Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

Mapenzi: Hatari, Kidogo Niue! Mungu Nisamehe.

mmh nasubiri stori iishe nipande daladala.wahi bac foleni inazidi
 
Ahahahahhh, haya mapenzi bana lol!
Haya wahi ukaite ambulace huko njee...usije ukatake care heart bure!!!!!


nasikia maumivu ya kufa.
and if i wil die for u plz take care of my heart
 
Wee panda tu daladala, na hivi foleni ndafu ndo utakuwa unasoma vizuri ukiwa umetulia tuli kwenye daladala, usijisahau tu ukacheka kwa sauti


mmh nasubiri stori iishe nipande daladala.wahi bac foleni inazidi
 
Wee panda tu daladala, na hivi foleni ndafu ndo utakuwa unasoma vizuri ukiwa umetulia tuli kwenye daladala, usijisahau tu ukacheka kwa sauti

si bora awe amekaa sasa akishikilia bomba je!!
 
Hayo maneno aliyoyasema yakanishtua kidogo!
Pepo wa hasira akanitoka gafla.

Nikamsikia ananiambia, nimalizie nipumzike kwa amani
Niliwahi kujaribu kujiua kwa ajili yako(hapa nadhani Tyta unakumbuka).
Sasa umefanya mwenyewe.
Kweli mwanzo inaweza kuwa mwisho.
Nilidhani leo ningepata nafasi tena yakufurahia mapenzi..

Lakini ndiyo inakuwa mwisho.
Second chance hamnaga duniani.
Alisema yote hayo huku anagugumia.
Afu akatulia ila bado alikuwa anahema kwa nguvu sana!
Nilipata wazo la kumpeleka hospital

nikambeba kuelekea kwenye gari, ile nataka kutoka walinzi waliniona bahati nzuri yule mmoja anatujua, ni hoteli tuliotumia sana wakati na date na vanie kipindi kile!
akaniambia vp bwana? kulikoni? nikamwambia ame faint kidogo ngoja nimkimbize hospitalini..

hawakuhoji sana kwani jamaa na wenyewe walishangaa kuona anavyohema kwa nguvu.
nikamweka ndani ya gari milango hakuilock ila funguo hazikuwepo pale kwenye switch

nikarudi ndani faster kuzichukua, nikabeba na kale kabegi kenye laptop na simu!
nilimkuta bado a
 
Last edited by a moderator:
Wee panda tu daladala, na hivi foleni ndafu ndo utakuwa unasoma vizuri ukiwa umetulia tuli kwenye daladala, usijisahau tu ukacheka kwa sauti

sasa nikishika bomba jf nitaifunguaje?au ngoja nisubiri lift za waume za watu
 
Afadhali hakufa,na Mungu ameshakusamehe,na sasa kaa nae mbali ikiwezekana hama mkoa kaka ili usianguke dhambini,mke wa mtu huyo,amri ya Mungu imekataza,yani kama vile Mungu alijua haya yatatokea akaiweka,acheni Mungu aitwe Mungu
 
hahahaha...ndio maana movie za kibongo znakosa wateja.
 
Hayo maneno aliyoyasema yakanishtua kidogo!
Pepo wa hasira akanitoka gafla.

Nikamsikia ananiambia, nimalizie nipumzike kwa amani
Niliwahi kujaribu kujiua kwa ajili yako(hapa nadhani Tyta unakumbuka).
Sasa umefanya mwenyewe.
Kweli mwanzo inaweza kuwa mwisho.
Nilidhani leo ningepata nafasi tena yakufurahia mapenzi..

Lakini ndiyo inakuwa mwisho.
Second chance hamnaga duniani.
Alisema yote hayo huku anagugumia.
Afu akatulia ila bado alikuwa anahema kwa nguvu sana!
Nilipata wazo la kumpeleka hospital

nikambeba kuelekea kwenye gari, ile nataka kutoka walinzi waliniona bahati nzuri yule mmoja anatujua, ni hoteli tuliotumia sana wakati na date na vanie kipindi kile!
akaniambia vp bwana? kulikoni? nikamwambia ame faint kidogo ngoja nimkimbize hospitalini..

hawakuhoji sana kwani jamaa na wenyewe walishangaa kuona anavyohema kwa nguvu.
nikamweka ndani ya gari milango hakuilock ila funguo hazikuwepo pale kwenye switch

nikarudi ndani faster kuzichukua, nikabeba na kale kabegi kenye laptop na simu!
nilimkuta bado a

mwisho ama?!
 
Last edited by a moderator:
anahema juu juu, wakati nageuza gari yule mhudumu akaja akaniambia vipi tena?
whats wrong? huwa anapenda kutusemesha kiingireza.
Nikamwambia nothing, i think my wife got a stroke let me rush her to hospital,

Make sure u come for updates, au nikusindikize nimwache Lisa pale,
nikamwambia worry not just go and do ur work.

nikageuza gari nikatoka, nawaza niende tumbi hosp.
ila wakati nawaza hayo, Vanie aliniuliza unaenda wapi? nikamwambia hospital akaniambia no need, take me to ur home.

nikamuuliza how do u feel? akajibu bad, kizunguzungu, nimegonga kichwa pale kwenye tiles!
u have to go to hospital.
akaniambia tena no need. twende kwako nikatulie kidogo,
nikapata hope! huyu bado nguvu anazo ndiyo maana anang'ang'ania kwenda kwangu, ilikuwa ishakaribia saa tano!

sikukwenda tumbi, nikanyoosha moja kwa moja,
nilivyofika mbezi tayari ilikuwa imefika saa 5:30usiku.
Akili ilikuwa hainipi kabisa kumpeleka kwangu, na nilijua mumewe angerudi jumanne.

Nikapata wazo la haraka kwenda pale nilipopark gari ya ofisi...
 
Lol...what a story...imeshanifanya niwe addict sasa,sifanyi chochote ni kukodolea tu thread.....love love love....well can move mountains
 
...nilivyofika pale nilipo park nilimuuliza ni kwanini unataka kwenda kwangu?

akaniambia tena hajisikii vizuri,
nikamwambia we have to finish ths 1nce for all..
sasa hujisikii vizuri hospital umegoma kwenda, kwangu uliambiwa kuna daktari?

akaniita tena jina langu, akaniambia hivi una moyo wa aje wewe!
Nikamwambia ur the 1st to show betrayal
So u have to blame ur self.
Umeolewa tayari, stop and dont try to trick me again, this time i will kill u for real.

Nikasogeza gari karibu na pale nilipopark yangu.
Nikapiga honi jamaa wakafungua geti,

nikarudi tena rivasi, nikashuka nikamwambia ex wangu, chukua gari yako! sepa kwako, mi nikashuka nikaingia pale nikachukua gari wakati natoka nilimwona Vanie nayeye ameshashuka kwenye gari yake, bado analia!
mi huyo nkasepa zangu!
akawa anapiga simu sipokei.
anatuma msg sijibu.

Ule usiku sikwenda home nikijua angenifuata nyuma, nikaenda kulala kwa jamaa yangu,
Asubuhi ikabidi nianze kufanya mkakati wa kubadilisha namba ya simu.
Na toka jumanne naenda kwangu at mid9t..
 
Kweli watu wengine mmeathiriwa na past zenu

mmewe asijue tu maana inaelekea bastola anayo
 
Niliwahi kujaribu kujiua kwa ajili yako(hapa nadhani Tyta unakumbuka).
Sasa umefanya mwenyewe.

teh teh teh hata mimi nakumbuka, si ndio ile skendo ya kutaka kujichoma kisu baada ya kudundana na kaka yake(of course yote kwa sababu yako)...
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom