Mapenzi ya now days afadhari kutembea na mme wa mtu

Mapenzi ya now days afadhari kutembea na mme wa mtu

..........Duuuuh!! Waume za watu tunazidi kupanda chati, that's good news. Thanks to God and my wife kwa maana Mungu amenipa mapenzi ya kweli kwa mke wangu na mke wangu pia ananipa mapenzi ya kweli na kuniheshimu.

Kumbe tunawindwa eeh!!
 
Siyo kwamba amekuacha kwa sababu zisizoeleweka. Sababu ya kwanza ni wewe kutojitambua.
 
"mchepuko is a sources of evil" ni laana tuhl'llaaaah ni mlango wa sheitwaan wa kuanzia shughuli zake "mama wa nje atataka kudhibiti mali za mama wa ndani ya nyumba"alkadhalka mama wa ndani atahisi mumewe kabadilika udadisi utaanza ni nini sababu? hapo sheitan anapamba moto marafiki wa pande zote mbili wanatoa ushauri fanya hivi! fanya vile!<maafa tu na majanga>:bange: kali kweli
 
Sisi waume za watu ndo pasua kichwa zaidi..mwisho wakupiga simu saa1, ukituma sms usiweke neno "dear" wala sweet wala baby...... na ni dhambi kubwa kutembea na mme/mke wa mtu
 
kwani huwezi ishi bila mwanaume?Fanya yako
 
Hivi wewe unapinga nini na uanshauri nini?

Hivi huoni kuwa kwa kutembea na mume wa mtu utakuwa unasababisha mtu mwingine wa tatu (mke wa mume utembeaye naye) kuumizwa pia?

Hebu acha kuwa na akili za rejareja kama misukule ya Lumumba, kuna watu nafikiri mmepewa akili kama si za kufanikisha zoezi la kutawaza kinyesi chooni basi itakuwa za kukusaidia kufakamia matonge ya msosi...

Safi sana
 
definitely not all.. Because, some nuns engaged themselves in sexual promiscuity with some padre, bishops and cardinals, others and some choose to abandon their vows and get married. .. Not all that glitters are gold.i hope youknowhwatimean....

last year in Vatican one nun give birth to a child and she reported to say she didn't know where she got that pregnant.

Who are you to raise your finger and judge your fellow human being??Are you that perfect?or it's because you sin differently than them??Tafakari Chukua Hatua
 
Ww unatembea na mume wa mtu na unajua ni makosa but unatafuta njia ya kuuhalisha huo uhusiano ili usifeel gulty
 
Who are you to raise your finger and judge your fellow human being??Are you that perfect?or it's because you sin differently than them??Tafakari Chukua Hatua

It is not judging but facts, ndo maana kasema sio wote... We are all human and mistakes are part of us
 
Habari wana jf.

Mapenzi ya siku hizi ni majanga mtu anadiriki kukuumiza bila sababu anayokwambia iliyopelekea akuache. Ni afadhari kutembea na mme wa mtu kwa sababu unajua kabisa sio wako.

usitake kunivunjia ndoa yangu na mama ngina
 
Zamani nlikuwa nawashangaa sanaaa wadada wanaodate waume za watu,ila if am asked to choose right now,will go for a married man,mana he's responsible and caring na hamna pressure za kuexpect ndoa,kupretend who u are nk...and above all the realationship is super exciting,coz ni ya kuibia na kujifichaficha
 
Habari wana jf.

Mapenzi ya siku hizi ni majanga mtu anadiriki kukuumiza bila sababu anayokwambia iliyopelekea akuache. Ni afadhari kutembea na mme wa mtu kwa sababu unajua kabisa sio wako.

Sasa akikwambia unanuka mbunye na mdomo utampenda?
 
Sisi waume za watu ndo pasua kichwa zaidi..mwisho wakupiga simu saa1, ukituma sms usiweke neno "dear" wala sweet wala baby...... na ni dhambi kubwa kutembea na mme/mke wa mtu

binafsi sipendi mahusiano ya kugandana wee ka luba, mume wa mtu nzuri sana,..and it may give u a chance to play hard to get with another man
 
Uzinzi utawaua mnang`ang`ana nao utafikiri chai ya asubuhi kwani mabikira mbona wanaishi au uliambiwa ina tarehe ya ku expire ukiitunza bila kugawa.
 
Habari wana jf.

Mapenzi ya siku hizi ni majanga mtu anadiriki kukuumiza bila sababu anayokwambia iliyopelekea akuache. Ni afadhari kutembea na mme wa mtu kwa sababu unajua kabisa sio wako.

Tembea hata na babako kwani naye ni mume wa mtu, na zaidi sana sio mume wako kama ulivyobainisha mwenyewe.
 
Back
Top Bottom