hamis77
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 18,670
- 27,611
Naiona Manjesta yanited ikishika mkia au nafasi za mkiani kule UCL msimu huu
Mancity ya pep msimu juzi walishika nafasi za mkiani
Kwa Manjesta hii yenye Kiungo Bonge Santos ,na mabeki kina Heaven sioni wakitoboa
Kwanza mnapewa wale Top Tier wawili ,watawalamba
Mnapewa wawili kutoka pot 2 , watawalamba
Wanabaki wanne kutoka pot 3 na 4 , hapo mtashinda mechi 2 na draw 2
Huku EPL mshatepeta
Kucheza mechi kila baada ya siku 3 na kikosi chenu finyu ni ngumu sana
Mara ya mwisho mlishika mkia mbele ya Copenhagen ya Norway vijijini na Galatasaray yenye wazee wastaafu
Mancity ya pep msimu juzi walishika nafasi za mkiani
Kwa Manjesta hii yenye Kiungo Bonge Santos ,na mabeki kina Heaven sioni wakitoboa
Kwanza mnapewa wale Top Tier wawili ,watawalamba
Mnapewa wawili kutoka pot 2 , watawalamba
Wanabaki wanne kutoka pot 3 na 4 , hapo mtashinda mechi 2 na draw 2
Huku EPL mshatepeta
Kucheza mechi kila baada ya siku 3 na kikosi chenu finyu ni ngumu sana
Mara ya mwisho mlishika mkia mbele ya Copenhagen ya Norway vijijini na Galatasaray yenye wazee wastaafu