Mambo ya harvard ,threesome na kadhalika..lol

Mambo ya harvard ,threesome na kadhalika..lol

nini nepi!
wakati wengine wakiwa wanaenda huwa wanajiandaa kwenda na perfumes sijui udi,sijui kanga
mi nilikuwa naenda na baby wipes na S 26 kabisaa in case it is a sleep over case!
ahahahahhahahhahahahhahah pana chezeya mimi nikiamua kulea!


He hee basi mwenyekiti nimepata lol
 
ahahahahhhahhahhah unafanya masikhara!
hebu niambie attentively kikao cha kwanza lini!

Itabidi kiwepo kikao cha private mi na wewe kabla ya kuinvite members
kujadili yaliyomo..
sasa we unaonaje?lol..
 
Itabidi kiwepo kikao cha private mi na wewe kabla ya kuinvite members
kujadili yaliyomo..
sasa we unaonaje?lol..
andalio la budget muhimu!lol
lazima tuweke MU kwanza!
wakija members tunawapa yatokanayo then majadiliano yanaendelea
 
But wewe umekuwa mchoyo..
huja share kabisa hapa..ya kwako ...lol

... siyo uchoyo The Boss,
... tatizo ni kwamba sijapatiwa na stumai kupata jukwaa mahsusi kuweza kuyaandika yaliyoyangu!
... nikiandika hapa nasita sredi yako haitadumu hata sekunde 10, maana hata lile jukwaa la kule mwishoni halitoshelezi kuyasitiri.
... na sitaki kuleta uthubutu kwani kwaweza kuleteleza JF kuminywa jumlajumla!:smile:
 
  • Thanks
Reactions: BAK
Fungukaaa mkuu!!!! lol! :behindsofa:

... mmmmh, hata ku-comment kwenye sredi hii nasita kwa kuogopa conflict of interests!
... may be I'm just too much into strange things....:glasses-nerdy:
 
... siyo uchoyo The Boss,
... tatizo ni kwamba sijapatiwa na stumai kupata jukwaa mahsusi kuweza kuyaandika yaliyoyangu!
... nikiandika hapa nasita sredi yako haitadumu hata sekunde 10, maana hata lile jukwaa la kule mwishoni halitoshelezi kuyasitiri.
... na sitaki kuleta uthubutu kwani kwaweza kuleteleza JF kuminywa jumlajumla!:smile:

Duh...na hapa jf mko wangapi?
 
Hawa Harvard waliona mbali sana, walijua wakijifanya kuweka kauzibe kwenye hizi mambo za kungonoana siku ya siku watashangazwa kusikia wanafunzi wao ni maprofesa wa ngono ambayo yaweza kuwa kashfa kwa chuo, hivyo ili kuondoa hilo TEGO wameruhusu kabisa hiyo mambo ili ukishangaa inakuwa aibu yako maana watakwambia wanafunzi wao wana umri unaoruhusu hii kitu kisheria..sijui nani atawashangaa kwa kuruhusu hii kitu ya asili isiyo na mipaka inayoweza kukupatia uraia wa nchi yeyote unayoiota hapa duniani.
 
Usomi na pesa unabadili namna ya kuiangalia dunia na kuchallenge vitu vya mazoea, sababu unakuwa na mtaji wa kujisimamia.

Boss umesahau vituko vya Beliscon wa Italy na visa vyake vya ngono.

Lakini kwenye ngono kuna mengi jamani, kama kuna mtu ameona series ya Spartacus atajiuliza wale watu wa Roma Empire ile ngono ilikuwa ya namna gani aisee!

Kila jamii ina utamaduni wa kusisimua sana linapokuja suala la kuingiliana nyuchi za wanaume na wanawake, mfano historia ya Karmasutra inaturudisha miaka hyo hata kabla ya mapinduzi ya viwanda ulaya, lakini kipindi hicho hao waasia walikuwa weshajua mbinu mbalimbali za kubinjuana, sio tu 3some bali teamsome kabisa lol......
Kwa kuangalia yote haya ndio maana Nyani Ngabu akauliza uajabu kwenye context gani?

Hata sisi waafrika na makabila yetu unaweza kuta kuna aina na dizaini zetu za kushiriki huu mlo kamili ila hatujaandika hvi vitu na wala hatujaweka kama vitu vya kujivunia.
Kuna article Rev Massanilo kule kwenye jukwaa la chini kabisa, kuna prof aliamua kuchimba juu ya hii kitu inayoitwa "katerero", na mwisho alikuja na conclussion nzuri tu lol
unaweza kupata picha alivyofanya research yake, maana anaeleza binti akaeje, mkono uende wapi hahahahahahaha

Sex kweli inahaki ya kuwekewa mjadala maalum
 
Mhhhh! lol! Mie sinaga hayo mambo banaaa boss!!!! lol! :majani7: nilipoyaona mara ya kwanza mtandaoni nikajua watu hawa ni watu ambao wameshakata tamaa ya maisha, watumiaji wa madawa ya kulevya n.k. lakini baada ya kufuatilia kwa karibu nikakuta ni watu ambao wengine wana nyadhifa kubwa sana sehemu zao za kazi lakini wanafurahia hiyo lifestyle. Si kila kitu tunachokiona mtandaoni lazima tukiige vingine ni kuwaachia wenyewe.

:horn::horn::horn:

Na wewe pia ufunguke lol
 
Last edited by a moderator:
Ni rahisi kushangaa ya wenzetu lakini na sisi kama ulivyosema tuna yetu ya ajabu ajabu sana. Ingawaje yanafanywa na baadhi ya Waafrika lakini yanastaajabisha sana. Hata weusi katika nchi za wenzetu zamani walikuwa wakisema haya mambo "yanafanywa na wazungu" lakini siku hizi nao wamo kama kazi.

In all fairness hata wazungu si wote wanaofanya hayo mambo ya "ajabu".

Tena wapo wengi tu wanaowaona hao wanaofanya hayo mambo kuwa ni wa ajabu.
 
In all fairness hata wazungu si wote wanaofanya hayo mambo ya "ajabu".

Tena wapo wengi tu wanaowaona hao wanaofanya hayo mambo kuwa ni wa ajabu.


Na kuna wadada wanaopenda 'gang banging' huko Europe na Marekani
wanasafiri kabisa kuitafuta lol..
 
Wewe kama sio kichwa cha Harvard...huwezi kuwemo lol
mie kichwa zaidi yao aisee. Nimesoma chini ya mwembe, bila dawati wala chaki. Afu nikafaulu shule vile vile. Ila kwa maujanja ya strange things, hiyo elimu ya kiada bado sijaipata.
 
mie kichwa zaidi yao aisee. Nimesoma chini ya mwembe, bila dawati wala chaki. Afu nikafaulu shule vile vile. Ila kwa maujanja ya strange things, hiyo elimu ya kiada bado sijaipata.


Mnhh basi umepitwa aisee lol
 
Na kuna wadada wanaopenda 'gang banging' huko Europe na Marekani
wanasafiri kabisa kuitafuta lol..

Na kuna wanaume wanapenda kufanya mapenzi na ma dominatrices (dominatrixes). Na wenyewe wanaweza kusafiri masafa marefu tu kwenda kutafuta hiyo huduma lol
 
Na kuna wanaume wanapenda kufanya mapenzi na ma dominatrices (dominatrixes). Na wenyewe wanaweza kusafiri masafa marefu tu kwenda kutafuta hiyo huduma lol

Dominatrixes ndio nini?
 
Dominatrixes ndio nini?

A dominatrix is a woman who controls and hurts her partner during sexual activity in order to give her partner sexual pleasure;

A woman who controls a man during sex, often using violence to give sexual pleasure
 
Back
Top Bottom