Manchester United (Red Devils) | Special Thread

Idimi

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2007
Messages
11,921
Points
2,000

Idimi

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2007
11,921 2,000
man u.png

Full name: Manchester United Football Club

Nickname(s): The Red Devils

Founded: 1878 as Newton Heath LYR F.C | 1902 as Manchester United F.C.

League: Premier League

Website: ManUtd.com


traford.jpg

Ground: Old Trafford, (Capacity: 74,994) - Pitch 105m x 68m


1.jpg

Co-Chairmen: Joel na Avram Glazer

1545569869324.png

Manager: Ole Gunnar Solskjaer

Manchester United Trophies:
League Tittles: 20

First Division/Premier League Champions: 20 (1907/08, 1910/11, 1951/52, 1955/56, 1956/57, 1964/65, 1966/67, 1992/93, 1993/94, 1995/96, 1996–97, 1998/99, 1999/2000, 2000/01, 2002/03, 2006/07, 2007/08, 2008/09, 2010/11, 2012/13)

European Trophies: 6
UEFA Champions League: 3 (1967/68, 1998/99, 2007/08)
UEFA Europa League: 1 (2016/17)
UEFA Super Cup: 1 (1991)
UEFA Cup Winners': 1 (1990/91)

FA Cup Trophies: 12 (1908/09, 1947/48, 1962/63, 1976/77, 1982/83, 1984/85, 1989/90, 1993/94, 1995/96, 1998/99, 2003/04, 2015/16)

League Cup: 5 (1991/92, 2005/06, 2008/09, 2009/10, 2016/17)

Community Shield: 21
FA Charity Cup/FA Community Shield: (1908, 1911, 1952, 1956, 1957, 1965, 1967, 1977, 1983, 1990, 1993, 1994, 1996, 1997, 2003, 2007, 2008, 2010, 2011, 2013, 2016)

Other Trophies
Second Division Championship: 2 (1935/36, 1974/75)
Intercontinental Cup: 1 (1999)
FIFA Club World Cup: 1 (2008)

1.jpg

Manchester United Trophies' Cabinet

Kombe.jpg

Manchester United Football Club celebrate as they Crowned Europa League Winners(2016/17)

IMG_20190613_160926.jpg

Manchester United Premier League fixtures for 2019/20

Follow this thread for team updates!
 
Last edited by a moderator:

Daud1990

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2014
Messages
6,730
Points
2,000

Daud1990

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2014
6,730 2,000
Logic gan wakat unadanganya watu Maguire kubeba EPL ,wakati Maguire kaja Leicester juzi juz tu hapa
Tena wewe uliechomoa betri pale msamvu , hivi inaelewa logic ya nilichoandika??

Naona umeamua kuja kishari , nikuonye tu Mimi niko tayari kupambana na wewe kwa vita ya aina yoyote .. Kwasababu unataka kuniharibia siku Yangu baada ya kuwa na Furaha isiyomithirika kutokana na ushindi mororo wa 4-0 kutoka kwa wale vijana wa daraja la Manzese ( Chelsea ) .. Nakuomba ujibu tena " Kibwege" uinr nitakavyokuangusha chini , nikuchomoe betri,l na kuiba mafuta ili uripuke kisawasawa.. Ng'ombe wewe
 

Sungusunguu

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2018
Messages
955
Points
500

Sungusunguu

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2018
955 500
Unatakiwa ujue kuwa ili usajili ukamilike. Is not about money tu.. mchezaji na yeye itabidi aridhie binafsi.
J.felix alikataa kabisa kuja man u yeye kama yeye. Team haiwez kumlazimisha.

Halaf kuna tabia ya wachezaj na timu zao kuona man u ni kama sehem ya kutajirika. Yaan wanapiga bei kubwa. Mambo ni mengi na usajili si mrahis kihivyo.
Naww nikaongo kweli
 

Forum statistics

Threads 1,352,802
Members 518,197
Posts 33,067,262
Top