Mamba mkubwa auawa hotelini jijini Mwanza

Mamba mkubwa auawa hotelini jijini Mwanza

Yaani sisi Waswahili suluhisho letu la kwanza kwa kila tatizo siku zote ni kuua tu.

Sidhani kama kulikuwa na juhudi zozote za kumkamata na kumrudisha alipotoka, sisi ni kuua tu.

Mwizi tukimkamata na kumdhibiti bado tunaishia kumuuwa, hata kama wangesaidia taarifa muhimu za kuwakamata wenzake.
Me nadhani ni heri wamemuua maana usikute hawakuwa na zana za kuweza kumdhibiti....kwanza anatisha ukimuona ss unafikiri kumkamata huyo bila vifaa maalumu ingekuwa rahisi...!!!!
 
Kuna mijitu humu inakujaga kucomment tu bila kupitia threads ya mtoa post. Mtoa kasema wamewapigia maliasili ndo wakaja kumuua ambacho hauelewi ni kipi na hakusema raia ndo kamuua.
Kuna watu humu sio mijitu dogo
Respect
 
Mamba wa siku hizi ni mabwege sana. Mamba wa pili huyu kumsoma humu JF akifanya ufala kama huu! Kuna yule mamba aliletwa humu eti anaburuzwa na Chui!
 
nyongo yake inalindwa zaid ya unavodhani maana hyo mtu akiipata ana uwezo wa kuua kijiji kizima

Afrikaaaaa shidddddaaaaaa sanaaa yani dawa awe na uwezo wa kuuwa kijiji kizima

Mi nlitegemea dawa imsaidie kutodhurika yeye au kupata mali nyingi,sie tunawaza UWEZO WA KUUA TU.

Kweli miafrika ndo tulivyo....
 
Mbona USA wanaingia mpaka swimming pool lakini wanawakamata na kuwapeleka sehemu za mbali?
Kwanini wamuuwe?
Hebu maliasili watoe mafunzo kwa wananchi kwamba pindi wanapoona mnyama wapigiwe na kuja kumkamata
Kumshika Mamba ni rahisi sana
Inasikitisha kwa kweli
Huna akili kwa hiyo unalinganisha USA na Tz?
Wasimuue ili yeye awaue ndo unalolitaka et?
 
Yaani sisi Waswahili suluhisho letu la kwanza kwa kila tatizo siku zote ni kuua tu.

Sidhani kama kulikuwa na juhudi zozote za kumkamata na kumrudisha alipotoka, sisi ni kuua tu.

Mwizi tukimkamata na kumdhibiti bado tunaishia kumuuwa, hata kama wangesaidia taarifa muhimu za kuwakamata wenzake.
Vifanga navyo vikachomwa moto
 
Mamba analiwa?
Ndio Mkuu ipo Hotel pale Mombasa inaitwa Mamba Village wana Farm kubwa ya Mamba...

Watalii hufika hapo na kutoa pesa kuwaangalia...

Na Nyama yake inapatikana kwa bei ya juu kidogo...

Hapo Tilapia Mwanza wangeiga mfano badala ya kumtoa roho huyo Mamba angeweza kuwaingizia kipato cha ziada...

Wangetengeneza Farm wakaiwekea miundo mbinu ingekuwa kivutio kwa wageni wanaofika hapo.....
 
Semen yote, lakini hamjajua hii midudu inavyokera, mm hata ikipotea kwenye uso wa dunia haina shida
 
Afrikaaaaa shidddddaaaaaa sanaaa yani dawa awe na uwezo wa kuuwa kijiji kizima

Mi nlitegemea dawa imsaidie kutodhurika yeye au kupata mali nyingi,sie tunawaza UWEZO WA KUUA TU.

Kweli miafrika ndo tulivyo....
hyo hua wanatumia kuuana hasa kwenye vilabu vya pombe za kienyeji wauza pombe wakiwa na wivu wanawekeana kwenye pombe wanazouza
 
Mamba wa siku hizi ni mabwege sana. Mamba wa pili huyu kumsoma humu JF akifanya ufala kama huu! Kuna yule mamba aliletwa humu eti anaburuzwa na Chui!
Huyo chui aende sasa kwa mamba wa Mwanza
 
Huu ndiyo ujinga wa waafrika, huyu mamba ana umuhimu sana kwa ecosystem wanamuua kwanini wakati hajaua mtu? Maofisa wa wanyama pori wameshindwa kazi yao hapa, ilibidi kumkamata tu huyu mamba na kumrudisha pale anapostahili.....wabongo mbadirike jamani.
 
Back
Top Bottom