Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

..mpaka sasa sijui ana hali gani na sijui nitamuepuka vipi huyu naingia home time mbaya kweli kweli, anajua ninapoishi! hapo ninapokaa nimepanga, lakini pia nilikuwa najenga kwangu na nilipanga kuhamia kwangu tarehe 1-1-2014.

Hapo ninapojenga pia anapajua, ila sina uhakika kama anajua nahamia lini.

Wana MMU hebu nisaidie hapo, huyu nimwepuke vipi?
natamani hata kwenda kumwambia mama yake pengine itasaidia..

Kwa kifupi hadithi yetu ndo imeishia hapa. Makofi tafazali.

Haya tuambie hadithi hii kakufundisha nani na kakuambia ina maana gani?
 
Hadithi tamu sana bwana Tembosa, ila swali langi ni kwamba hiki ni kisa cha kweli au utunzi wako tu ambao ni mzuri?

Kama ni kisa cha kwali naanza kuona kwamba hapo wote bado mnapendana sema ndo kila mmoja amejikuta kwenye fate tofauti kabisa ila hakuna anayekubali matokeo (hata wewe hapo hujakubali matokeo)

kama vipi adai talaka kwa mumewe muoane muishi kwa amani baas

CC mwallu

Hahaha hommie hata wewe unaweza ingizwa chaka kirahisi namna hii? Lazima kuna mtu amekuibia password asee.
 
Last edited by a moderator:
..mpaka sasa sijui ana hali gani na sijui nitamuepuka vipi huyu naingia home time mbaya kweli kweli, anajua ninapoishi! hapo ninapokaa nimepanga, lakini pia nilikuwa najenga kwangu na nilipanga kuhamia kwangu tarehe 1-1-2014.

Hapo ninapojenga pia anapajua, ila sina uhakika kama anajua nahamia lini.

Wana MMU hebu nisaidie hapo, huyu nimwepuke vipi?
natamani hata kwenda kumwambia mama yake pengine itasaidia..

Umezidi tamaaa ulivyoambiwa mimba jicho lilikutoka
 
Kwa sisi watu wa imani ya dini tunasema una pepo kwa vijana wa mtaani bangi zinakusumbua kwa cdm watasema ww dhaifu kwa sisi ccm ww upigwe tuu.
 
Kwa sisi watu wa imani ya dini tunasema una pepo kwa vijana wa mtaani bangi zinakusumbua kwa cdm watasema ww dhaifu kwa sisi ccm ww upigwe tuu.

Na sisi kina Mushi na Munisi tunasema sogea pande hii tukurenge kichwani mura
 
Naendelea sasa...

Baada ya ex wangu kuniambia ukwel na dhumuni la ile trick yake
Sikuelewa somo kabisa!
Nilichukua simu yangu nikaangalia muda, ilikuwa saa 3:15 usiku

Nilinyanyua kale kagoro nikampa nikamwambia hebu jifunge tena nione!
Please naomba unielewe kwanza
Na unisamehe kwa kukupotezea muda
Wako, nikamwambia hebu jifunge tena nione?
niko serious kinoma!

Akaniambia please nisamehe,
Nikasimama nikawa namfunga tena kale kagodoro.
Akawa ametulia tu!
Nikamaliza kumfunga kama alivyokuwa kajifunga.
Kwa hasira nikawa nimeweka sikio kwenye tumbo lake
Huku nasema ooh! my baby!
nilikuwa na hasira sana.

akaniuliza a u mad?
nikamwambia completely mad!!
Hapo nawaza tu nimpe adhabu gani,
Nikamwambia hivi uliniambia mimba yako ina muda gani?
Akaniambia sina mimba jamani, but its our best time to make it..

Niliinuka coz nilikuwa bado nimemwinamia kichwa changu kikiwa tumboni kwake kusikiliza mdundo wa mtoto feki(hewa)

Sasa akawa amenishika shingoni
Nikamwambia aniache, akasema please please calm down!

Kumbe bora angekuruhusu upige grants yako aisee , mimba ingeingia tu kwa ushawishi aliokuwa amekupa.
 
Nilikuwa na hasira na hasira ziliongezeka mara dufu nikikumbuka maneno
aliyoniambia muda mfupi uliopita, yakuwa hakuwa tayari kubeba mimba ya mumewe kwa wakati ule?

sasa nikamuuliza kwanini aliolewa nae?
Akaniambia mi sikuwa na dalili yoyote ile yakumwoa na yeye umri wake ndiyo unazidi kuwa mkubwa.
Ikabidi tu akubali kuolewa.

Akaanza kuniambia, darling its time for us to make a baby!
Nkamwambia Go!
just go away! idiot.
no i cant go before we ful fil it,

not with me u idiot,
machozi yalianza kunitoka nilikasirika to the maximum!
kosa alilofanya nikunishika tena, nilimzaba kibao kimoja cha hatari,

akaniambia u just kill me! do it, kill me!
nikamweka mtama wa hatari, nahisi shetani alikuwa ameshaniingia akili kwangu.
alilala hapo chini kama dakika mbili hivi nadhani aliangukia kichwa,

akawa analia sana, ila bado sikuwa na huruma! bado nawaza kumfanyia tocharing!!
aliongea kwa huzuni sana, akaniita jina akaniambia umeniumiza kichwa, nasikia maumivu ya kufa.
and if i wil die for u plz take care of my heart

We unajua brain concusion? Itakuwa kama wakina late kanumba afu wewe ndo uwe lulu kama ingekuwepo jack daniel au ata iyo grants.
 
...nilivyofika pale nilipo park nilimuuliza ni kwanini unataka kwenda kwangu?

akaniambia tena hajisikii vizuri,
nikamwambia we have to finish ths 1nce for all..
sasa hujisikii vizuri hospital umegoma kwenda, kwangu uliambiwa kuna daktari?

akaniita tena jina langu, akaniambia hivi una moyo wa aje wewe!
Nikamwambia ur the 1st to show betrayal
So u have to blame ur self.
Umeolewa tayari, stop and dont try to trick me again, this time i will kill u for real.

Nikasogeza gari karibu na pale nilipopark yangu.
Nikapiga honi jamaa wakafungua geti,

nikarudi tena rivasi, nikashuka nikamwambia ex wangu, chukua gari yako! sepa kwako, mi nikashuka nikaingia pale nikachukua gari wakati natoka nilimwona Vanie nayeye ameshashuka kwenye gari yake, bado analia!
mi huyo nkasepa zangu!
akawa anapiga simu sipokei.
anatuma msg sijibu.

Ule usiku sikwenda home nikijua angenifuata nyuma, nikaenda kulala kwa jamaa yangu,
Asubuhi ikabidi nianze kufanya mkakati wa kubadilisha namba ya simu.
Na toka jumanne naenda kwangu at mid9t..

Una roho ngumu,ngekuwa mimi ningepita naye ka brand new car iliyotoka .DT.DOBIE sahii sahii.
 
Ni upambavu wa hali yajuu mtu analala na wanaume wawili atajuaje hiyo mimba ni ya mwanaume
Muwe mnaacha kudanganywa na mtakufa kwa kuiba wake za watu alaaaaaaaa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom