Mambo mazito CCM Dodoma: Wajivua gamba?



Kilichomfanya akawafunika kwenye audit report ya deloit (kama sio ya Ernst & Young) kilikuwa ni kitu gani? Huu nao tuuite uadilifu?
 
Ninaona january makamba alifaa zaidi sindio waungwa?
 
Je, Rehema Nchimbi ni mke wa yule waziri nchimbi? dada, shangazi au mama yake?
 
Yangu macho,lakini Mkama vs Makamba is like old wine in the new bottle!! CDM for ever
 

Haya kisha iva:-


WILSON MUKAMA KATIBU MKUU CCM,
NAPE MOSES NNAUYE KATIBU ITIKADI NA UENEZI,
ZAKIA MEGHJI KATIBU FEDHA NA UCHUMI,
Dr REHEMA NCHIMBI KATIBU ORGANISATION

Mukama is a good man and a hard worker tangia alipokuwa jiji na baadaye katibu mkuu
hizo damu mpya nafikiri zitachangia kubadilisha sura ya chama tawala - hasa Nape na Dr Nchimbi

pakiwa na viongozi wazuri wa chama tawala wa kitaifa - itasaidia kupush mambo serikalini
 
Mi nadhani Mheshimiwa amemuweka mama meghji Kama mtu wa karibu ambaye hawezi kumdanganya na pia hawezi kumruka au anayedhani anamwamini mi nadhani ni jbo lipo mahali pengi amabapo mabosi wengi huweka watu wa karibu naye. Tusimhukumu kwa hili tumuache maana hata haya mageuzi ni magumu kwa hali ya halisi.

Maoni binafsi

QUOTE=Quinine;1837858]CCM katika kuchagua kote kwenye kapu la mayai viza wamepata haya ndiyo yaliyo na nafuu wanasema yameoza kidogo tu.[/QUOTE]
 
Mimi naomba kuuliza jk kaenda na mke gani huko dom maana huyo ni mzee wa totozi
 

Madudu yapi, yataje maana mimi najua B. Nyoni alipelekwa afya baada ya kuwa hawaelewani kabisa na waziri wake wakati huo mama mwangunga
 
- Mukama a great man and good leader, one of CCM's long time behind the scene propangandists, loongtime Chuo cha Kivukoni, my very close loongtime friend, and with Kinana it means only one thing, the end of Mafisadi.

- Alikuwa ni Mukama, aliyegundua ubadhirifu wa ajabu sana uliofanywa Jiji na kumuarifu Rais no wonder aliyetoka huko mlo ukaisha! This is great change for CCM, isipokuwa ni mapema sana kutabiri what it means to Taifa, lakini with Kinana ninaamini this to be the end of Mafisadi.


FMeS!
 
Nampa hongera aliyemshauri jk kumuweka Nape maana ni mfano kwa kizazi kijacho. Ninaamini haki hapo haki imeshinda na ufisadi chini.

Unastahili na hongera


 

Umenena mkuu
 
Wakati bado faili zake bado kidgo, hebu nijulishe zaidi kama kweli ni Shomile jina lake Mukama au Ndiaomukama??????????????????? Why that omission?????????????

Naona niwakosoe baadhi yenu, jamaa anaitwa MUKAMA na sio MKAMA. Shomile kutoka kagera lazima kuwe na MU yani OMUKAMA wange. Na watu kutoka mara ni MKAMA. Naomba msichanganye hayo majina mawili tofauti.
 


Ndio uwezo na kufikiri kwake kuliishia hapo Mheshimiwa unafikiri angefanyaje zaidi?
 
Lowasa, Chenge na Rostam wakirudi tena kwenye CC, itakuwa ni yale2.
 

The past tense and past participle of 'cost' is 'cost' and not "costed" as you put here
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…