Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,883
Points
2,000
Idimi

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,883 2,000
man-u-png.823085

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford-jpg.823091

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1-jpg.827629

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324-png.975419

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1-jpg.827615

Manchester United Trophies' Cabinet

kombe-jpg.514134

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

img_20190613_160926-jpg.1126462

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,576
Points
2,000
Daud1990

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,576 2,000
Kwa muono wangu mdogo, Maguire naona bado sana na mtakuja kumtukana ,mtu pekee ambaye mmepata ni Bisaka , huyu jamaa ana pandisha timu anakaba pia , ila kwakuwa mlishinda 4-0 ,basi Maguire anajificha kwenye takwimu ,ila tukija reality Maguire ni mzito ,hivo akikutana na viberenge au mchezo wa kasi sana ,anapotea ,hili wana man u wengi hamtaki kulisikia ,lakini muda utasema

Niungane na raisi wa Napoli aliyesema thaman ya Maguire ni £30-35m , natoa mech 5 ,mtakuja hapa kutafuta mchawi ni nani

Hebu fikiria Chelsea mbovu hii isiyo na matumain ya hata ya nafasi ya 10 ,ilikuwa ibatengeneza nafas clear mbele ya Maguire ,kinachoficha udhaifu niliouona kwa Maguire ni takwimu za hapa na pale ambazo hizo takwimu hata beki mbovu Mustafi au lovren wanazo kuzidi Maguire ,hivo wana manchesta msijipe moyo na matarajio makubwa kwa magwaya .

Kwa Bisaka sina neno ana kila kitu ambacho FB anatakiwa awe nacho, ila Maguire mhhh muda utasema.
Shetani , mchawi , mzandiki , ibilisi, Joka kuu, mlozi , WEWE



Hebu kawange kwenye nyuzi za Mshana ..
 
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2014
Messages
1,628
Points
2,000
ruralofficer

ruralofficer

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2014
1,628 2,000
Huyo Maguire alikuwa Leicester city nc ilibeba ndoo ya EPL akiongoza safu ya Ulinzi.. Wewe na wachezaji wako viberenge mliambulia nafasi ya ngapi ?? ...



Huyo unaesema ni mzito ndio alikuwa Man of the Match ... Sasa wewe RAIA unaeishi Maramba mawili unapata wapi ujasiri wa kusema unachokisema ... Endeleeni kupiga ramli .. Ushindi wa Pre season mlisema ni preseason , .. Chelsea kauliwa 4-0 mmeanza kuja na story za Maguire Simbilisi wewe...



Tulieni hivyo hivyo dawa iingie vizuri ...
Hahaha Daud baadhi ya uandishi wako unanifurahisha sana(kubwa kuliko ni ile kampeni ya kumtoa Maurinho).
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,202
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,202 2,000
Mbona unakata tamaa bila hoja mkuu?? Mechi moja, nayo si kwamba kiungo imepwaya kiivyo na pengine ilikuwa game approach, una-argue as if tumefungwa goli 10?

Wenzetu wanaenda kwa vigezo vinavyopimika wanapofanya tathimini, hawaangalii tuu kwa macho. Jana kuna mdau kashusha data za Tominay hapa, sasa wewe una-argue kwa vigezo vp.
Hey.

It's a plain fact mzigo wa kiungo upo chini ya pogba.

Msimu uliopita tulizingua kwa kuwa na timu mbovu kila kona.

Wachezaji muhimu wameondoka hakuna replacement.

Deadwoods na wagonjwa wamejaa kwenye timu hakuna action yeyote.

EPL ni Marathon League. Kuwafunga Chelsea isitupe kiburi kwamba timu imekamilika.

Msimu ulioisha kwenye mechi 7 za mwanzo tulishinda mechi 4 kwa goli 4 - 0.

Mwisho wa msimu unajua tumeishia nafasi ya ngapi.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,202
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,202 2,000
Mkuu Joao Felix ni namba 10 na si kiungo

Unamletaje pale wakati unataka Angel Gomes (japo bado hajafika kiwango chake) acheze

Pia kwa umri wa Joao ambaye ni under 20 ni risk kumleta, halafu utegemezi wote ukauweka kwake,aki flop ndio basi tena

United waliboronga sana kuacha kumsajili Bruno Fernandez, kwa kweli hadi leo sijajua hata ni sababu gani iliyosababisha wasimnunue kwanza yeye mwenyewe alikuwa anataka kuondoka, pili bei yake haikuvuka hata £65 million. Unampata wapi kiungo wa kufunga magoli 29 na assist za kutosha?
Excuses zinakuja muda si mrefu.
 
hindustan

hindustan

Senior Member
Joined
Oct 15, 2014
Messages
175
Points
250
hindustan

hindustan

Senior Member
Joined Oct 15, 2014
175 250
Nakubaliana na wewe... tulitakiwa kupata viungo wawili wa maana... kiungo mkabaji kama Partey na kiungo mshambuliaji kama Bruno..... timu kwasasa bado haijabalance..

Ila tusubiri Ole anaweza kua na mipango yake na timu ikazid kua vizur
Hey.

It's a plain fact mzigo wa kiungo upo chini ya pogba.

Msimu uliopita tulizingua kwa kuwa na timu mbovu kila kona.

Wachezaji muhimu wameondoka hakuna replacement.

Deadwoods na wagonjwa wamejaa kwenye timu hakuna action yeyote.

EPL ni Marathon League. Kuwafunga Chelsea isitupe kiburi kwamba timu imekamilika.

Msimu ulioisha kwenye mechi 7 za mwanzo tulishinda mechi 4 kwa goli 4 - 0.

Mwisho wa msimu unajua tumeishia nafasi ya ngapi.
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
4,379
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
4,379 2,000
Hey.
It's a plain fact mzigo wa kiungo upo chini ya pogba.
Msimu uliopita tulizingua kwa kuwa na timu mbovu kila kona.
Wachezaji muhimu wameondoka hakuna replacement.
Deadwoods na wagonjwa wamejaa kwenye timu hakuna action yeyote.
EPL ni Marathon League. Kuwafunga Chelsea isitupe kiburi kwamba timu imekamilika.
Msimu ulioisha kwenye mechi 7 za mwanzo tulishinda mechi 4 kwa goli 4 - 0.
Mwisho wa msimu unajua tumeishia nafasi ya ngapi.
Uko sawa mkuu... timu yetu haiko vzr kwenye kiungo na ushambuliaji.
Angalau kidogo kwenye ulinzi kuna afya lakini Unapopwaya kwenye kiungo ukategea beki wafute makosa yao kwa game labda 20 ni UONGO.
Kikubwa OLE anajua timu yake itapataje matokeo kulingana na target yake,. kufikia Dcember dirisha dogo la usajili.
Kwa sasa wachezaji wacheze MAPAFU YA MBWA kama BUNLEY wajitoe haswa huku tukiwategemea NYOTA WETU kama POGBA, RASH, MARTIAL, HM5 na GEA Waibebe timu.
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
46,202
Points
2,000
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
46,202 2,000
Uko sawa mkuu... timu yetu haiko vzr kwenye kiungo na ushambuliaji.
Angalau kidogo kwenye ulinzi kuna afya lakini Unapopwaya kwenye kiungo ukategea beki wafute makosa yao kwa game labda 20 ni UONGO.
Kikubwa OLE anajua timu yake itapataje matokeo kulingana na target yake,. kufikia Dcember dirisha dogo la usajili.
Kwa sasa wachezaji wacheze MAPAFU YA MBWA kama BUNLEY wajitoe haswa huku tukiwategemea NYOTA WETU kama POGBA, RASH, MARTIAL, HM5 na GEA Waibebe timu.
Muda utatuambia.
 
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2014
Messages
11,451
Points
2,000
AROON

AROON

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2014
11,451 2,000
Huyo Maguire alikuwa Leicester city nc ilibeba ndoo ya EPL akiongoza safu ya Ulinzi.. Wewe na wachezaji wako viberenge mliambulia nafasi ya ngapi ?? ...



Huyo unaesema ni mzito ndio alikuwa Man of the Match ... Sasa wewe RAIA unaeishi Maramba mawili unapata wapi ujasiri wa kusema unachokisema ... Endeleeni kupiga ramli .. Ushindi wa Pre season mlisema ni preseason , .. Chelsea kauliwa 4-0 mmeanza kuja na story za Maguire Simbilisi wewe...



Tulieni hivyo hivyo dawa iingie vizuri ...
Nakusahihisha Maguire kaja juz hapo Leicester
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
2,109
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
2,109 2,000
Refa kawabeba sana hongereni kwa ushindi wenu wa kwanza ..

Magwaya na Bissaka bado hawaja improve chochote, ni gemu tu ilikuwa upande wenu..

#TukutaneDarajani
Sawa Maguire na Bisaka wameimprove upande wenu
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
2,109
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
2,109 2,000
Nmekubali tumepigwa lakini hii Man united sio timu ya kutegemea kuleta ushindani msimu huu ..mtaenda hivi baada ya mechi saba tutakuja kuongea tena..
Ha ha ha unachekesha sana. Yaani waliofungwa Chelsea halafu unawafanyia tathmini Man U. Hii kwa upande mwingine unamaanisha Chelsea ni katimu kadogo sana kulinganisha na Man U.
 
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2015
Messages
10,177
Points
2,000
lukesam

lukesam

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2015
10,177 2,000
Refa kawabeba sana hongereni kwa ushindi wenu wa kwanza ..

Magwaya na Bissaka bado hawaja improve chochote, ni gemu tu ilikuwa upande wenu..

#TukutaneDarajani
Liverpool wanaenda kutonesha vidonda leo, nasubiri kusikia kelele za maumivu makali sana.
😂😂😂
 

Forum statistics

Threads 1,334,288
Members 511,934
Posts 32,471,945
Top