Mapya kifo cha dude

Mapya kifo cha dude

Mshana Jr

Platinum Member
Joined
Aug 19, 2012
Posts
374,895
Reaction score
868,448
'LULU' ALIKUWA AKILINDWA NA KOMANDO?

Huyu ndiye Senelisiwe Magagula, aliyekuwa msaidizi binafsi (mlinzi) wa Lucy Muteke (Lulu) aliyekuwa mke wa Wicknell Chivayo. Magagula alikuwa miongoni mwa watu watano waliouawa katika ajali ya Helikopta iliyotokea jioni ya tarehe 30 Septemba 2026 eneo la Marondera karibu na Mji Mkuu wa Zimbabwe, Harare. Wengine walikuwa ni Wicknell Chivayo, Lucy Muteke na marubani wawili.

Inaelezwa kuwa Senelisiwe Magagula alikuwa mwanajrshi wa Kikosi Maalum cha Jeshi la Zimbabwe (Zimbabwe National Army’s Special Forces). Aliondoka jeshini na kwenda kufanya kazi sekta binafsi. Baadaye alikwenda kufanya kazi za ulinzi katika Ofisi ya Meya wa Bulawayo kabla ya kuitwa tena jeshini kuendelea na kazi.

Taarifa hii ni kwa mujibu wa Mduduzi Mathuthu ambaye ni mhariri wa ZimLive. Kwa ujumla, Mduduzi Mathuthu anahoji ilikiwaje Chivayo alindwe na mtu wa Usalama wa Taifa wa nchi?
1790934606702.jpg
1790934598891.jpg
 
'LULU' ALIKUWA AKILINDWA NA KOMANDO?

Huyu ndiye Senelisiwe Magagula, aliyekuwa msaidizi binafsi (mlinzi) wa Lucy Muteke (Lulu) aliyekuwa mke wa Wicknell Chivayo. Magagula alikuwa miongoni mwa watu watano waliouawa katika ajali ya Helikopta iliyotokea jioni ya tarehe 30 Septemba 2026 eneo la Marondera karibu na Mji Mkuu wa Zimbabwe, Harare. Wengine walikuwa ni Wicknell Chivayo, Lucy Muteke na marubani wawili.

Inaelezwa kuwa Senelisiwe Magagula alikuwa mwanajrshi wa Kikosi Maalum cha Jeshi la Zimbabwe (Zimbabwe National Army’s Special Forces). Aliondoka jeshini na kwenda kufanya kazi sekta binafsi. Baadaye alikwenda kufanya kazi za ulinzi katika Ofisi ya Meya wa Bulawayo kabla ya kuitwa tena jeshini kuendelea na kazi.

Taarifa hii ni kwa mujibu wa Mduduzi Mathuthu ambaye ni mhariri wa ZimLive. Kwa ujumla, Mduduzi Mathuthu anahoji ilikiwaje Chivayo alindwe na mtu wa Usalama wa Taifa wa nchi?
View attachment 3682405View attachment 3682404
Bwana asupoylinda Mji, waulindao wafanya kazi bure
 
Back
Top Bottom