Mapya kifo cha dude

Mapya kifo cha dude

Huyo Lulu alikuwa mtu wa low profile na rekodi zake za nyuma zimefichwa sana, naamini huyo wana udugu na rais Mnagangwa. Na kuna uwezekano yeye mwenyewe alikuwa ofisa kipenyo.

Kwahiyo kupewa ulinzi wa aina hiyo unaonyesha connection iliyopo kati ya hao watu. Na ndiyo maana Mnagangwa amemlinda sana Chivayo na kumpa ma deal mengi ya mikataba ya serikali.🥺🙇🏿‍♂
Nchi za Afrika ufisadi hauwezi kuisha
 
21f9a5a3-f734-472e-8d8e-4df7f57a8e99.jpeg
 
Mshana Nimegundua kumbe pamoja na yote hujawahi kukutana na Madon wenye majina unaowajua wewe hapa Tz,Unajua kwamba Hwa top notch ya matajiri wa Tz wengi wanalindwa na usalama wa taifa na Makomando wa kijeshi kabisa?? Hii ipo nchi nyingi sana
Nimemtajia mifano michache
Mo Dewji baada ya kutekwa aliomba ulinzi akapewa(Polisi wawil)
Gwajima
Rostam Aziz
 
Watu wana connection zap za siri na za wazi
Nyingi ni za siri giza giza.
Hivi urafiki wa Samuya na Chivayo umetoka wapi miaka 4 tu
Wazungu wangapi wamewekez Tz na wametuma rambirambi (kama salamu) lakini Chivayo kaja moja kw moja, ni kiasi gani cha mchango wa kampa Samuya.
Mtu kama Samia ukimnunulia tu abaja anakupa nchi.
 
'LULU' ALIKUWA AKILINDWA NA KOMANDO?

Huyu ndiye Senelisiwe Magagula, aliyekuwa msaidizi binafsi (mlinzi) wa Lucy Muteke (Lulu) aliyekuwa mke wa Wicknell Chivayo. Magagula alikuwa miongoni mwa watu watano waliouawa katika ajali ya Helikopta iliyotokea jioni ya tarehe 30 Septemba 2026 eneo la Marondera karibu na Mji Mkuu wa Zimbabwe, Harare. Wengine walikuwa ni Wicknell Chivayo, Lucy Muteke na marubani wawili.

Inaelezwa kuwa Senelisiwe Magagula alikuwa mwanajrshi wa Kikosi Maalum cha Jeshi la Zimbabwe (Zimbabwe National Army’s Special Forces). Aliondoka jeshini na kwenda kufanya kazi sekta binafsi. Baadaye alikwenda kufanya kazi za ulinzi katika Ofisi ya Meya wa Bulawayo kabla ya kuitwa tena jeshini kuendelea na kazi.

Taarifa hii ni kwa mujibu wa Mduduzi Mathuthu ambaye ni mhariri wa ZimLive. Kwa ujumla, Mduduzi Mathuthu anahoji ilikiwaje Chivayo alindwe na mtu wa Usalama wa Taifa wa nchi?
View attachment 3682405View attachment 3682404
Staged helicopter crash to run away from USA investigation about chivayo wealth
 
Huyo Lulu alikuwa mtu wa low profile na rekodi zake za nyuma zimefichwa sana, naamini huyo wana udugu na rais Mnagangwa. Na kuna uwezekano yeye mwenyewe alikuwa ofisa kipenyo.

Kwahiyo kupewa ulinzi wa aina hiyo unaonyesha connection iliyopo kati ya hao watu. Na ndiyo maana Mnagangwa amemlinda sana Chivayo na kumpa ma deal mengi ya mikataba ya serikali.🥺🙇🏿‍♂
Huyu jamaa alikuwa “Kingmaker” wa ZANU-PF. Na ndiye aliyepewa tenda ya kuchapa kura kule Zimbabwe. Kuna uwezekano alitumika hata kule Malawi kwenye mambo ya uchaguzi. Ndo maana ya heshima anayopewa pamoja na mengineyo.

Kwa vyovyote vile, kutokana na historia yake, kuwa kwake na urafiki na hao ccm kuna mashaka makubwa sana.

Time will tell…
 
'LULU' ALIKUWA AKILINDWA NA KOMANDO?

Huyu ndiye Senelisiwe Magagula, aliyekuwa msaidizi binafsi (mlinzi) wa Lucy Muteke (Lulu) aliyekuwa mke wa Wicknell Chivayo. Magagula alikuwa miongoni mwa watu watano waliouawa katika ajali ya Helikopta iliyotokea jioni ya tarehe 30 Septemba 2026 eneo la Marondera karibu na Mji Mkuu wa Zimbabwe, Harare. Wengine walikuwa ni Wicknell Chivayo, Lucy Muteke na marubani wawili.

Inaelezwa kuwa Senelisiwe Magagula alikuwa mwanajrshi wa Kikosi Maalum cha Jeshi la Zimbabwe (Zimbabwe National Army’s Special Forces). Aliondoka jeshini na kwenda kufanya kazi sekta binafsi. Baadaye alikwenda kufanya kazi za ulinzi katika Ofisi ya Meya wa Bulawayo kabla ya kuitwa tena jeshini kuendelea na kazi.

Taarifa hii ni kwa mujibu wa Mduduzi Mathuthu ambaye ni mhariri wa ZimLive. Kwa ujumla, Mduduzi Mathuthu anahoji ilikiwaje Chivayo alindwe na mtu wa Usalama wa Taifa wa nchi?
View attachment 3682405View attachment 3682404ho
Yapi maoni yako Mshana zaidi ya maswali ya kujiuliza maswali ya kujipa majibu ya papo kwa kwa papo,ipi tafakuri yako binafsi??
 
Back
Top Bottom