Kisa cha Dr. Nyambane na mauaji ya mkewe huko Kenya

Kisa cha Dr. Nyambane na mauaji ya mkewe huko Kenya

mcTobby

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2018
Posts
7,281
Reaction score
20,990
Taasisi ya ndoa na mahusiano kwa ujumla ni taasis yenye changamoto nyingi san . wewe Ikiwa uko kwenye ndoa na mambo yanaenda vizuri , basi hiyo ni baraka kubwa sana na umshukuru sana baba muumba aliye juu Mbinguni.

Kisa hiki nachokupa kimetokea huko Kenya kwa majirani kwenye Kaunti ya kiambu.
Kisa hiki kinamwendea daktari bingwa wa upasuaji kutoka Kaunti ya Kiambu. Nadhani anaitwa Dkt. Dennis Nyambane.

Kwa nje kwa huyu daktari kila kitu kilionekana kuwa sawa. Alikuwa na kazi nzuri na alionekana kuwa anafanya vizuri katika maisha yake. Alikuwa na mke na mtoto mmoja wa kiume. Kwa mtu wa umri wake, angehitaji nini kingine?

Anyway lakini siku chache zilizopita, mke wake alifariki baada ya kupata jeraha la kuchomwa na kisu. Inaonekana kulikuwa na ugomvi na msukosuko kati yao yaani mume na mke.
Sasa mke amelala kwenye chumba cha kuhifadhia maiti, huku mume akiwa kituo cha polisi kupisha uchunguzi
Mtoto wao wa miaka mitatu haelewi kinachoendelea. Hawezi kumuona mama yake, na pia hawezi kumuona baba yake.

Lakini jambo lililoshtua kuhusiana na tukio hili zaidi ni madai yanayotolewa na baadhi ya wafanyakazi wenzake wa daktari huyo. Wanadai kwamba kwa muda mrefu alikuwa akiteswa na kunyanyaswa na mwenza wake.
Kuna picha yake akiwa na jeraha kubwa usoni. Watu wanaodai kumfahamu wanasema aliwahi kupigwa na mke wake kwa nyundo. Wakati fulani mwezi Mei, inasemekana alilazimika kukimbilia kituo cha polisi na kutoa taarifa kuhusu yaliyokuwa yakitokea nyumbani.
Rafiki mwingine wa daktari huyo akachapisha ujumbe wao wa mawasiliano mtandaoni kuhusiana kilichokuwa kinaendelea. Katika ujumbe huo, rafiki yake anamsihi aondoke tu nyumbani pamoja na mtoto wake, akapangishe nyumba nyingine na kumzuia mke wake mwenye tabia ya vurugu na Fujo kumfikia.
Lakini daktari huyo alikuwa akisita kuondoka.
Sababu?
Alisema hakuwa na pesa. Inadaiwa kuwa mke wake alikuwa na namba yake ya siri ya benki (PIN) na alikuwa amechukua pesa zake zote.
Katika moja ya ujumbe, daktari huyo alimjibu rafiki yake:
“Nitarudi huko kwa sababu sina mahali pengine pa kwenda. Sidhani kama nitaishi.”
Daktari huyo pia alimtumia rafiki yake picha iliyokuwa imewekwa kuonekana mara moja tu (view once), na picha hiyo inadaiwa ilimshtua sana rafiki yake. Huenda ilikuwa moja ya picha zinazoonyesha majeraha aliyokuwa ameyapata.
Kisha akaandika:
“nilikabwa shingoni hadi nikakaribia kufa.”

Anyway
Kuhusu ukweli wa madai haya yote, ni wale waliokuwa ndani ya chumba hicho pekee wanaoweza kujua kilichotokea. Kwa sababu sasa mke huyo yuko kimya na amelala kwenye chumba cha kuhifadhia maiti — kimya cha m
ilele.
Screenshot_20260813-144320~2.jpg
 
Baadhi ya screenshot za marafiki wa huyu daktari kuhusiana na kile kilichotokea.
FB_IMG_1786716969664.jpg
FB_IMG_1786716976474.jpg

Hizi screenshot zinaonyesha jamaa alikuwa akikipitia haswa kutoka kwa huyu mkewe ambaye inasemekana amemchoma kisu
 
FB_IMG_1786716962005.jpg

Daktari huyu kwenye frame ya kwanza ni picha yake aliyo share na colleagues wake akionyesha sehemu ya USO wake ukiwa umevimba baada ya kudai kugongwa na nyundo na mkewe kutokana na ugomvi kati yao.
 
Mimi sijaona ila naweza kutoa tu ushauri hivi, ukiona red flags zimezidi kwenye hayo mahusiano it's better kuyaondokea KABLA hazija turn Black flags..... Anyway pole kwa daktari.
 
Kosa kubwa ambalo utafanya kama mwanaume ni kumpa mwanamke mpaka uwezo wa kukushambulia.

Ukishafikia hapo, tambua uanaume wako umetamatika. Na wewe ni mwanamke mwenzake, tena mdhoofu.

Mwanamke anaweza kukuzidi akili
Anaweza kukuzidi uwezo kiuchumi
Ila KAMWE asikuzidi nguvu na maamuzi!.
 
Kosa kubwa ambalo utafanya kama mwanaume ni kumpa mwanamke mpaka uwezo wa kukushambulia.

Ukishafikia hapo, tambua uanaume wako umetamatika. Na wewe ni mwanamke mwenzake, tena mdhoofu.

Mwanamke anaweza kukuzidi akili
Anaweza kukuzidi uwezo kiuchumi
Ila KAMWE asikuzidi nguvu.
Huyu jamaa nadhani kwa maoni yangu u Nice guy umemponza
 
Mambo ya kuvumiliana upumbavu kwenye ndoa yaani limtu ulilianza kwa kulitongoza na kukulia hela zako,ukaenda kwao ukalilipia mpka hela ya mahari,ukaendelea kulilisha na kuligharamia kwa kujinyima alafu linakusumbua eti unaendelea kuvumilia na kuumia kimya kimya yaani juhudi zako ni kugeuza kwako kama gereza lako.
...
Shida ya kuvumilia eti ndoa isivunjike mwisho wa siku unaishia gerezani kweli pia kama huyu bwana.
Dah! nimekubaliana na wale wa kataa ndoa🙌
 
Mambo ya kuvumiliana upumbavu kwenye ndoa yaani limtu ulilianza kwa kulitongoza na kukulia hela zako,ukaenda kwao ukalilipia mpka hela ya mahari,ukaendelea kulilisha na kuligharamia kwa kujinyima alafu linakusumbua eti unaendelea kuvumilia na kuumia kimya kimya yaani juhudi zako ni kugeuza kwako kama gereza lako.
...
Shida ya kuvumilia eti ndoa isivunjike mwisho wa siku unaishia gerezani kweli pia kama huyu bwana.
Dah! nimekubaliana na wale wa kataa ndoa🙌
Yaani inakuwa tena sio upendo huo .. inakuwa ni obsession.. ni stage ambayo ukiwa obsessed na mtu anaweza kukutoa hata macho kisa tu unampenda... Yale Yale ya Samson na Delilah
 
Back
Top Bottom