Hii kitu mimi ninapenda sana wakuu, huwa naagalia toka wachezaji wanaingia uwanjani hadi wanatoka ndiyo nami naondoka. Raha zaidi ni pale wanaporuka na kujiangusha. Nani ana ratiba ya mchezo wowote wa netiboli week end hii anitonye nikakate kiu?View attachment 54064
Mashindano ya netiboli mapaja na ch*pi nje nje
View attachment 54064
Mashindano ya netiboli mapaja na ch*pi nje nje
Mkuu kwenye thread hii naona umechangia kinyumenyume.Unachukulia kasi ya nyeto sio?
Kwakuwa mambo mengine ni sehem ya mchezo
Karibu michezo yote ya wanawake mapaja huwa wazi
(Riadha)
![]()
(Kuogelea)
![]()
(Tennis)
![]()
(Soccer)
![]()
(Netball)
![]()
Au wewe ulitaka wavae hivi?
![]()