Wicknel chivayo aifariki dunia kwa ajali ya helicopter 🚁

Wicknel chivayo aifariki dunia kwa ajali ya helicopter 🚁

Fahari ya kusini

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2022
Posts
521
Reaction score
1,875
Mfanyabiashara maarufu wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo amefariki dunia leo Septemba 30, 2026 kwa ajali ya helikopta akiwa na mkewe Lucy ā€œLuluā€ Muteke pamoja na watu wengine wanne.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Shirika la Utangazaji nchini Zimbabwe, limemnukuu mwanafamilia Herbert Chivayo ambaye ameeleza kuwa ajali hiyo imetokea eneo la Marondera vijijini.

Hadi sasa, Polisi nchini humo kupitia kwa msemaji wake, Paul Nyathi imethibitisha kutokea kwa ajali hiyo, ambayo haikuwa na manusura yeyote, bali ni vifo vya watu sita, wakiwemo marubani wawili.
 
Mfanyabiashara maarufu wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo amefariki dunia leo Septemba 30, 2026 kwa ajali ya helikopta akiwa na mkewe Lucy ā€œLuluā€ Muteke pamoja na watu wengine wanne.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Shirika la Utangazaji nchini Zimbabwe, limemnukuu mwanafamilia Herbert Chivayo ambaye ameeleza kuwa ajali hiyo imetokea eneo la Marondera vijijini.

Hadi sasa, Polisi nchini humo kupitia kwa msemaji wake, Paul Nyathi imethibitisha kutokea kwa ajali hiyo, ambayo haikuwa na manusura yeyote, bali ni vifo vya watu sita, wakiwemo marubani wawili.
Kupitia kurasa zake mtandaoni, Rais Samia meandika;
Kwa niaba ya Serikali na wananchi wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, natoa salamu zetu za dhati za rambirambi kwa familia za wale wote waliopoteza wapendwa wao pamoja na wananchi
Nimefarijika sana kwa maneno haya, ya rais wetu kuwafariji wafiwa kufuatia kifo cha bonge, ila ningefarijika zaidi, kama Rais wetu, pia angetoa statment yenye maneno ya faraja kama haya, kwenye lile tukio letu lile!.

Mimi nilimuanzishia nyuzi mbili humu
1. Shuhudieni Mambo Makubwa Mazuri ya Bonge wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo! Je, Hapa Kwetu Alifanya Nini?
2. Kumbe Bonge wa Zimbabwe ni Mtu wa Pisi Kali. Licha ya Kuonekana Tipwa Tipwa, ni Mtu wa Kazi na Anapiga Kazi Kweli Kweli kwenye mambo yetu yale

Japo huyu Bonge, hakuwa Mtanzania, lakini alikuwa rafiki kipenzi na mtu wetu, rafiki na mtu wetu ni rafiki yetu, mtu wetu akifiwa na rafiki yake ni sisi tumefiwa na rafiki yetu!.

Nichukue fursa hii kutoa pole kwa mtu wetu,
Watanzania Tunamlilia!

Rip Bonge za Zimba

Mzee Pasco.
 
Mfanyabiashara maarufu wa Zimbabwe, Wicknell Chivayo amefariki dunia leo Septemba 30, 2026 kwa ajali ya helikopta akiwa na mkewe Lucy ā€œLuluā€ Muteke pamoja na watu wengine wanne.

Kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa na Shirika la Utangazaji nchini Zimbabwe, limemnukuu mwanafamilia Herbert Chivayo ambaye ameeleza kuwa ajali hiyo imetokea eneo la Marondera vijijini.

Hadi sasa, Polisi nchini humo kupitia kwa msemaji wake, Paul Nyathi imethibitisha kutokea kwa ajali hiyo, ambayo haikuwa na manusura yeyote, bali ni vifo vya watu sita, wakiwemo marubani wawili.

View: https://youtube.com/shorts/nUtB99daxkI?si=bWsl8kvygwbhv7tK
 
Back
Top Bottom