Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

hiyo ni nzuri sana kuwa na msimamo ........ hope utabadilika na kujaribu kuangalia mwelekeo mwingine

sure lakini siyo kwa kuoa,
huwezi amini sina mzuka kabisa!! mpaka sasa hivi sijaenda kwangu
Kisa nahofiwa kukutwa, nilipita tu kwa dakika chache na nikatoka
Sasa raha hapo iko wapi Miss?
Kesho nitaanza kuprocess walau likizo ya dharura nikatulie kwanza
kule milimani hili vuguvugu liishe kwanza
 
sure lakini siyo kwa kuoa,
huwezi amini sina mzuka kabisa!! mpaka sasa hivi sijaenda kwangu
Kisa nahofiwa kukutwa, nilipita tu kwa dakika chache na nikatoka
Sasa raha hapo iko wapi Miss?
Kesho nitaanza kuprocess walau likizo ya dharura nikatulie kwanza
kule milimani hili vuguvugu liishe kwanza

pole sana nenda likizo kwanza ukirudi utakuwa kidogo umetulia ......... maskini unatia huruma umekuwa kama mkimbizi ukiwa na wasi wasi zaidi mchukulie RB..
 
pole sana nenda likizo kwanza ukirudi utakuwa kidogo umetulia ......... maskini unatia huruma umekuwa kama mkimbizi ukiwa na wasi wasi zaidi mchukulie RB..

mi nakaa nae mbali,
kwanza najijua mwenyewe, afu sijui huyo mume wake ni waaje
Anahulka zaaje sielewi, so sijajua kama atajua atafanya nini,
Kwasababu kama atakuwa kama mimi najua lazima kuumizana kukubwa kuwepo!

Pili, ujue wazazi wangu na wake wanajuana wanaishi mtaa mmoja
So if any thing bad happen impact yake ni mpaka
Kwenye familia zetu tulizotoka.
lazima niwe makini sana hasa kipindi..

Thank u kwa kunipa moyo!!:smile-big:
 
Dogo leo umetushika!!! Arrange kuonana na wazazi wake na yeye akiwepo, umwage mtama hope mtapa suluhisho then maisha yaendelee, why kuishi kama digidigi sbb ya mke wa mtu? otherwise uniambie bado unampenda hlf acha ulabu
Mkuu watu nane!
unaweza kushauri la kufanya kama umenielewa, nashangaa sana wengi mnadhani hii ni story ya kutengeneza..
 
mi nakaa nae mbali,
kwanza najijua mwenyewe, afu sijui huyo mume wake ni waaje
Anahulka zaaje sielewi, so sijajua kama atajua atafanya nini,
Kwasababu kama atakuwa kama mimi najua lazima kuumizana kukubwa kuwepo!

Pili, ujue wazazi wangu na wake wanajuana wanaishi mtaa mmoja
So if any thing bad happen impact yake ni mpaka
Kwenye familia zetu tulizotoka.
lazima niwe makini sana hasa kipindi..

Thank u kwa kunipa moyo!!:smile-big:

karibu sana!!!!!!!!!!
 
Dogo leo umetushika!!! Arrange kuonana na wazazi wake na yeye akiwepo, umwage mtama hope mtapa suluhisho then maisha yaendelee, why kuishi kama digidigi sbb ya mke wa mtu? otherwise uniambie bado unampenda hlf acha ulabu

niliamua kushare na nyie kwasababu nilianza kufanya hivyo tokea mwanzo!!
Swala la kuonana kwanza na mama yake ni la muhimu sana
itabidi nionane kwanza na mama yake kabla sijaonana nao
wote,
tukiwa pamoja kwa mama yake it wont work,
Anaweza kuonyesha hisia zake afu iwe shida..

Nitaongea na mama yake mimi kama mimi
kwanza!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom