Mapenzi ya now days afadhari kutembea na mme wa mtu

Mapenzi ya now days afadhari kutembea na mme wa mtu

Dont be stupid gal!mume wa mtu hana tumaini. Zaidi ya ubatili na kujilisha upepo, au siyo baba paroko
Cc eiyer
 
binafsi sipendi mahusiano ya kugandana wee ka luba, mume wa mtu nzuri sana,..and it may give u a chance to play hard to get with another man

Eeeh bibie hajajua siku hizi!, Mapenzi ni sawa na Jojo (Chewing gum) ikiisha utamu tafuta nyingine shida za nini bwana!,Wanaume wako wengi mbona, ukibinjua mtako tu wanajileta wenyewe!.
 
Habari wana jf. Mapenzi ya siku hizi ni majanga mtu anadiriki kukuumiza bila sababu anayokwambia iliyopelekea akuache. Ni afadhari kutembea na mme wa mtu kwa sababu unajua kabisa sio wako.
Watu wengine bhana waandika tu bila kushirikisha ubongo. Sasa ukitembea na mme wa mwenzio yeye hatakuwa ameumizwa au. Ulizoea kuumiza wenzio ndio maana umeumizwa!
 
Mwanamume mwenye Akili hawezi kuhudumia nyumba ndogo Zaidi ya kwake...kiukweli lazima nihakikishe nyumbani wana vitu Zaidi ya vile ninavyompa gal friend ....na hata Siku Moja siwezi Kumpa fixed asset MWANAMKE wa nje unless proven Ana mtoto wangu....na Hiyo asset nitampa kwa Jina la mwanangu ati na hati nakaa nayoooo..
Vitu Kama Magari vinavyo depreciate sio ISHu
 
Wacha ww..mume wa mtu sukari siyo..angalia mwenzako alivyofanywa hapa...alikuwa anatembea na mume wa mtu..mwenye mume alipogundua ili kuwa 1398138953788.jpgni mwendo wa viwembe tu..
 
Duh, lugha chafu kama nini! chonde chonde, punguza ghadhabu za nyumbani kwako unapo comment mada za watu. UkiMheshimu usiyemjua utampenda unayemjua.

Tafuta OMO uisafishe...
 
VALID POINT! MUME WA MTU HAMNA DRAMA NI ALL CARDS ON THE TABLE, papuchi anapata na anaigharamia, wote second hand, hamna anaejiona BETTER THAN THE WORLD OR LARGER THAN LIFE.

PURELY BUSINESS! HIGHLY SEXUAL! Akitaka any empathy, n other illisional feeling he knows where to get them from THE WIFE! Na nyumba ndogo keeps focused on the SEX, mambo za his welfare, kazini, ndugu zake already taken care of by theirs trully THE WIFE. It makes her AN EXPERT IN PLEASING HIM CAUSE SHE HAS JUST ONE JOB, ONLY ONE TO TAKE CARE OF.

Lara 1utawapoteza wenzio some women are gullible za kuambiwa hawachangany na zao.... me niolewe af nikukute na mume wngu, you r dead meat!!! Ukitendwa vumilia ugulia maumiv yakiisha lyf goes on! that is how we do..
 
Stupid!!! Huyo angekua ndo mumeo anafanya hivo ungejiskiaje shwain shenz
 
Habari wana JF,

Mapenzi ya siku hizi ni majanga mtu anadiriki kukuumiza bila sababu anayokwambia iliyopelekea akuache.

Ni afadhari kutembea na mme wa mtu kwa sababu unajua kabisa sio wako.

Wengine ni wavivu wa kuongea na kumwelekeza mtu mzima jambo analopaswa kuwa analijua kabla ya kuingia kwenye mahusiano hivyo ndiyo maana huwa mnaachwa kimya kimya
 
Back
Top Bottom