Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,881
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,881 2,000
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

img_20190613_160926-jpg.1126462

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined
May 15, 2016
Messages
12,322
Points
2,000
King Ngwaba

King Ngwaba

JF-Expert Member
Joined May 15, 2016
12,322 2,000
Kwa wale wanaombeza Rashford Kuna stats muhimu Hapa.

View attachment 1182097
Toka Rashford aanze kucheza Man UTD, Hakuna mchezaji yoyote epl mwenye magoli mengi against top 6 teams Kushinda yeye.
Mkuu Rashford amemzidi mpaka Mo Salah?

Mkuu kuna stats nyengine kama hizi huwa ni useless! Coz kuna Yule dogo wa Man City Gabriel Jesus kwenye Big games huwa Mzururaji, Lakini akikutana na Vibonde huvichakaza kwelikweli.

Ndiyo ikagundulika kuwa Wafunge Sana Vibonde kuliko Top 6 ili update mafanikio.
 
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined
May 25, 2011
Messages
20,983
Points
2,000
Chief-Mkwawa

Chief-Mkwawa

Platinum Member
Joined May 25, 2011
20,983 2,000
Mkuu Rashford amemzidi mpaka Mo Salah?

Mkuu kuna stats nyengine kama hizi huwa ni useless! Coz kuna Yule dogo wa Man City Gabriel Jesus kwenye Big games huwa Mzururaji, Lakini akikutana na Vibonde huvichakaza kwelikweli.

Ndiyo ikagundulika kuwa Wafunge Sana Vibonde kuliko Top 6 ili update mafanikio.
Mo Salah ana misimu miwili hivyo sio fair kucompare na Rash, mwenye misimu 3 na kidogo.

Ila still Salah anapotea naye at least mechi zetu.
 
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2019
Messages
2,189
Points
2,000
Mikocheni Junction

Mikocheni Junction

JF-Expert Member
Joined Mar 20, 2019
2,189 2,000
Huyo Maguire alikuwa Leicester city nc ilibeba ndoo ya EPL akiongoza safu ya Ulinzi..

Nimejisikia aibu kusoma hii comments
Ni lini Maguire aliingoza Leicester city kuchukua ubingwa?

Raha mpira ni kuongea ukweli

Mimi niliangalia mechi zote za Leicester 2015/2016 kuanzia December
Sikuwahi kuona kikosi cha Leicester kina beki anaitwa Maguire
Nakumbuka vipande viwili vya watu HUTH na MORGAN pale nyuma
 
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2017
Messages
2,501
Points
2,000
Penison

Penison

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2017
2,501 2,000
Huyo Maguire alikuwa Leicester city nc ilibeba ndoo ya EPL akiongoza safu ya Ulinzi.. Wewe na wachezaji wako viberenge mliambulia nafasi ya ngapi ?? ...



Huyo unaesema ni mzito ndio alikuwa Man of the Match ... Sasa wewe RAIA unaeishi Maramba mawili unapata wapi ujasiri wa kusema unachokisema ... Endeleeni kupiga ramli .. Ushindi wa Pre season mlisema ni preseason , .. Chelsea kauliwa 4-0 mmeanza kuja na story za Maguire Simbilisi wewe...



Tulieni hivyo hivyo dawa iingie vizuri ...
MAGUIRE Aliiongoza Leicester city kubeba EPL ,EPL ya Nachingwea au ya Buguruni.
Acha porojo
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
5,887
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
5,887 2,000
Nimejisikia aibu kusoma hii comments
Ni lini Maguire aliingoza Leicester city kuchukua ubingwa?

Raha mpira ni kuongea ukweli

Mimi niliangalia mechi zote za Leicester 2015/2016 kuanzia December
Sikuwahi kuona kikosi cha Leicester kina beki anaitwa Maguire
Nakumbuka vipande viwili vya watu HUTH na MORGAN pale nyuma
Casper schmichel
Simpson
Wess Morgan
Christian Fuchs
Robert Huth
Ng'olo Kante
Dany Drinkwater
Ben Chilewell
Riadh Mahrez
Shinji Okazaki
Leornado ulloa
Jimmy Vardy
Demaray Gray
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
5,887
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
5,887 2,000
Nimejisikia aibu kusoma hii comments
Ni lini Maguire aliingoza Leicester city kuchukua ubingwa?

Raha mpira ni kuongea ukweli

Mimi niliangalia mechi zote za Leicester 2015/2016 kuanzia December
Sikuwahi kuona kikosi cha Leicester kina beki anaitwa Maguire
Nakumbuka vipande viwili vya watu HUTH na MORGAN pale nyuma
Casper schmichel
Simpson
Wess Morgan
Christian Fuchs
Robert Huth
Ng'olo Kante
Dany Drinkwater
Ben Chilewell
Riadh Mahrez
Shinji Okazaki
Leornado ulloa
Jimmy Vardy
Demaray Gray
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,972
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,972 2,000
Duuuuh ina maana hawezi kuja badilika akiwa hapo united
Imetajwa kuwa

United hawakumsaini Bruno Fernandes sababu ya takwimu zake zisizoridhisha za utoaji pass (success rate ya pass zake ni 75%,Pogba 82% na De Bruyne ni 80% kwa msimu uliopita)

Pia scouts wameshauri kuwa anapoteza mipira sana hivyo asisajiliwe
 
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2014
Messages
10,972
Points
2,000
ze-dudu

ze-dudu

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2014
10,972 2,000
Halafu huo msimu yule top scorer wao kevin nugent alisepa.....jamaa kafunga sana championship kuja ligi kuu kawa kilaza
Casper schmichel
Simpson
Wess Morgan
Christian Fuchs
Robert Huth
Ng'olo Kante
Dany Drinkwater
Ben Chilewell
Riadh Mahrez
Shinji Okazaki
Leornado ulloa
Jimmy Vardy
Demaray Gray
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,584
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,584 2,000
Huyo jamaa anatabia za kishenzi sana humu anataka anachokisema yeye wengine waitikie ndiyo kama anaamrisha demu wake
Wewe Ng'ombe acha kuniita Mimi mshenzi, imbecile wewe... Nimetoa angalizo kwa nilichoandika umeishia kuvamia usichokijua taahira wewe ..


Uzuri wangu ni kwamba ukija kijinga jinga na Mimi nakuja kijinga jinga ..That's my principle .. Sasa nakusubiri uje kilofa unijibu kama unavyomjibu house girl wenu nikumalizie akiba ya makombora ambayo huwa nayanyunyiza kwa mataahira kama wewe ambao mmekimbia Dozi za milembe..


Mbugila wewe.
 
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2016
Messages
970
Points
1,000
Northman

Northman

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2016
970 1,000
Wewe Ng'ombe acha kuniita Mimi mshenzi, imbecile wewe... Nimetoa angalizo kwa nilichoandika umeishia kuvamia usichokijua taahira wewe ..


Uzuri wangu ni kwamba ukija kijinga jinga na Mimi nakuja kijinga jinga ..That's my principle .. Sasa nakusubiri uje kilofa unijibu kama unavyomjibu house girl wenu nikumalizie akiba ya makombora ambayo huwa nayanyunyiza kwa mataahira kama wewe ambao mmekimbia Dozi za milembe..


Mbugila wewe.
Sorry, Mbugila ina maana gani
 
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,584
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,584 2,000
Sorry, Mbugila ina maana gani
Asante sana kwa kuuliza Mkuu ..


Mbugila ni Jitu lililokimbia kitanda Wodi za hospital ya vichaa milembe pale mkoani Dodoma .. Kafika kwao kapokonya Simu ya Dada yake na kuingia jamii forum anaanza kuita wenzie wapumbavu..


Hiyo ndio tafsiri "Tukuka" "Maridhawa" au tafsiri mujarabu ya neno Mbugila.
 
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
8,615
Points
2,000
Snipes

Snipes

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2013
8,615 2,000
Mimi nitaanza kuona mwelekeo wa timu baada ya mechi tano.

Kwa sasa naiona Man united ileile ambayo kama inashinda basi inashinda kwa udhaifu wa timu inayocheza nayo siyo kwa ubora wa Man united yenyewe.

Kiungo chetu cha ukabaji bado kinakaba kwa macho na kiungo cha ushambuliaji kinapoteza mipira na kuipoteza build up ya mashambulizi, kama man of the match ni central defender basi sisi ndiyo tulioshambuliwa zaidi kuliko wenzetu. Kama Chelsea ingekuwa na wachezaji waliokomaa walau wawili kule mbele kuanzia first half huenda matokeo yasingekuwa hivi.

Ni imani yangu tutaendelea kuimprove kadri ligi inavyoendelea.
mfano pale LIVERPOOL Van Dijk akichukua tuzo ya Europe maana yake nini? timu yake inashambuliwa sanaaaàaaaa.

tatizo letu sisi tuanaangalia negative zaidi, mfano CB akiwa anafunga kama Ramos na kutoa miasisti, kupandisha timu na kuanzisha mashambulizi au kupiga basi za uhakika hiyo inakuwa haitoshi yeye kuwa man of the match?

by the way, man of the match alikuwa Rashford si Maguire5
 

Forum statistics

Threads 1,335,526
Members 512,360
Posts 32,508,705
Top