Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,881
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,881 2,000
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

img_20190613_160926-jpg.1126462

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,217
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,217 2,000
Usiwe short sighted mkuu.
Man City wanachukua makombe sababu Pogba ni mchezaji wao? Au Liverpool?
Au performance ya Leister city ni sababu Pogba ni mchezaji wao?

Hamna haja ya kuangalia nje ya Uingereza, Unajua Chelsea wamemuuza Hazard kwa sababu alikuwa tayari anaipanda timu kichwani kwa tabia zake za kifalafala kama za Pogba? na bado Hazard hakuwa amefikia kiwango cha ushenzi wa Pogba.

Wakati Barcelona wanamuuza Neimar unajua alikuwa anaonyesha tabia kama anazoonyesha pogba Man U? na unafahamu PSG wako tayari kukauzia mbali sababu ya Tabia hizo hizo za hovyo? Barcelona walikuwa nini baada ya kumuuza Neimar, walishuka daraja?

Unajua wakati Liverpool walimuuza Coutinho sababu na yeye alianza kuonyesha Tabia kama za Pogba? baada ya countino kuondoka what happened to liverpool? walishuka daraja?

Sasa naomba unisikilize mzuri, unasikia?
Man U, Chelsea,Liverpool, Arsenal, Man City, HIZI NI TEAM, ZINAWAKILISHWA NA WACHEZAJI KUMI NA MOJA UWANJANI KILA MMOJA AKIWA NA MCHANGO WAKE.

Pogba ni mchezaji mshenzi anayeharibu morale ya timu nzima, Hata kama akifunga magori 100 kila mechi asipobadirisha fikra na tabia zake za kipumbavu kwangu atabaki kuwa fala na siku wakimuondoa hapo fala huyo I will drink to it.
Hizo timu zote zimewauza hao wachezaji wakiwa wameshajipanga kuziba mapengo yao.

Sisi tumeshindwa hata kuziba mapengo ya key players, hakuna winger wa kulia mwaka wa 7 huu.

Usifananishe ambitions za hizo timu na Man Utd ya sasa chini ya Ed.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,217
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,217 2,000
Pogba ile first half ya gemu ya chelsea ndo nilikubali huyu jamaa ana mambo ya kipuuzi sana..utoto mwingi usiokuwa na maana..Kila akipata mpira hataki kuuachia mapema analeta mbwembwe mwishoni anapokonywa..

Pogba anajua ila hatuwezi kufanikiwa kwa aina hii ya wachezaji..hivi watu huwa wanamuangalia KDB anavyopiga kazi 90 min bila kuleta leta upuuzi??..

Huyu jamaa ni wakuuzwa na replacement yake ifanyike..
Walitakiwa waletwe viungo kabla ya kumuuza Pogba.

Hili suala halikufanyika dirisha lilipokuwa wazi.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,217
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,217 2,000
Mie mbali na tabia zake nje ya uwanja,hata uwajibikaji wake ndani ya uwanja haunivutii kabisa. Angalia watu kama kdb,modric, wana mambo makubwa sana lakini wanakimbia karibu eneo lote na muda wote ndani ya dakika 90. Pogba ndio anasababisha kiungo chetu kilegee maana hakabi achilia mbali kupoteza mipira kizembe.

Kitu kingine man utd ndio imekuza brand ya pogba,tofauti na alivyokuja. Na sidhani kama akiondoka man utd ataendelea kuwa na dhamani ile ile,maana man utd fan base yetu ni kubwa pamoja na upungufu wetu wa quality players,anaonekana yeye tu.

Wachezaji wa Liverpool sio wa quality kubwa sana lakini team work na commitment inawabeba hadi kiungo chao kinaonekana babkubwa. Saa nyingine,kipaji bila uwajibikaji ni bure kabisa. January aje SMS na BF tushindanie kumiliki kiungo na vigogo wenzetu pale EPL.
Dirisha lililopita mmeshindwa kuleta hao wachezaji.

Mna mategemeo ya kuwaleta January?

Humfahamu Ed wewe.
 
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
11,569
Points
2,000
Aaron Arsenal

Aaron Arsenal

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
11,569 2,000
Alexis Sanchez could be in Italy on Tuesday for his medicals. Only details remaining for his transfer to Inter (@SkySport)
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,403
Points
2,000
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,403 2,000
Watu sijui mnamponda vipi pogba..nadhani media nazo zinachangia kumfanya jamaa aonekane kama kijana mtovu wa nidhamu kumbe sio kweli....inasemekana kati ya wachezaji wapambanaji sana na wahamasishaji wa wachezaji wengine pogba mmoja wao...akiondoka yule timu yetu itakua imekwisha
Pogba alishasema wazi anataka new challenge (anataka kuondoka United)

Mino Raiola amesema Pogba anataka kuondoka na United(OGS,Woodward) wanajua hilo

Juzi kaka yake naye amesema Pogba anataka kuondoka kwenda Madrid

Last season January Raiola alitaka kumpeleka Pogba Man City Pep akakataa

Ni mhamasishaji YES but hataki kuendelea kuchezea Manchester United now amekuwa mpole sababu hana jinsi bado ana mkataba wa miaka 3 na Real Madrid walishindwa kutoa dau la kumnunua wakaleta option ya kubadilisha wachezaji Woodward akakataa
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,403
Points
2,000
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,403 2,000
Ole amemfundisha Pogba mtoto kabla hajaenda Juventus, miaka ya 2009 mpaka 2011. Ndio maana unaona ana hopes za kumbadili.
Ole alimfundisha Pogba akiwa mdogo na nobody know him except some United fans,Pogba wa sasa ana fedha nyingi,ameshakuwa superstaa na kibaya zaidi wakala wake ni Mino Raiola (Pep & SAF ) hawataki kumsikia kabisa
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
12,403
Points
2,000
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
12,403 2,000
OLE is doing great job to clear deadwood but Woodaward must sign players (right winger/foward) during Janaury 2020.
Inter want Sanchez on loan with option to buy after missing Dzeko we cant play full season with Rashford & Martial

Fenerbahce want to sign Rojo on loan ,Axel Tuanzebe is the third choice CB after impressing OGS during pre-season
 
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
4,838
Points
2,000
Maxmizer

Maxmizer

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
4,838 2,000
ndugu zangu vipi humu tunaweza kuweka kambi au tuache rambi rambi in advance?
 

Forum statistics

Threads 1,335,343
Members 512,292
Posts 32,502,801
Top