Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

sa mbona umezunguka weeee......si ungetuambia tu directly vya kuwa hakuna mimba......
 
Naendelea sasa...

Baada ya ex wangu kuniambia ukwel na dhumuni la ile trick yake
Sikuelewa somo kabisa!
Nilichukua simu yangu nikaangalia muda, ilikuwa saa 3:15 usiku

Nilinyanyua kale kagoro nikampa nikamwambia hebu jifunge tena nione!
Please naomba unielewe kwanza
Na unisamehe kwa kukupotezea muda
Wako, nikamwambia hebu jifunge tena nione?
niko serious kinoma!

Akaniambia please nisamehe,
Nikasimama nikawa namfunga tena kale kagodoro.
Akawa ametulia tu!
Nikamaliza kumfunga kama alivyokuwa kajifunga.
Kwa hasira nikawa nimeweka sikio kwenye tumbo lake
Huku nasema ooh! my baby!
nilikuwa na hasira sana.

akaniuliza a u mad?
nikamwambia completely mad!!
Hapo nawaza tu nimpe adhabu gani,
Nikamwambia hivi uliniambia mimba yako ina muda gani?
Akaniambia sina mimba jamani, but its our best time to make it..

Niliinuka coz nilikuwa bado nimemwinamia kichwa changu kikiwa tumboni kwake kusikiliza mdundo wa mtoto feki(hewa)

Sasa akawa amenishika shingoni
Nikamwambia aniache, akasema please please calm down!
 
n hadithi yetu imeishia hapo nendeni mkalale watoto wangu wazuri Heaven on Earth na sweetlady na wewe kaka yao watu8 hakikisha wameshusha net

Kaka hii stori itaendelea muda si mrefu, hata juzi ile part II ilikuwa hivi hivi au hata ile nyingine part I ya siku ileeee...huyu jamaa mtade sana wa stori kama hizi...in fact anachuana na Simplicity
 
Last edited by a moderator:
Mkuu mleta mada/story tuwasiliane, tunaweza kutengeneza bonge la movie!!!!

Tiba
 
Tembosa unanipilia mke wangu Vanessa! Unajua nina hasira sanaa........ Ipo siku nitakukamata, 0713 usilalamike aiseeeee!!!!



Salamu from Cape Town
 
Nilikuwa na hasira na hasira ziliongezeka mara dufu nikikumbuka maneno
aliyoniambia muda mfupi uliopita, yakuwa hakuwa tayari kubeba mimba ya mumewe kwa wakati ule?

sasa nikamuuliza kwanini aliolewa nae?
Akaniambia mi sikuwa na dalili yoyote ile yakumwoa na yeye umri wake ndiyo unazidi kuwa mkubwa.
Ikabidi tu akubali kuolewa.

Akaanza kuniambia, darling its time for us to make a baby!
Nkamwambia Go!
just go away! idiot.
no i cant go before we ful fil it,

not with me u idiot,
machozi yalianza kunitoka nilikasirika to the maximum!
kosa alilofanya nikunishika tena, nilimzaba kibao kimoja cha hatari,

akaniambia u just kill me! do it, kill me!
nikamweka mtama wa hatari, nahisi shetani alikuwa ameshaniingia akili kwangu.
alilala hapo chini kama dakika mbili hivi nadhani aliangukia kichwa,

akawa analia sana, ila bado sikuwa na huruma! bado nawaza kumfanyia tocharing!!
aliongea kwa huzuni sana, akaniita jina akaniambia umeniumiza kichwa, nasikia maumivu ya kufa.
and if i wil die for u plz take care of my heart
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom