Mamba mkubwa auawa hotelini jijini Mwanza


Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2017
Messages
3,141
Likes
2,118
Points
280
Chris14

Chris14

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2017
3,141 2,118 280
Kwa habari niliyopata hivi punde :

Inasemekana Mamba ameuawa pembezoni mwa hoteli ya Tilapia jijini Mwanza leo mchana.

=====

Mamba huyu ameuawa kwa kupigwa risasa na Maliasili baada ya kuibuka katika eneo la kivuko cha kwenda Hifadhi ya Saanane pale Capri point wilayani Nyamagana mkoani Mwanza na hivyo kuleta taharuki kwa wakazi wa eneo hilo.

8b56da22a9283cb6ac3f312dcf9bd0dc.jpg


7e33e2b4ad30a503ed2c18b9889f9a90.jpg


10c85ba24285dca6a0bb38f84fc63b66.jpg
 
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined
Dec 7, 2011
Messages
5,156
Likes
3,326
Points
280
FYATU

FYATU

JF-Expert Member
Joined Dec 7, 2011
5,156 3,326 280
Yaani sisi Waswahili suluhisho letu la kwanza kwa kila tatizo siku zote ni kuua tu.

Sidhani kama kulikuwa na juhudi zozote za kumkamata na kumrudisha alipotoka, sisi ni kuua tu.

Mwizi tukimkamata na kumdhibiti bado tunaishia kumuuwa, hata kama wangesaidia taarifa muhimu za kuwakamata wenzake.
 
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2015
Messages
5,241
Likes
2,893
Points
280
Age
33
bukoba boy

bukoba boy

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2015
5,241 2,893 280
Mbona hajafa?uue mamba usawa huu maliasili watazaa na wewe.
 
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2013
Messages
8,669
Likes
5,570
Points
280
black sniper

black sniper

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2013
8,669 5,570 280
Mbona USA wanaingia mpaka swimming pool lakini wanawakamata na kuwapeleka sehemu za mbali?
Kwanini wamuuwe?
Hebu maliasili watoe mafunzo kwa wananchi kwamba pindi wanapoona mnyama wapigiwe na kuja kumkamata
Kumshika Mamba ni rahisi sana
Inasikitisha kwa kweli
 
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2013
Messages
7,453
Likes
2,454
Points
280
Bandiwe

Bandiwe

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2013
7,453 2,454 280
Mbona USA wanaingia mpaka swimming pool lakini wanawakamata na kuwapeleka sehemu za mbali?
Kwanini wamuuwe?
Hebu maliasili watoe mafunzo kwa wananchi kwamba pindi wanapoona mnyama wapigiwe na kuja kumkamata
Kumshika Mamba ni rahisi sana
Inasikitisha kwa kweli
Ngoja nimuulize Da Mange kama ni kweli !
 

Forum statistics

Threads 1,213,524
Members 462,176
Posts 28,480,959