ephen_
JF-Expert Member
- Oct 28, 2022
- 20,680
- 76,181
Uzi ufungwe😂Tushaijibia sana hii kurudiarudia kunachosha
Uzi ufungwe😂Tushaijibia sana hii kurudiarudia kunachosha
Jando ikirudishwa na vipengele vyake mtaweza 😅Jando irudishwe jamaniii
Utakula hela zangu , ila nitakusend moshi ukafagie samadi na kukamua maziwa mpaka hela irudi
Kabiiiiiiisa mambo za kutufokea hatutakiiiiUzi ufungwe😂
Halafu wadada mna pesa na maendeleo sana , mimi hili nimelishtukia kitambo sana 😅Tushaijibia sana hii kurudiarudia kunachosha
Kabisa , tena vigezo awe amesomea kilimo na ufugaji kabisa😅😆 😂 😆
Kupata hela nyingi kuzidi mwanaume hainifanyi mimi kupoteza haki yangu ya KutunzwaYaani unamzidi mwanaume kipato na bado akupe pocket money na anunue vitu vyote vya ndani?
Na wewe pesa zako muda huo unazifanyia kitu gani?
Naturally kuhudumia ni wajibu wenyu acheni kerrrerrre!Halafu wadada mna pesa na maendeleo sana , mimi hili nimelishtukia kitambo sana 😅
Nilijua tu usingekua na uwezo wa kujibu hilo swali.Ishaexpire hii
Kuja na ingine
Nakutengenezea mazingira ya kujihudumia , mambo za kuomba hela kila siku kama unapeleka kwenye shimo la panya , inakata stimu kinoumaNaturally kuhudumia ni wajibu wenyu acheni kerrrerrre!
Wanadai usawa kwenye kutafuta pesa, halafu wakati wa kutumia wanarudi kwenye mfumo dume..Pesa zake anasaidia kaka zake na wazazi wake kijijini😅
Uliijibia wewe na nani?Tushaijibia sana hii kurudiarudia kunachosha
Hapo hakuna cha jando, huo ni ukatili , uchoyo na ubinafsi , na hakuna mapenzi ya kweli hapo, issue si kutoa, issue ni wewe kumtazama mwenzako akitoa hadi senti yake ya mwisho, na unaingiza kipato kumzidi huku umekumbatia pesa zako..Jando irudishwe jamaniii
Ila jf fix nyingi! Utakuta wewe huko kitaa unahudumia 100% na mkeo/gf wako hela anazo ila humu unakomaa tu.Wanadai usawa kwenye kutafuta pesa, halafu wakati wa kutumia wanarudi kwenye mfumo dume..
Huo ni ukatili wa kisaikolojia na kiuchumi dhidi ya mwanaume.
Kwa nini upewe hela?Nakubaliana na wewe 100%
Ila haiondoi ukweli nikipewa hela nasikia rahaaaa
Noma sanaWanadai usawa kwenye kutafuta pesa, halafu wakati wa kutumia wanarudi kwenye mfumo dume..
Huo ni ukatili wa kisaikolojia na kiuchumi dhidi ya mwanaume.
Zaidi ya Hilo shimo ambalo unampa kila mwenye pesa aliombaeIshaexpire hii
Kuja na ingine
Hata mimi hio siikubali! Kumuona mwanaume anabeba majukumu yote hadi senti yake ya mwisho halafu mwanamke umefungia pesa ndani.Hapo hakuna cha jando, huo ni ukatili , uchoyo na ubinafsi , na hakuna mapenzi ya kweli hapo, issue si kutoa, issue ni wewe kumtazama mwenzako akitoa hadi senti yake ya mwisho, na unaingiza kipato kumzidi huku umekumbatia pesa zako..
Mwanamke wa namna hio hapana..
Dah! 😁Kwa nini usihudumiwe na wazazi wako?