Mamba mkubwa auawa hotelini jijini Mwanza

Mamba mkubwa auawa hotelini jijini Mwanza

Nafkri hufahamu historia ya huyo mamba....kwanza pale ni ziwani, hvyo mamba wapo wa kutosha...lakni kwa huyu alikuwa common sana maeneo ya Tilapia Hotel mpak maeneo ya kamanga...kaua idadi ya kutosha ya watu...na mara moja moja alikuwa anaibuka na kujianika kwenye jiwe...tabu aliyoleta hakukuwa na haja ya kumwacha
13768107_1059397700823313_31298467_n-jpg.572745
Kwa hiyo bablai hii ni picha enzi marehemu akiwa hai?
 
Wabongo shida kweli kwel angeparua MTU tungekuja juu...."wameshindwa kumdhibiti?hata kumuua? Mamba na MTU nan anathamani.....?"
Kwann asikamatwe akapelekwa kwa mamba wenzake

Mnyama ni mnyama tu ndio maana sisi wanaadamu tukawa wasimamizi wao ,sasa ni faida ya kuwa na chombo cha tanapa

Kama wanyam hawana faida basi vunjeni tanapa na wizara ivunjwe
 
Wabongo shida kweli kwel angeparua MTU tungekuja juu...."wameshindwa kumdhibiti?hata kumuua? Mamba na MTU nan anathamani.....?"
Ukitaka kujua nani mwenye thamani muuwe wewe uone...nakumbuka Wilaya moja siikumbuki iko mkoa gani ilikuwa ikitokea tembo akauwa mtu familia inapewa 1mill ila sasa mtu akiuwa tembo ni makofi juu na faini mill5.
 
Mbona USA wanaingia mpaka swimming pool lakini wanawakamata na kuwapeleka sehemu za mbali?
Kwanini wamuuwe?
Hebu maliasili watoe mafunzo kwa wananchi kwamba pindi wanapoona mnyama wapigiwe na kuja kumkamata
Kumshika Mamba ni rahisi sana
Inasikitisha kwa kweli
Mkuu je miundombinu tunayo ni bora mamba au maisha ya mwanadam
 
Au wamempiga tranquilizer...?mana wabongo tukiona bunduki tu tunajua ni risasi
 
Mbona USA wanaingia mpaka swimming pool lakini wanawakamata na kuwapeleka sehemu za mbali?
Kwanini wamuuwe?
Hebu maliasili watoe mafunzo kwa wananchi kwamba pindi wanapoona mnyama wapigiwe na kuja kumkamata
Kumshika Mamba ni rahisi sana
Inasikitisha kwa kweli
Kuna mijitu humu inakujaga kucomment tu bila kupitia threads ya mtoa post. Mtoa kasema wamewapigia maliasili ndo wakaja kumuua ambacho hauelewi ni kipi na hakusema raia ndo kamuua.
 
Ingekua Dar wanaume wote wa Wangekimbia wakamuacha Mamba akifanya vurugu miji yote cc GuDume
Mshukuriwe wanaume wa mkoani
 
Miaka ya nyuma tulifanya mradi mmoja wa ujenzi kuweka gabion hapo alipouliwa Hugo mamba,,,tuliifanya hiyo kazi bila usumbufu wowote,,baada ya mradi kuisha tukapata kazi kwa tilapia,,,hapo ndo msala ulipoanza,mamba alikua ananyatia muda wrote ikabidi askari wa sanaane wawe wanalinda,,,Siku moja alikuja mtaalamu wa hao reptiles akatuambia mamba akihamishia makazi mahali ndio jumla mpaka kipindi cha kuzaliana,akadai there is no way out lazima atakula watu tu ,hivyo auwawe,,after two days walimuulia maeneo ya yatch club,,,
 
Mamba akikuwahi2 we halali yake hanaga urafiki kwahyo ni kiumbe hatari kuishi mazingira Kama yale njia pekee iliyobaki ni kuchukua hatua ambayo haitaleta madhara kwa kiumbe kama sio kumpeleka mahala husika..
 
Mjomba hapo anaonekana kama alikuwa na miaka 30 na alikuwa na 20 mbele ila ndio hivyo wamemuua
 
Yaani sisi Waswahili suluhisho letu la kwanza kwa kila tatizo siku zote ni kuua tu.

Sidhani kama kulikuwa na juhudi zozote za kumkamata na kumrudisha alipotoka, sisi ni kuua tu.

Mwizi tukimkamata na kumdhibiti bado tunaishia kumuuwa, hata kama wangesaidia taarifa muhimu za kuwakamata wenzake.
Hata ukikosoa serikali suluhisho ni pyu pyu
 
Ukitaka kujua nani mwenye thamani muuwe wewe uone...nakumbuka Wilaya moja siikumbuki iko mkoa gani ilikuwa ikitokea tembo akauwa mtu familia inapewa 1mill ila sasa mtu akiuwa tembo ni makofi juu na faini mill5.
mnyama analiingizia taifa pato kubwa kwa mwezi zaidi yako ww mfano leo tukikukamata wewe na simba tukawaweka sehemu watu waje wawaangalie ww kiingilio tukakufanya 200 simba tukamfanya 50000 watu wengi wataenda kwa simba kwa hyo wanyama lazima waangaliwe kwa umakini
 
Back
Top Bottom