Last edited by a moderator:
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,348
Likes
7,382
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,348 7,382 280
Rostam akikubali kwenda kwenye kampeni nasema hivi 'RA anafikiria kwa kutumia makalio yake'
 
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined
Jun 24, 2010
Messages
2,505
Likes
52
Points
0
AMARIDONG

AMARIDONG

JF-Expert Member
Joined Jun 24, 2010
2,505 52 0
Rostam akikubali kwenda kwenye kampeni nasema hivi 'RA anafikiria kwa kutumia makalio yake'
AENDE MARA NGAPI WEW HUKUMUONA IGUNGA SIKU YA UZINDUZI??ISUUE SIO ROST TAMU ISSUE NI WANANCHI WA IGUNGA KAMA WATACHAGUA CCM WOTE KWA UJUMLA WAO WANAFIKIRIA KWA KUTUMIA MASABURI YENYE MAGAMBa
 
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,394
Likes
810
Points
280
S

sem2708

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,394 810 280
Hii ya CCM kumtumia Rost tamu inaonesha jinsi ambavyo ccm iko tayari kufanya CHOCHOTE ili mradi kupata kura..
 
M

Malboro

Member
Joined
Jun 24, 2011
Messages
23
Likes
0
Points
0
M

Malboro

Member
Joined Jun 24, 2011
23 0 0
RA analazimika kwenda huko kwa manufaa ya maisha yake na kibiashara pia. CCM nao wanafiki wa kutupwa. Iweje wamvue gamba halafu wanamtumia tena.
 
WISDOM SEEDS

WISDOM SEEDS

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
782
Likes
14
Points
35
WISDOM SEEDS

WISDOM SEEDS

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
782 14 35
Huna haja ya kuwaonea huruma CCM, nadhani ungetumia muda huo kujenga chama chako cha Magwanda. CCM imezaliwa kushinda.
Hujambo kijana? kumbe bado upo?...
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,421
Likes
3,471
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,421 3,471 280
Rostam yupo kimaslahi zaidi. Lolote analofanya lina faida ndani ya biashara zake. Hata hizo kampeni amehudhuria kwa maslahi binafsi, Hana uchungu na wana Igunga, hana uchungu na Watanzania. Ni fisadi aliyekubuhu.
 
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined
Sep 13, 2010
Messages
456
Likes
0
Points
0
Ngangasyonga

Ngangasyonga

JF-Expert Member
Joined Sep 13, 2010
456 0 0
chama cha magamba, nomaa, maisha mazuri ni kwa wao viongozi tu, sasa wameanza kuwaandaa watoto wao, sisi akina kalumanzila tutabaki midebwedoo!!
 
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2010
Messages
7,229
Likes
1,302
Points
280
Ndallo

Ndallo

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2010
7,229 1,302 280
Namnukuu Rosti Tamu! ''Nimeamua kuachana na siasa uchwara'' mwisho wa kunukuu! Wana Igunga kazi kwenu kunyoa au kusuka.
 
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined
Mar 12, 2009
Messages
10,217
Likes
104
Points
145
Raia Fulani

Raia Fulani

JF-Expert Member
Joined Mar 12, 2009
10,217 104 145
<span style="font-family: courier new"><font size="4">Anaonekana kabisa kalazimishwa kumuombea kura Mgombea kwa tiketi ya CCM, moyono anahuzuni kubwa kwani anajua ya kwamba ametolewa mhanga na wenzake. Lakini hana la kufanya kwani akithubutu tu basi ujue awe tayari kufa, kufilisika au kukimbia nchi maisha yake yote ambayo wana kijani watakuwa madarakani. <br />
<br />
Mmefanya makosa makubwa sana kumuita siku ya ufunguzi wa kampeni. Wananchi watajiuliza iweje awe yeye wa kuomba kura wakati ametoka mda si mrefu tena kwa kashfa ya kujivua gamba. Yeye kama ni fisadi mbona bsi muendelee kuwa naye! <br />
<br />
Wananchi wa Igunga kazi kwenu kwani imesemwa mwenye macho haambiwi tizama! Uchaguzi mwema.</font></span>
<br />
<br />
sasa nani zaidi kati ya king maker na magamba?
 
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2008
Messages
1,905
Likes
13
Points
145
Sniper

Sniper

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2008
1,905 13 145
huko anaenda ili dili zake zisivurugike. Mfano mzuri ni majuzi serikali ilivyofumbia macho miss vodacom Tz na jamaa kakamatia mshiko wake mzuuuuuri wakati watu tukiwa tunaomboleza
 

Forum statistics

Threads 1,215,072
Members 463,005
Posts 28,534,767